Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Lộng_Nguyệt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine Present!][2011]You Are The Apple Of My Eye/那些年,我們一起追的女孩 - Vietsub uncut HD

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 15-2-2012 19:15:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa xem film xong, hay lắm, nhưng kết cục không được như ý muốn lắm,Film để lại cho mình cảm giác hụt hẫng có ấn tượng với Thẩm Giai Nghi {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 15-2-2012 19:25:56 | Chỉ xem của tác giả
Vốn dĩ cái tên "Cô gái chúng ta theo đuổi năm nào" đã mang một chút nuối tiếc rồi ... Kha Đằng và Giai Nghi vốn không cùng một thế giới, tình yêu ấy dù không đến được cái kết bên nhau trọn đời thì cũng đã để lại một đoạn hồi ức trong tim mỗi người ... không phải HE cũng không phải SE!

"Mình muốn trở thành một người thực lợi hại ... bởi thế giới này vì có mình mà đã khác đi một chút gì đó. Nhưng mà thế giới của mình chính là trái tim cậu đó thôi!" ...

"Tân hôn vui vẻ, thanh xuân của tớ" ... thực sự là xem đến chỗ này, thấy nghẹn ngào lắm! Có bao nhiêu chàng trai có thể thực lòng chúc phúc cho cô gái mà cậu ấy xem là cả thế giới, cả tuổi thanh xuân?

Thích, rất thích theme song phim này - "Những năm tháng ấy"... mình cũng đã lùng vietsub mấy chỗ, nhưng vẫn mong st làm sub bài này

Rất thích nét đẹp của chị Trần Nghiên Hi, gần 30 tuổi rồi mà sao trẻ quá, diễn với nam chính mà chả thấy cọc cạch tẹo nào!

Điều bất mãn nhất là vị hôn phu của Giai Nghi bị dìm quá thể, xem mà thấy uất ức thay cho Kha Đằng. {:431:}

Aizz, nhắc đến là lại muốn nghe lại Na xie nian!

Bình luận

mình cũng thấy chú rể xấu mù, nhưng mà vui tính phết, cái đoạn bắt ôm lại ý  Đăng lúc 16-2-2012 04:12 PM
bên chinese music nhé bạn  Đăng lúc 16-2-2012 04:11 PM
bạn chờ MV nhé up coming :D  Đăng lúc 16-2-2012 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 16-2-2012 13:32:26 | Chỉ xem của tác giả
thật sự phim quá hayyyyyyyyyyyyy
nội dung cũng ko mới nhưng nhẹ nhàng..thật là tiếc cho cả Khả Đằng lẫn Giai Nghi..cuối cùng 1 cái nắm tay còn chưa thấy:((
xem cái kết lại càng tiếc hơn nhưng sao cho cái ông ck` của Giai Nghi già thế ko biết
OST cuối phim rất hay..mong ST sẽ làm sub bài này và cả bài lúc Giai Nghi bước ra cùng chú rể và Khả Đằng chúc mừng ấy..hình như tên là Huge Crowd meets you..

Bình luận

^ ^  Đăng lúc 16-2-2012 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 16-2-2012 19:17:13 | Chỉ xem của tác giả
đoạn trailer ngắn ngủi nhưng đã cuốn hút mình {:301:}
Cái đoạn ngồi sau lưng đâm cây bút bi vào lưng đằng ấy là "giống y chang" mình hồi cấp 3 {:308:}
Ủng hộ sub team nhà mình vất vả, thêm một phiếu vì phim teen {:295:}
(dù mình đã hết teen lâu roài)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 16-2-2012 20:04:52 | Chỉ xem của tác giả
cảm xúc dâng trào. giá như xem phim này đúng vào ngày valentine bên người ấy nhỉ. tiếc quá. hnay ms xem., thật sự 1 bộ phim hay và ý ngĩa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 16-2-2012 21:37:43 | Chỉ xem của tác giả
Nhin dan dien vien dang yeu qua! {:313:}
Thanks ban! Bo film that de thuong va tre trung nua! {:297:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 16-2-2012 21:59:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình hy vọng xem phim này mình sẽ tìm được một phần tuổi thanh xuân của mình ở trong đó
Mỗi người đều từng có một khoảng thời gian hồn nhiên,ngây ngô và ngốc nghếch như thế
khi đã trôi qua rồi nó đều trở thành những kỷ niệm đẹp sẽ đi cùng ta suốt cả cuộc đời
Sẽ có những lúc chúng ta quên đi những cảm xúc của một thời bồng bột và đầy nhiệt huyết đó
Tuy nhiên,hãy cùng dành lại chút thời gian nho nhỏ để cảm nhận lại từng giây phút{:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 16-2-2012 22:12:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nói chung rất hot tại TQ và hot trên weibo, không ngờ nhà C mình làm nhanh đấy chứ. Chúc mừng mọi người nhé. hì hì
Mạng cùi bắp, không load được. gru gru !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 16-2-2012 22:25:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ có 1 thắc mắc là: tại sao bản này lại k có cảnh Kha Đằng vs thằng bạn 'bắn súng' trong giờ học bị cô giáo bắt nhỉ >:). K biết là do bản TW cắt sẵn hay team sub cắt nhưng k có đoạn đấy cũng là cả 1 tiếc nuối của mình với film này (đừng kêu em bệnh) :))
Nội dung film thực sự rất lắng đọng, xem xong vẫn còn dư âm trong mình suốt 2 ngày nay :x

Bình luận

bản phim chiếu bên TW bị cắt bớt í ^^  Đăng lúc 17-2-2012 12:00 PM
thế hả. h ms biết đấy bạn à. mình xem xong h tâm trạng khó tả quá đây này.  Đăng lúc 17-2-2012 12:34 AM
chỗ này gây nhiều hụt hẫng cho những bạn chưa đọc tr^^. Trận động đất thực ra là dịp để 2 ng` tâm sự rõ lại truyện ngày xưa, giải quyết khúc mắc:x  Đăng lúc 17-2-2012 12:24 AM
thôi đành ngậm mùi chấp nhận=].Còn 1 chỗ nữa tgiả cắt bớt đi so vs truyện là KĐ đã có bạn gái 2 ng cũg k thể trở lại như xưa đc nữa dù vẫn còn tìnhcảm:)   Đăng lúc 17-2-2012 12:22 AM
hihi, mình đoán là các bản raw bị cắt =))  Đăng lúc 16-2-2012 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 16-2-2012 23:16:32 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, 1.5Gb T__T
Với 1 đứa đang vật vờ vs 3G thì bó hand rầu.
Cảm ơn ST nhà mình làm bộ phim nay nhé
Em đợi lâu rồi, ko ngờ có bản HD xịn thế này {:311:}
Ra đúng dịp Va len thai nữa chứ

(Poster quá đẹp, thích màu xanh nhè nhẹ...)

Bình luận

Rô ơi, lâu hok thấy em , chụt phát :D  Đăng lúc 18-2-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách