Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: los_angeles_20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by SHINee's Box] Hello Baby - 13 ep ( complete)

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 25-4-2013 23:27:31 | Chỉ xem của tác giả
chủ thớt ơi link die mất rồi T.T ai cho mình xin lại link download season hello baby này với
shinee :x :x trong hello baby thích nhất key appa, khóe dỗ trẻ mà tính tình cũng hay nữa. Minho appa và Onew appa cũng rất dễ thương. Nói chung là hay ơi là hay :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 27-4-2013 20:03:00 | Chỉ xem của tác giả
ui, show này của shinee hay quá đi, bé đáng yêu quá, mấy anh đẹp zai như kia mà làm bố thì thật tuyệt vời, sau này mình mà lây đc người như mấy oppa thì quá tuyệt luôn, đã hoàn thành rồi, mình phải xem đi xem lại y, mà xem lần nào cũng thấy thích ^.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 8-1-2014 22:48:37 | Chỉ xem của tác giả
Coi lâu rùi, chừ vô bèm tiếng cho zui
Coi kái ni xong yêu luôn chú MinHo đóa, vì quá ra dáng người bố luôn
Thích nhất là kái đoạn bé đánh thức mấy chú dậy buổi sáng
dễ thương vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 9-1-2014 20:07:30 | Chỉ xem của tác giả
đợt này vì đang bấn với cái show Bố ơi mình đi đâu thế nên chợt nhớ ra là trước đây cũng có 1 show mà trẻ con là nhân vật chính như thế
trong mấy cái season của Hello baby này mình chỉ thích xem các bố Shinee thôi, cũng thử xem các season khác rồi nhưng vẫn thích các bố Shinee nhất, nhất là bố Onew...sợ trẻ con
rồi trong lúc đợi Bố ơi có phần 2 thì nhất định mình sẽ xem lại show này do các bạn làm sub, biết đâu sẽ khác bản sub hồi xưa mình đã xem cảm ơn các bạn subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 10-1-2014 02:17:46 | Chỉ xem của tác giả
Nhóc đáng yêu quá,
shinee thì nhí nhố thôi rồi,
hợp thành một đám trẻ con chơi với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 10-2-2014 20:23:59 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem show này từ hồi năm nhất đại học.Bữa nay ghé qua ShiNee thấy lại nên hào hứng muốn xem.Thích tất cả thành viên của nhóm.Ước gì mình có thể là cậu bé như trong show nhỉ? Chắc sương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 16-2-2014 22:26:54 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới có thời gian để down show này về xem . Trong các seasson của hello babi thì mình  thích season này nhất .
Xem cái này thấy các bạn trẻ có vẻ mệt lắmnhưng vẫn phải cố làm show đúng kiểu làm cha mẹ , dù có mệt tới đâu cũng ko thể bỏ con cái đc. thíc nhất là min ho.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 17-2-2014 16:42:51 | Chỉ xem của tác giả
kết mấy ông , bố mà nhí nhảnh như con, thích minho ra dáng làm bố nhất ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 24-2-2014 00:55:24 | Chỉ xem của tác giả
ông bố đúng nghĩa Minho sao? chẳng biết anh làm bố thế nào nhỉ? thích cả bộ đôi ông bố nhí nhảnh nữa, còn có thông dịch viên "trẻ con" nữa chứ. các anh thật tuyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 2-3-2014 22:41:19 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại xem Hello Baby của SNSD, MBLAQ trc rùi mới biết đến SHINEE. Phải xem ngay và luôn để xem có tình hình chăm con của các bố SHINEE có khá khẩm hơn mấy ông bố MBLAQ ko!!! hihi...mấy bé đáng yêu dễ thương quá trời!

Thanks subteam vô cùng! Subteam fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách