Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 26-9-2015 16:01:09 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép chờ ep cuối, hóng hớt hóng hớt...
Nếu mà có người vô địch 2 mùa liền tù tì thì kể cũng giảm bớt độ hấp dẫn.
Cổ vũ cho Kuynghoon thì lại hơi trái với lương tâm.
Nhưng dù sao thì cũng chưa biết chắc kết quả như nào, đành ngồi hóng tiếp...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 27-9-2015 15:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong, cũng không như mình mong đợi lắm. Anh già áp đảo luôn

Lâu lắm rồi mới trông đợi 1 chương trình ntnay, không biết sau này còn ctrinh nào hay như vây ko

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 29-9-2015 09:45:51 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng thì cũng đã hết 12 ep, cảm ơn subteam rất nhiều vì đã làm show này, một show rất lý thú và bổ ích
ngoài những kiến thức, những trò chơi mà show làm khán giả căng não, bên cạnh đó còn có những kĩ năng giúp được bạn trong cuộc sống
trận chung kết quá hay, một chiến thắng rất đẹp, Jang Dong Min xứng danh King of Kings khi đã chiến thắng một cách đẹp như thế, mình đã ngoác cả mồm khi anh ấy tính được quy luật của chuỗi dãy số dài lê thê đó
chỉ là tiếc vì sau này mỗi ngày thứ 7 sẽ k còn hóng đến 7h45 xem raw, sẽ không còn mỗi ngày F5 chờ sub nữa
một lần nữa cảm ơn subteam, mong những dự án thú vị tiêps theo của các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 14-10-2015 15:53:57 | Chỉ xem của tác giả
TRời ơi show này không đùa được đâu, hay kinh khủng, nhưng khó quá, chỉ luật chơi thôi mà mình đã phải tua đi tua lại mới hiểu hoặc đợi họ chơi mình mới hiểu. Lạ là mình không ghét anh chàng Kyung Hoon kia, chơi quá hay, không biết các tập sau như nào nhưng cảnh đấu bao búa kéo quá kinh điển, tuyệt vời. Mình lại không thích ông chú Sang Min ngay từ đầu, ro chú này lừa Kyung Hoon trc lại làm như mình là người cứu. Mọi người cứ xoay quanh Kyung Hoon nhưng bất kì ai cũng có thể phản bội, chẳng phải Chú Jang Min và Hyun Min tập gọi món lúc đầu định chơi phản bội sao, may ông chú Sang Min kịp phát hiện, vô đối ^^. Rồi tập đặt cược của Hyun Min, Jun S... Cả Jung Moon nữa tập trung thần nghịch tặc, hơi đáng tiếc tập này nếu cái anh chơi porker kia không hy sinh ngay từ đầu. Nhưng đang xem dở tập mafia, hic ghét Jung Moon quá, vì cách chơi gián điệp kín kẽ và cẩn thận khi đề nghị ra kí hiệu, hi vọng tập này đội Kyung Hoon thắng.

Không biết kết quả cuối cùng thế nào nhưng rất thích bạn Kyung Hoon, ko mong chờ bạn này thắng nhưng rất thích kết cục Kyung Hoon lật đổ các vị vua . Ông chú Sang Min có vợ chưa nhỉ? nếu chưa thật hi vọng thành đôi với chị chủ trì hehe ^^, ông chú đáng sợ, chơi quá hay!

CẢm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 24-10-2015 10:37:02 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong tập mafia, sốc quá sốc, không ngờ Dong Min có tận 2 tay trong, Kyung Hoon làm gián điệp quá hay. Đúng là đã thích thì kiểu gì cũng thích, nếu là Jung moon chắc mình sẽ không thích. Tập cược bài cũng được, Jung Moon ra đi là điều tất yếu, thấy cuối cũng tội nghiệp, dù sao cũng là 1 trò chơi, mọi người vui vẻ có nhiều kinh nghiệm, học tập được nhiều điều từ đó . Qua tập này mình nghiệm ra, tuyệt đối không nên chơi tử chiến với Kyung Hoon và càng không nên thuộc phe đối đầu với chú Dong Min . Chú Dong Min như quyết định tất cả vậy, trầm ổn, kín kẽ, nhưng cách của Kyung Hoon lại tinh ranh, khó đoán trước , hài hước nên mình vẫn thấy thu hút bởi Kyung Hoon, rất mong 2 người này sẽ đi đến trận chung kết, cuộc đấu giữa nhà vua và kẻ lật đổ

CẢm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 29-10-2015 23:27:23 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy show chiến thuật nào công phu về cả kịch bản, nội dung, cách thực hiện ntn. Đầu tư về cả hình ảnh, nhân vật chính(người chơi), đến cả nhân vật phụ(quản trò), rất tỉnh và mưu mẹo. RẤt đáng xem.
Chú Jang Dong Min thắng đến 2 mùa là hoàn toàn xứng đáng.
Tiếc là mùa cuối rồi(hy vọng không phải)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 4-11-2015 16:43:50 | Chỉ xem của tác giả
Bạn nào còn giữ season 2 không ???
Làm ơn cho xin 2 tập 9 và 12 với . Tìm mỏi mắt mà không có thấy vietsub 2 tập này luôn ... hu hu hu
Thanks rất rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 14-11-2015 14:58:33 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này hack não quá đi không đoán được người thắng, cứ thay đổi phe liên tục chẳng biết đâu mà lần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 2-12-2015 04:58:04 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào biết link mùa 1 2 3 chỉ mình với, cảm ơn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 2-12-2015 09:58:57 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ 1 cái .chưa xem show này bao giờ , nhưng nghe nói hay lắm

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
thanhhau_99 -1 spam

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký