Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cass♥KST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

{Vietsub} 110210 Happy Together_ HoMin ft Fx & Onew

[Lấy địa chỉ]
391#
Đăng lúc 23-7-2013 21:28:22 | Chỉ xem của tác giả
Changminnie ah, bây giờ anh có đang hạnh phúc không?
Changmin giờ đã trưởng thành rồi  nhưng vẫn mãi là con mèo nhỏ đáng yêu của Jaeoong mà thôi
Changmin giờ đã nói nhiều hơn, không còn đứng núp sau lưng của 4 huyng nữa nhưng vẫn mãi là cậu út cưng của 4 huyng
Changmin giờ đã chán việc nhắc nhở Yunho huyng ngăn nắp gọn gàng, luôn thích bôi xấu Yunho huyng trên stage nhưng vẫn luôn bên cạnh Yunho
Changmin giờ đã giấu những giọt nước mắt hạnh phúc vì không có Yuchun huyng bên cạnh vỗ về, nước mắt cậu ấy đang chảy ngược vào tim để rồi sẽ có ngày cậu ấy òa khóc trong vòng tay của 4 huyng
Changmin giờ đã ăn ít bữa hơn xưa, có lẽ vì không có ai giành ăn với cậu và cũng chẳng còn ai đó làm đồ chơi cho cậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

392#
Đăng lúc 24-7-2013 23:50:14 | Chỉ xem của tác giả
“Chỉ cần một chút niềm tin.
Cũng đủ để soi sáng những ngày u ám
Cuộc sống thật khó khăn nhưng cậu không thể trốn tránh.
Đừng giấu mình vào một góc
Hãy đến bên tôi nào”

Nỗi buồn nào rồi cũng sẽ tan biến.
Mở mắt ra,
Cậu sẽ thấy những tia sáng của hạnh phúc chiếu soi.
Hãy ấp ủ những giấc mơ của riêng mình.
Tin vào một ngày mai tươi sáng
Và tâm hôn cậu sẽ mãi trẻ trung”
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

393#
Đăng lúc 25-7-2013 17:30:26 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn mọi người đã là sub
Happy birthday changminnie>>>>
Chúc cậu bé của chúng ta sinh nhật 25 tuổi thật vui vẻ
.
...Chúc cậu bé của chúng ta sinh nhật 24 tuổi thật vui vẻ

Mình muốn gộp SN của chúng mình lại :">

--

Thanks Subteam vì món quà này :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

394#
Đăng lúc 25-7-2013 21:20:40 | Chỉ xem của tác giả
hehe h mới lượn lờ vào đây để cm down show về coi. Tội lỗi, tội lỗi. Thực ra thì đã coi rùi nhưng h tự dưng lại muốn down về để dành, mai sau rãnh rỗi thì lôi ra coi lại kakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

395#
Đăng lúc 25-7-2013 21:24:24 | Chỉ xem của tác giả
hic sau khi cm xong mới phát hiện ra 1 điều các link để down đều đã die hết từ thuở nào
có bạn nào tốt bụng có thể up lên lại giùm mình ko năn nỉ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

396#
Đăng lúc 30-7-2013 13:29:35 | Chỉ xem của tác giả
máy mình format lại nên mất hít rui`. Tính vô down lại mà link die hết lun, có bạn nào tốt bụng còn giữ cái show này thì re-up lại dùm mình được ko??????????? Thanks các bạn nhìu nhìu nha!!!!!!!!!! moazzzz moazzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

397#
Đăng lúc 5-8-2013 14:12:00 | Chỉ xem của tác giả
chu choa Min nhà mình đáng yêu ghê, đệp dã man tợn nhỉ, mốn coicái này quá
thks supteam n n
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

398#
Đăng lúc 5-8-2013 14:14:21 | Chỉ xem của tác giả
link bị die rùi supteam ơi!! có thể reup lại giùm mình k? mình rất muốn xem show này thks st nn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

399#
Đăng lúc 10-8-2013 20:29:51 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu mình xem show này là khoảng cuối năm 2010. Lúc đấy mới vào đại học, được mấy đứa bạn thân thiết trong lớp giới thiệu về DBSK. Mình thì từ trước chỉ chăm chăm xem MTV chẳng biết tí gì về Jpop, Kpop, hay Cpop cả. Thấy mấy đứa giới thiệu mà rất tò mò và ngưỡng mộ {:161:} Mà khổ nỗi tai mình ko tốt bằng mắt, nghe nhạc trong lớp nó ko vào lắm nên quyết định đổi phương pháp nghiên cứu, chuyển sang xem show {:144:}

Lúc đầu thì xem banjun drama cho nó gần gũi (khá giống phim Hàn thường xem). Rồi mình thấy hứng thú hơn nên xem thêm mấy show nữa. Nhưng lúc đấy xem vội để biết, để học tên mấy anh nên ko chú ý lắm nội dung. Mấy năm nay đã ngấm DBSK hơn, nghiên cứu nhiều hơn nên tự nhiên muốn xem lại để nghiền ngấm thêm. Khổ nỗi giờ khó tìm link quá, link down hay link online nhiều cái ko còn tồn tại nữa {:140:}

Hôm nay may mắn thử tìm lại thì thấy ngay link của kites. Tuy rằng comment nhằm mục đích nhận link down nhưng mình vẫn muốn gửi lời cảm ơn đến các bạn trong sub team. Cảm ơn các bạn nhiều lắm {:161:}

Always keep the faith {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

400#
Đăng lúc 10-8-2013 23:27:52 | Chỉ xem của tác giả
{:399:} giờ mới biết có show này trong box
Dù muộn nhưng vẫn cảm ơn subteam đã làm show này
Mình muốn xem HoMin quá
Love DB5K forever {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký