Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: anh2xigon
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [tvN - 2019] Hạ Cánh Nơi Anh: Hyun Bin, Son Ye Jin Ep 8 COMPLETED

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 4-3-2020 17:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Các bộ phim hàn mình luôn tin tưởng ở Kites Subteam Cảm ơn các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 4-3-2020 23:22:56 | Chỉ xem của tác giả
[Behind the Scenes] Hyun Bin & Son Ye-jin can't stop teasing each other | Crash Landing on You

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 4-3-2020 23:56:55 | Chỉ xem của tác giả
Đu trend hơi muộn, thích 2 diễn viên chính, giờ tải 1 lượt về xem ^_^

Bình luận

bạn có link tải full bộ ko bạn, trên kites mới có tập 8 +_+  Đăng lúc 6-3-2020 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 6-3-2020 10:31:54 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ phim
Nhớ anh Bin chị Jin
Nhớ chị Dan anh lừa đảo
Nhớ F5
Nhớ các thím
Nhớ mẹ Seo Dan
Nhớ phim quá
Nhớ ông cậu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 6-3-2020 20:01:28 | Chỉ xem của tác giả
hóng sub full bộ tải về lâu lâu còn xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 13-3-2020 23:43:39 | Chỉ xem của tác giả
phim hay lắm lắm luôn ạ, cảm ơn subteam nhiều, xem không dứt mắt ra được, sau bao nhiêu năm thì sub của kites vẫn tuyệt nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 14-3-2020 09:58:00 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự mà nói cực kỳ thích sub của Kites nhất, mỗi lần có phim hay là hóng Kites sub phim không à, mà chắc phim sub ở mấy kênh khác xong hết rồi nên sub nhà mình không muốn dịch nữa thì phải, ngày nào mình cũng vào ra hoài luôn. Dù sao cũng luôn ủng hộ subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 15-3-2020 00:48:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Không biết Kites còn sub phim không nhưng thực sự là dù phim đã hết được 1 tháng nhưng lúc nào cũng vô forum để đợi sub của Kites! Dù có đi xem sub ở chỗ nào cũng vẫn chỉ vòng về kites để xem nhà kites có sub không! Dù mọi người ai cũng có việc bận nhưng mình hy vọng rằng subteam vẫn sẽ sub xong bộ phim Crash landing on you và khi nào có phim hay kites sẽ dành thời gian để sub! Khi biết tin Kites sub phim này mình thật sự rất vui và rất hóng bản tải về! Bất cứ lúc nào hết phim là ngày nào cũng vô forum xem kites đã sub tập mới chưa! Vậy nên hi vọng subteam sẽ hoàn thành xong bộ phim này! Và mình sẽ luôn luôn ủng hộ subteam với forum dù mọi người có đi trên chặng đường nào! Cảm ơn các bạn và vẫn sẽ đợi bản sub hoàn thiện từ kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 17-3-2020 10:13:33 | Chỉ xem của tác giả
Dù phim hết được cả tháng rồi mà sao vẫn còn thương nhớ phim quá chừng, đặc biệt là 2ac Hi vọng Kites sẽ sub đủ bộ để mình down về, lâu lâu nhớ quá thì lôi ra coi. Coi sub đâu thì cũng luôn mong chờ sub của Kites nhất. Subteam hwating!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 1-4-2020 09:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Thề luôn coi hết phim đỉnh vch luôn ấy = mình coi hết rồi nhưng vẫn cứ ám ảnh mãi k thoát ra đc, hay từ tập đầu đến cuối k tua nhanh 1s nào, thật sự thích lắm ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách