Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AoEsubteam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] 130825 China Love Big Concert with EXO part 2

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 14-9-2013 00:52:46 | Chỉ xem của tác giả
Coi online rồi nhưng vẫn chưa thỏa mãn. giờ ngồi kéo zìa để cất giữ mốt coi tiếp.
thằng nhok em mình cũng mê tít hohoho.
mấy Nhóc cute kinh khủng. mà sao có anti fant đc nhỉ.hichic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 14-9-2013 22:07:51 | Chỉ xem của tác giả
CUối cùng có part 2 để xem rùi, xem part 1 hay dã man, hài nữa
Công nhận mấy zai càng ngày càng trưởng thành, nhưng vẫn có những lúc rất đáng yêu ^^
Thanks ST nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 14-9-2013 22:16:33 | Chỉ xem của tác giả
ep 1 xem từ lâu ròi, mà mấy nay lubu quá giờ mới coi được ep 2 :X cưng quá rồi  biết sao đây :
(( đứa nào cũng thấy cưng vầy nè :((( thích nhất màn hít khí Heli xong đổi giọng ^^Baek thấy cưng quá, giỡn hoài luôn :(( khúc D.O với vào mic nói cố ấy :(( yêu chết được :(((  còn cái màn vòng trưởng thành của gà trống thì thoi... lạy anh Kris, anh đúng là thiên tài đấy ạ :(( thế mà bé Tao cũng đoán ra mới hay chứ ^^ con trai mình ( kai) vẽ cú mèo bị đẹp :X thích quá ^^ đang đêm mà ngồi cười hoài luôn!
cảm ơn sub team nhé *ôm ôm* các bạn vất vả rồi *ôm ôm*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 15-9-2013 21:27:54 | Chỉ xem của tác giả
HOT hot hot
đang xem dở phần 1 nên phải chạy đi kiếm phần 2 ngay, không biết phần này các cháu nhỏ sẽ làm gì đây. Mấy show đầy đủ 12 người thế này thật là đáng xem mà ^^~
Phần 1 đang chơi trò chơi hăng hái với độ bựa khá cao, lại thêm cháu Đào nhà mềnh tí tởn, thỉnh thoảng lại đươc thêm tí hiệu ứng má hồng, hóng phần 2 quá đi :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 16-9-2013 18:49:01 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn subteam nhìu, hum trước có xem part 1 cười khong đỡ nổi lun, mình rất thích xem các show của exo mong subteam sẽ càng có nhìu sản phảm hay hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 17-9-2013 10:15:43 | Chỉ xem của tác giả
vừa down phần 1 bên kia, giờ lại qua đây down nốt phần 2
xem chương trình này mấy đứa nhí nhố yêu ko chịu được
Thanks ST nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 18-9-2013 14:45:11 | Chỉ xem của tác giả
Thành thực mà nói thì xem part 1 có hơi thất vọng với format chương trình nhưng vẫn phải hóng part 2 vì giai nhà ^^ hi vọng part 2 sẽ thú vị hơn, dù sao anh MC cũng rất có duyên XD
Thank subteam nhiều {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 19-9-2013 12:42:17 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi cho mình hỏi link trong folder FS bị thiếu file .001 hả bạn? mình chỉ down được từ .002 đến .005 nhưng gép lại ko được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 19-9-2013 13:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Vô tình vào xem lại cái poster của chương trình này nè, nhưng mà sao thấy 2 part vẫn không có cái trò chơi chuyền bánh bằng miệng nhở...{:294:}
phần đấy quan sát mãi chả có ý, hay là còn nữa??? hay là lượt mất phần đó rồi
cơ mà sao vẫn mong còn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 19-9-2013 20:15:27 | Chỉ xem của tác giả
Thank subteam nhiều nhiều {:179:}
Em ngỏng cổ chơ đợi bao lâu nay cuối cùng cũng thấy được part 2 mừng té ghế luôn
Đề nghị bạn Tao thôi làm trò ngốc nghếch đáng yêu đi nhé cho fan gơ như em sống với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách