Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: mikage
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub show] 28.1.2013 Healing Camp E79 ~ Vietsub SD- HD completed

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 5-9-2014 14:09:22 | Chỉ xem của tác giả
Chà, biết nói gì đây nhỉ? Mình là một thành viên nhà Gà oppa cũng từ rất lâu rồi. Tình cảm dành cho oppa đương nhiên rất nhiều. Với mình, oppa là một người đặc biêt vô cùng. Sở dĩ mình nói vậy là vì mình không phải là đứa có thể dễ dàng yêu thích và đặt nhiều tình cảm cho một star nào đó. Thế nhưng mình đã bị nhân vật Lee Soo Hyun của oppa là ngây ngất, đôi mắt sắc lạnh và tràn đày bi thương của nhân vật đó, có lẽ chẳng bao giờ mình có thể quên được. và cứ thế mình cũng dần dần yêu thích một Lee Joon Gi thật sự chứ không còn là Lee Joon Gi trong hình ảnh của Lee Soo Hyun nữa. Sự chân thật, thẳng thắn đã hoàn toàn chinh phục mình. Những bộ phim anh đóng luôn để lại ấn tượng sâu sắc và khó phai, ắt hẳn đó cũng là lý do mà mình cho đến giờ tình yêu mến của mình vẫn chưa có dấu hiệu nguội lạnh. Nhưng cũng rất tiếc có khoảng thời gian mình quá bận để quan tâm đến oppa nên, giờ mình có có dịp lùng sục lại những đoạn interview và show của oppa sau khi oppa nhập ngủ đến giờ. Và tất cả những tình cảm ấy lại có dịp bùng cháy lên lần nữa. Vẫn là oppa, không thay đổi, luôn khác biệt. Chúc cho oppa càng ngày càng thành công hơn nữa nhé. Oppa à, em tin rằng thời đại hoàng kim của oppa đã quay trở lại rồi. Oppa, Fighting!

Bình luận

mình xem xong rồi và cũng đã cảm tác trong thread film xong lun ^^ khó mà vui vẻ được vì quá nhiều suy nghĩ. Cám ơn bạn đã share link nha ^^  Đăng lúc 11-9-2014 06:16 PM
hehe chúc mừng :) coi vui vẻ, nhớ cảm tác nếu thích nha  Đăng lúc 11-9-2014 08:56 AM
bạn mikage ơi, mình down được hết 7 phần rồi. Mừng dễ sợ. Mai sẽ đem ra chiến sạch. Mỗi lần down một phần là lại hồi hộp sợ không down được ^^  Đăng lúc 10-9-2014 08:16 PM
hehe có gì ko đc thì nói mình nha :) mình sẽ xem xét up nguồn khác.  Đăng lúc 7-9-2014 11:31 PM
có gì lát tối mình mở GC lên down thử. Thanks bạn nhiều nha. Mình đã down được bản 2G trên Youtube. Nhưng mình thích sub kites hơn nên vẫn chưa xem.  Đăng lúc 7-9-2014 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
Đăng lúc 8-9-2014 03:17:04 | Chỉ xem của tác giả
Cái này coi hài chết đi đc
Nhứt là cái vụ hôn ngón tay
cũng nhờ vậy mà giờ trình hôn của anh cũng đã lên
tiêu biểu là trong Joseon Gunman
Nụ hôn trong hang động

Bình luận

cái hình thấy gê =)))))  Đăng lúc 27-12-2014 05:40 PM
bức hình e thấy đẹp nhứt đấy ạ, anh đẹp nhứt khi anh còn đau khổ, vật vã, đủ kiểu =)))))))))  Đăng lúc 27-12-2014 11:10 AM
ai kia vẫn để hình a zai hồi Joseon là hiểu r =)))))  Đăng lúc 24-12-2014 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
Đăng lúc 13-9-2014 16:48:44 | Chỉ xem của tác giả
mặc dù chưa xem show, mới chỉ đọc comment của mọi người mà đã thấy thương Gà lắm,
trước mặt mọi người Gà luôn vui vẻ, nhí nhảnh nhưng lại ẩn chứa nhiều vết thương trong lòng,
mong là từ giờ Gà sẽ gặp được nhiều người tốt, mọi việc đều may mắn thuận lợi.
cảm ơn nhà GMG đã làm sub chương trình này.
Thank you very much !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 23-9-2014 10:12:08 | Chỉ xem của tác giả
oppa à, lúc nào cũng kute như vậy thì fan girl chịu sao thấu
Cơ mà lại mún thấy anh tham gia mấy cái variety show nữa cho thấy cái vẻ nhí nhố của anh zai
Ngoài drama, movie, fan meeting thì variety anh cũng đừng quên nha, nhớ anh như hồi trong family outing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 4-10-2014 20:17:52 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay lọ mọ xem linh tinh mới biết anh có tham gia show này
thật sự rất mong chờ
nhớ a từ thời Chó và Sói, mê mệt luôn :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 10-11-2014 17:09:17 | Chỉ xem của tác giả
anh già chia sẻ nhiều điều ý nghĩa kinh đi được
mình không có nghĩ cuộc sống của anh già ngày trước lại khổ vậy đâu
quả nhiên trai nhà mình rất ngầu ~~~

Bình luận

bạn ơi bấm nút sửa bài sửa bài thành 3 dòng để k bị xóa bài vì phạm luật nhé :* cám ơn bạn :*  Đăng lúc 24-12-2014 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 7-12-2014 20:51:53 | Chỉ xem của tác giả
dạo vài dòng thì tháy bài này rùi, hóng lâu nay kekeke
thanks ad nhìu nhìu nhìu nha.
mới xem lại FO nữa càng ngày ghiền rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 21-12-2014 00:45:20 | Chỉ xem của tác giả
đẹp nhỉ ,hoàn hảo từng góc cạnh ,đẹp cả tài năng diễn luôn

Bình luận

bạn ơi bấm nút sửa bài sửa 3 dòng giúp mình nhé ;)  Đăng lúc 24-12-2014 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 23-12-2014 15:44:28 | Chỉ xem của tác giả

chờ mãi T_T, đợi dài cả cổ mới có 1 show, ước gì anh tham gia nhiều show hơn T_T

chờ mãi T_T,
đợi dài cả cổ mới có 1 show,
ước gì anh tham gia nhiều show hơn T_T

Bình luận

cám ơn bạn :*  Đăng lúc 24-12-2014 11:53 AM
lão này lười tham gia show lắm :)) mà bạn ơi bạn bấm nút sửa bài sửa thành 3 dòng giùp mình k sẽ bị xóa bài :)) weocum vào nhà nha :))  Đăng lúc 24-12-2014 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
Đăng lúc 30-12-2014 00:25:54 | Chỉ xem của tác giả
xem 2 talk show của jun ki
lần đầu tiên  nhận ra con đương đi đến thành công không bao giờ trải hoa hồng, ít nhất là đối với anh
lần thứ hai  nhận ra ngay cả khi thành công rồi nhưng cũng chưa chắc không bị rơi xuống hố sâu của sự tuyệt vọng
một con người lạc quan như vậy, cách nhìn cuộc sống tuyệt vời như vậy, nhưng tâm hồn bên trong lại bao nhiêu là vết sẹo.
từng tìm hiểu nhiều người, cũng hâm mộ nhiều người lắm, nhưng có lẽ jun ki là người kì lạ nhất, đáng ngưỡng mộ nhất, may mắn nhất, và xui xẻo nhất,
== công nhận anh xui tận mạng luôn, có tài mà gặp xui xẻo hoài == , người không có tài có khi.. may mà anh có tài quá mà ^^, năm 2015 chúc anh gặp toàn may mắn nhé, nhận được những thành quả xứng đáng với anh ^^

Bình luận

bạn viết hay quá :)  Đăng lúc 31-12-2014 11:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách