Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ {Vietsub + Kara} Thơm một cái nha~ *Moazzhh* - Happy B-day Shim Chang Chuối ♥

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 5-5-2013 14:08:08 | Chỉ xem của tác giả
biết DBSK cũng lâu lắm rồi nhưng mà ngoại trừ profile đọc đc trên mạng hầu như k biết cái gì hơn về CM .lúc trc cứ nghĩ trg 5 ng Min là ng khoẻ nhất khi thi tuyển làm ca sĩ , k phải chịu cực nhọc gì nhìu nhưng thực chất sau này tìm hiểu thêm về CM mới biết Min là con ng như thế nào . có thể Min trầm lắng nhưng rất quan tâm đến mọi ng xung quanh , đặc biệt là các hyung ^^hay troll fans nhưng tất cả là vì muốn tốt cho fans .
p/s Min à giữ gìn sức khoẻ cho thật tốt nha , hãy luôn vui vẻ và hạnh phúc . ♥ —
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-6-2013 20:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Ấn tượng của mình về Shim Changminl là một maknae tinh ranh, luôn trêu đùa các hyung của mình, đặc biệt là Su, thương Su ghê cơ. cứ mỗi lần như vậy đều câm nín không biết phải đối phó thế nào với cậu em này.
Vì thế nên, mình càng yêu cậu Maknae này hơn!
Dù đã muộn nhưng cũng Happy Birthday!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 5-6-2013 10:13:32 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam nhiều nha vì một project có ý nghĩa như vầy

Chúc mừng sinh nhật anh Shim Chang Chuối láo toét ah {:418:}
Mong Chang Chuối đừng có bắt nạt Gấu Ngố nữa nha
Saranghae Minnie ahhhhh {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 5-6-2013 23:43:47 | Chỉ xem của tác giả
Shimshim à, lớn lên 1 tuổi rồi bớt bán nước đá, bớt troll fan và bắt nạt các hyung đi nhé ;)) nhớ đối xử với Ho cho tốt, không được ngược đãi không đến ngày 3 thằng kia quay về thì cẩn thận vs Jaejoong đấy :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 6-6-2013 19:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Shim ChangMin, thêm 1 tuổi mới rồi. Chúc sinh nhật vui vẻ nhé... Giữ sức khỏe thật tốt.Luôn vui vẻ  và hạnh phúc nhé..{:290:}{:290:}{:290:}{:290:} Thanks subteam nhé!
Maknae đáng yêu. Sinh nhật vui vẻ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 15-6-2013 14:43:09 | Chỉ xem của tác giả
Muốn tìm bản raw bài này quá mà không tìm được huhuhuhuhuhu
Đang học cách làm sub nên muốn tìm bản raw để tập nhưng không thấy bản này
Dù sao thì cũng thanks subteam :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 18-6-2013 18:31:19 | Chỉ xem của tác giả
những khoảnh khắc khi xưa còn 5 ng`,e đều nhớ tới nụ cười trên môi anh, ánh mắt lệch, cong cong của anh
nhớ lắm, yêu lắm cai nụ cười ấy
h thì hiếm thấy nụ cười tinh nghịch như xưa
h thì ko còn gì ngăn cản 5 người nữa rồi
nhưng dù còn 2 zai thôi thì vẫn là dbsk {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 11-8-2013 16:09:19 | Chỉ xem của tác giả
những ngày đầu làm quen với db tôi cũng ko để ý đến cậu lắm, những cái chung chung thì tôi biết n mà thực sự tìm tòi và thực yêu thích cậu thì lại ko phải, có lẽ lúc ấy tâm trí chỉ hướng về KJJ. Bởi có lẽ ai cũng sẽ thiên vị 1 thành viên nào đó nhất và dùng từ chuyên môn thì chúng ta gọi là bias. và rồi dần dần khi mà 5 con người ko còn đứng trên cùng 1 sân khấu với nhau nữa thì cũng là lúc tôi bắt đầu chú ý tới cậu nhiều hơn. thấy cậu luôn luôn dội gáo nước lạnh vòa mặt fan, rằng cậu thật độc mồm độc miệng và cậu thực sự là thiên tài, từ đó tôi bị cậu " quyến rũ" quay mòng mòng xung quanh cậu, xem hết mọi cái về riêng cậu cũng như focus cậu ở tất cả các show hay sân khấu mà trước kia đã từng xem. Và cậu trở thành mục tiêu để tôi phấn đấu, là sự đột phá và khác biệt của maknae. Cứ như thế tôi quan tâm đến cậu thật nhiều và thấy mình xao nhãng những ng còn lại kể cả KJJ. N dù sao thì ko phải là tôi ko còn thích KJJ nữa mà là vào mỗi một thời điểm ánh mắt tôi lại chú ý đến 1 người và focus người đó thật nhiều thật nhiều. Mãi yêu cậu cũng như mãi yêu DB là điều mà tôi tin rằng sau này cũng sẽ ko thay đổi. Nói là đến cuối cuộc đời thì ko dám chắc nhưng 10 năm-20 năm nữa là sự thật hiển nhiên và kể cả sau này khi ko còn thích thì db cũng vẫn mãi là kỉ niệm đẹp và tình yêu thiêng liêng ko bao giờ hối hận của tôi. LOVE U FOREVER!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 12-8-2013 22:03:30 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật thèng em quỷ quái của Kim Junsu! Đồng bọn đắc lực của Park Yoochun! Cục cưng của Kim JaeJoong và... ác mộng của Jung Yunho!

Sống vui, sống khoẻ, sống có ích nhoé cưng :3

Cưng coàn rất trẻ trung a~ :3

Thanks Subteam rất nhìu!! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 13-8-2013 04:02:15 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng sinh nhật
mãi là maknae của DB5K được 4 hyung chiều chuông đến nỗi leo lên đầu ngồi luôn
thanks sub-team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo