Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chini106
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by BAteam] Hello Baby season 6 - B1A4 - Ep 12 Completed! End.

[Lấy địa chỉ]
181#
Đăng lúc 4-9-2012 09:18:41 | Chỉ xem của tác giả
hehe. e vốn là ELF. không thích các nhóm nhạc mới vì ra wa nhiều, wa ồ ạt, wa giống nhau, không có gì nổi bật hay đặc sắc. nhưng vì ấn tg vs các chú này nên quyết định xem thử. Và hay chết đk{:286:}. khi nào ra ep 6 vậy các ss ơi. tiện cho e hỏi lun. fan của B1A4 gọi là j{:310:}

Bình luận

Fan của B1A4 là Bana bạn đó em~ ;)) Ep 6 có r đó~ rảnh thì bao h xem sub xong tham gia chơi game kiếm $ nha~ <3  Đăng lúc 4-9-2012 09:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

182#
 Tác giả| Đăng lúc 4-9-2012 14:28:00 | Chỉ xem của tác giả
Game ep 6

Thể lệ: Lần này, các bạn sẽ phải truy tìm tung tích của 4 chiếc máy bay - logo đặc trưng của BAteam được ẩn giấu trong ep 6 này. Mỗi logo sẽ xuất hiện trong vòng 60 sao - 1 thời gian rất ngắn, thế nên các bạn hãy xem show thật kĩ để tìm xem chúng nằm ở đâu nhé. Nhiệm vụ của các bạn rất đơn giản, chỉ cần cap ảnh xuất hiện 4 logo đó là được ^^ (tất nhiên là trừ logo nằm góc trên bên phải )

Giải thưởng: Giải thưởng dành cho người tìm ra đủ 4 logo là 130K$D , ngoài ra, với những người trả lời đầy đủ nhưng chậm chân một tí sẽ giành được 30 K$D khuyến khích ^^

Còn chờ gì nữa mà không tham gia thôi

Tham gia trả lời bằng cách Trả lời post này! Những bài nộp không nhấn Trả lời sẽ không được tính ^^

P/S: Nếu có Mạnh Thường Quân nào có lòng hảo tâm muốn giúp subteam về kinh phí để tổ chức game thì BAteam sẽ sẵn sàng đón nhận

Hello Baby Season 6 - Nơi ước mơ được mặc quần trở thành hiện thực

Bình luận

Game ep này thiệt độc đáo *clap*  Đăng lúc 4-9-2012 09:29 PM
hic chưa đến một giây thì cap hình kỉu j a~~~ ôi sao gêm càng ngày càng khó thế lày =))))  Đăng lúc 4-9-2012 09:21 PM
ahhhhh, liệu tập 6 có ra đúng sn con heo Baro ko 8->  Đăng lúc 4-9-2012 08:21 PM
1 giây gồm 99 sao, cứ thế mà tính e à =)))  Đăng lúc 4-9-2012 08:02 PM
ô ô gêm mới nà... mà ss ơi!!! 60 sao = 60 giây ấy hả??!!!  Đăng lúc 4-9-2012 06:56 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
anglemoon + 5 Cho 5 xu lẻ =)).........................

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

183#
 Tác giả| Đăng lúc 5-9-2012 08:47:02 | Chỉ xem của tác giả

Vì quên add logo cho phần game nên phải re enc làm tới bây giờ ms có thể up lên dc Mong các bạn thông cảm

Btw, hôm nay cũng là sinh nhật rapper tóc vàng của nhóm - Cha Baro, cùng xem và chúc mừng sinh nhật Công chúa Sóc nào

Bình luận

theng kiu~!  Đăng lúc 9-9-2012 12:01 PM
hic ss dễ đâu mừ dễ.. mắt ko dc chớp lấy 1 cái.. banh mắt ra mừ koi.. em fải tua đi tau lại mí lần í chứ !!!!!! =)))  Đăng lúc 5-9-2012 10:51 PM
=)), quên add logo sao? =)), game này dễ....phải chơi mới đc :D  Đăng lúc 5-9-2012 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

184#
Đăng lúc 5-9-2012 09:42:55 | Chỉ xem của tác giả
ep mới có rùi ^^ cảm ơn subteam nhìu nhìu

trong thời gian chờ down

vào chúc mừng sn ty cái

Rổ thân mến *tự ói* )))) ty đã đưa chị đến vs 5 đứa zai wê này

à không đừng tưởng bở )

fải là 2 đứa Rổ vs Sán cơ

chị đã có khoảng thời zan khó khăn để xác định iu đứa nào nhìu hơn trog 2 đứa ))))) để khi có ai hỏi thì nên khai bias đứa nào đấy mà )

đắn đo si nghĩ mãi kết luận cuối cùng là 2 đứa như nhau ))))))

đứa nào cũng kute cả ứ chọn đc đứa nào ))))))

em bảo đội mũ em sẽ cảm thấy tự tin hơn ^^ chị hình như cũng wen vs 1 Baro đội mũ rầu =))

bỏ mũ ra nhìn chả wen .. hehe ..

mà em có nhìu cái mũ nhìn iu chít đi đc {:308:}

em chả đẹp nhưng mà e duyên kinh ♥♥

cái thời zan đi save hình e =)))) hiếm lém mới thấy đc ~ tấm cười bình thường =))

còn lại mặt biến dạng hết cả =)) chả phải là chu môi phồng má dễ xươg =)) thế còn đỡ =))) toàn làm mặt xấu xí thâu =)))))))

em cũg hài hước nữa =)) chị vô cùng khoái zai có tính này =)))))

iu em là đúng mà pk

em trẻ con hơn cả maknae hay bày trò chọc phá hay cãi nhau vs cái đứa kia =))))))

thấy 2 đứa chí chóe suốt ngày mà cười lăn lộn =)))))))

em cái mồm lúc nào cũng đi trc' hành động nhưng mà k phải chỉ có nói rồi k làm đc =))))

em thôg mih lắm ý chứ chơi gì cũg toàn thắg mà ^^

em lùn 1 mẩu =)) vì chị lùn nên rất ghét zai lùn =)))))))) cơ mà vẫn bị e thu hút cơ đấy

em là rapper =)) đúng là chỉ có thể làm rapper thâu =))))))))

nói k fải chứ em chả hợp vs hát đâu =)))) xem show thấy em hát mấy đứa kia chửi thì méc cười =))))))))))))))

chơi thân vs đứa main vocal mà sao chả học đc gì từ nó thế =))))))))

dù sao thì bấy nhiu tính đó cũng làm nên con người em chân thật k giả dối :X:X:X

chị thik thế =)) an tâm mà phát huy nhá

HÉP PI BỚT ĐỀ CÔNG CHÚA SÓC CỦA NÒNG TA

Cre: CNU tw

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 :X
chini106 + 3 mặt tụi nó nhìn muốn quánh quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

185#
Đăng lúc 5-9-2012 11:22:33 | Chỉ xem của tác giả
Ep này chưa coi tí teo nào nên vào chúc mừng sn đã..

Vậy là bạn Ham đã 21 rầu ) bằng tuổi mềnh

Nhanh quá đê..hôm qua mềnh vừa coi lại vid Remember mừng sinh nhật 20 của bạn, mới đó thôi đã 1 năm rồi.

Nói sao nhỉ, bạn không là bias của mềnh cơ mà chỉ số thu hút của bạn đối với mình thiệt hêm ngờ..có một time mình đẻ desktop là hình bạn và giờ m còn định in  lomo card hình bạn )

Con Ran người êu bạn nó kiu bạn có sẹc si voi cái này thì chuẩn rầu... Nghe giọng bạn nói nó không ngọt ngào như bạn Lịt, không nhí nhảnh như Channie, cơ mà rất thu hút.

Bạn là nhân tố gây cười của BA, là người bạn thưn thiết của San, người êm "dễ thương" của Lịt và Cờ, là người anh "mẫu mực" của Channie {:445:}

Lảm nhảm rồi.. mình chúc bạn sinh nhật vui vẻ, trẻ khoẻ, là rapper tuyệt vời của BA mãi nhé.. Yêu bạn

P/s: Ham kia on tw cảm ơn BANA hay là up ảnh or vid sinh nhật coi  

Thành quả đêm qua của BANA nè..Power BANA

cre: Chanh chuối cap ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

186#
Đăng lúc 5-9-2012 11:51:02 | Chỉ xem của tác giả
Đã có ếp 6
down thui .. tối về coi
ak Happy birthday Baro ngố nhá ^^
wa` đây, wa` đây

sinh nhật zui zẻ nhớ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

187#
Đăng lúc 5-9-2012 20:29:35 | Chỉ xem của tác giả
chini106 gửi lúc 4-9-2012 14:28
Game ep 6  

rầu... em xin trả lời cái gêm nhá!!!!{:313:}

pi ẹt: sêm mà cứ phải banh 2 kon mắt ra ... hịc hịc... {:448:}

Bình luận

Chuyển phát Kite$ -130 đến Tanu_123 Lồng ghép chuyển giap 2012-09-09 10:34  Đăng lúc 9-9-2012 10:35 AM
huhu game tuần này có vẻ dễ quá =(((( sẽ cố suy nghĩ ra game nào gay cấn hơn tuần sau =)) *hãy đợi đấy* =))  Đăng lúc 5-9-2012 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

188#
Đăng lúc 5-9-2012 20:58:19 | Chỉ xem của tác giả
chini106 gửi lúc 4-9-2012 14:28
Game ep 6  

Lại giành giải khuyến khích oài :((
Nếu ko tại học chiều chắc kéo về xong mềnh sẽ kịp xem huhu
Dù sao tập tuần này cũng rất zui ^^ Lại toàn đi nh~ địa điểm mình bít nên xem lại càng zui! Kekeke
Đoạn cuối mềnh đang xem bà chị đi lên hét um tưởng xem film ma há há :))
Theng kiu ST nha!!!!!!!!!!!

Bình luận

Chuyển phát Kite$ -30 đến divinewind Lồng ghép chuyển giap 2012-09-09 10:35  Đăng lúc 9-9-2012 10:35 AM
keke chậm chân 1 tí :">  Đăng lúc 5-9-2012 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

189#
Đăng lúc 7-9-2012 16:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Vì cả tuần bận nên cho tới giờ này mới xem xong ep 6

Ep này bố, em trai và bà của Hyunwoo xuất hiện, nhìn cả nhà giống nhau quá cơ, cái khuôn mặt và cái điệu cười bà HW ở dưới quê nên rất là hồn hậu, hiếu khách, mời đám nhỏ bao nhiêu là hoa quả làm th nhỏ Sandeul ngồi chén tì tì chả nói đc câu nào. Đúng là cái tật ham ăn đánh chết cũng ko chừa. Người ta bảo đi lấy ngô thế là cũng xí xớn leo lên đòi đi và cuối cùng là phải trả giá bằng mấy tiếng đồng hồ chật vật vừa hái ngô vừa la hét vì sợ nhện )))

Nói thật là cái đoạn dọa ma mình chẳng thấy sợ gì cả mà chỉ thấy mắc cười )))
Phần là vì mình chả nhìn thấy cái gì hết trơn, thấy tối om om lại còn quay cuồng á, phần vì mấy đứa cứ thần hồn nát thần tính hét hò ầm mĩ ) Hơi buồn cho bố Jin đi vào bị dọa ma tới mấy lần làm sợ quá bỏ cuộc luôn thế là tỏi ở ngay trước mắt cũng ko nhìn thấy để mà mang về~

Ps: Gửi nàng Chjn, cái IC của nàng thú thật là ta vẫn chưa xem hết nổi nên chuyện comment chắc để thư thư đi ha{:406:} ))

Bình luận

ta cũng thế này..=)) coi giữa đêm mà cười lăn =))))..đóng cứa tắt đèn xem 1 m mới thú :))  Đăng lúc 8-9-2012 10:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

190#
 Tác giả| Đăng lúc 10-9-2012 18:59:26 | Chỉ xem của tác giả
Mình biết là các bạn rất mong ngóng sub, và qua đấy cũng biết là chí ít show này vẫn có người theo dõi, subteam vẫn có người ủng hộ. Thật sự rất vui và cảm ơn các bạn nhiều

Nhưng các bạn có biết, các bạn sốt ruột 1, thì subteam sốt ruột 10. Có engsub là làm liền chứ không "ngâm" lâu, nhưng khổ nỗi, sub có sớm hay muộn thì bọn mình không thể quyết định được. Và đây cũng là 1 trong số những nguyên nhân khiến Ep trước ra trễ đến thế (nếu không tính chuyện phải re enc lại do sơ suất của m :"> . Hơn nữa, cũng vào năm học rồi, mọi người ai cũng phải đi học, đi làm cả, thời gian rỗi cũng không còn nhiều như lúc hè nữa, subteam đã cố gắng tận dụng thời gian hết mức có thể để chạy sub cho các bạn rồi đấy ^^

Vả lại, nếu nhìn về những season trước của Hello Baby, thì các bạn hãy cảm thấy hài lòng vì tính ra đây là season có sub đầy đủ mà vẫn có nhanh như vậy (lúc nào cũng trước khi ep tiếp theo chiếu mà).

Vì thế, hy vọng các bạn hãy bình tĩnh chờ đợi và tiếp tục ủng hộ subteam ^^ Khi nào làm xong tụi mình tung liền chứ giữ riêng làm gì đâu =]] Trong khi chờ đợi, các bạn có thể vào thread bàn luận, cập nhật ảnh ọt, tin tức của 2 bé :">, giao lưu với nhau. Như thế sẽ ủng hộ tinh thần subteam rất rất là nhiều đó.

Cảm ơn các bạn vì đã đọc.

P/S1: Có cái mess này thay vì dòng "Ep 7 coming soon" chắc các bạn cũng hiểu được là lần này sub lại không tung đúng hẹn Nhưng các bạn cũng nên biết dc rằng, ep này engsub mới có sáng nay, thay vì t7, hoặc cn như những ep trước, nên tung vào hôm nay là điều không thể

P/S2: Có khả năng là ep 7 sẽ không có game vì người nghĩ game khá bận nên không có thời gian để nghĩ dc cái game cho tử tế :"> Hẹn gặp lại các bạn vào game ep 8 (với mini game và trò ô chữ định kỳ 4 ep / lần nữa :"> và phần thưởng sẽ lớn hơn những kì trước *tất nhiên*
Nếu bạn nào có ý tưởng hay ho về game thì đừng ngần ngại PM cho mình nhé :"> sẽ có hậu tạ cho bạn có ý tưởng hay đc subteam sử dụng . keke
From BAteam with love {:418:}

Bình luận

^^ st cố lên !!! fighting.. <3 <3<3  Đăng lúc 10-9-2012 10:50 PM
ủng hộ st a~~~~~ ^^  Đăng lúc 10-9-2012 10:48 PM
@Mun: có hối m cũng ko có sub mà đưa b đâu =))  Đăng lúc 10-9-2012 08:04 PM
*tim bay tới tấp*  Đăng lúc 10-9-2012 07:38 PM
* ôm hun thắm thiết *  Đăng lúc 10-9-2012 07:09 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
.Ran. + 5 :X
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái! mềnh hối sub đc ko :.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách