Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2015] The Genius mùa 4 - Đại Chung Kết | Vietsub Ep 12 HD completed

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 8-9-2015 12:49:45 | Chỉ xem của tác giả
Hey dà, tập 10 max bất ngờ luôn. Bạn Kong chỉ vì 1 phút gấp gáp  mà đã xoay chuyển cục diện, nếu không cược All In thì chưa chắc bạn Hyun Min có thể thắng và bạn có thể sẽ không đứng chót bảng?

Còn bạn Kyung Hoon, tuy không được lòng dân cho lắm nhưng phải không nhận bạn ấy càng chơi càng hay, rất bình tĩnh và rất thoải mái khi phải vào vòng Death Math... nhìn bạn lúc đoá trông thật ngầu và mainly

Thôi thì good luck cả 3 bạn nha 3 bạn ai cũng rất xứng đáng trở thành quán quân năm nay nhưng mình thik chú Dong Min nên sẽ hơi thiên vị chú 1 tẹo. Dong Min ajussi, kwaiting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 9-9-2015 10:14:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 10 thấy lưu luyến Hong Jin Ho quá, anh ý chơi không tệ, nhưng mà hơi thiếu dã tâm so với những người kia. Những câu anh nói trước khi về mình xem thấy rất vui , giống như Jun Soek ở vòng trước nói "ở đây để tạo nên một ý nghĩa", mình xem thấy cũng rất vui. Vì ở những vòng trước cách chơi bè phái làm giảm độ hay của các game đi rất nhiều thật lãng phí(dù biết khó mà tránh được), nhưng từ tập 8 thì có khác . Cám ơn nhóm sub rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 13-9-2015 19:30:33 | Chỉ xem của tác giả
vẫn chưa dám xem ep 10, người mình ủng hộ cuối cùng cũng rời game
thật ra thì anh rời game cũng không sao cả, giống như anh nói tuy anh là vua nhưng sau này sẽ có những người giỏi hơn, vậy nên anh muốn làm người thách đấu... tuy buồn vì anh ra về, nhưng vẫn cảm động vì những lời anh nói với fan, cuối cùng thì vẫn tự hào là fan của anh, người đầu tiên giúp mình biết đến The Genius và cũng là người đầu tiên mình nghĩ đến khi nhắc đến The Genius
Kong ah, dù sau này có bao nhiêu người chơi giỏi hơn anh đi chăng nữa, thì anh vẫn là một trong những vị vua trong lịch sử sáng lập của The Genius
sau khi anh ra về thì thật sự mình cũng rất đắn đo có nên xem tiếp hay không, nhưng rồi độ hấp dẫn của The Genius khiến mình không thể từ bỏ
The Genius vừa kết thúc ngày hôm qua, bây giờ mình vẫn đang xem lại raw, phải công nhận trận chung kết rất hay...chỉ tiếc là giấc mơ DongKong nắm tay vào chung kết của mình không trở thành hiện thực
Chỉ muốn nói, người chiến thắng đúng là rất thực lực, quả không hổ danh là King of Kings <3
P/S: còn 2 ep nữa thôi là đã hết mùa 4, cảm ơn sub team rất nhiều vì đã làm show này
mong các bạn có thể làm luôn 3 mùa trước
và tham lam thêm một tí là các bạn có thể cân nhắc làm show Crime Sence không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 13-9-2015 20:35:23 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ss1, ss2, ss3 bị cuồng bạn Kong vs bạn Hyun Min kinh khủng
Xem bts ss3 có đoạn 2 bạn ý nói về nhau sao mà thích thế
Ước mơ 2 ng chơi cùng nhau đã thành hiện thực tại ss4
Thks st đã sub chương trình này
KongMin 5ting!
h thì cháu đi cày từ tập 1 đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 16-9-2015 20:12:31 | Chỉ xem của tác giả
Ngóng ep11 từng ngày, cuối cùng cũng có Cảm ơn ST nha

Xem xong ep11 chỉ muốn nói là chú DongMin đúng là Thánh mà ~~~ kiểu như The Genius được sản xuất ra để những người như chú DongMin thống trị vậy. Vòng cuối cùng vì chú ấy muốn tái đấu với HyunMin mà bỏ luôn vị trí thứ nhất cho KyungHoon làm mình rùng hết cả người.

Oh cục cưng tập này chơi có vẻ hơi vội rồi, có lẽ là vì để xác định hai người cho trận chung kết nên cảm thấy lo lắng, từ vòng 3 trở đi bạn ấy luôn tìm cách kiếm điểm cơ mà hầu như không thành. Lại trở về là Oh mít ướt lâu lắm mới gặp rồi ^^. Tuôi 20 của Oh HyunMin rất đáng tự hào mà, ít ai ở độ tuổi 20 mà được như Oh cục cưng lắm. Niềm tự hào ở tuổi 20 của tui đó ~

Bạn KyungHoon tập này cưng quá, cầm máy tính bấm bấm tưởng đùa hóa ra là có kế hoạch cả. Vòng cuối lúc bạn ấy "Ô" một cái tưởng phát hiện ra cái gì lý thú lắm ai dè máy tính bạn bị đơ ))

Chờ trận chung kết a~~~~~ Ông hoàng của The Genius đấu với bạn Đồ Vương không ai ngờ đến~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 17-9-2015 09:03:02 | Chỉ xem của tác giả
M-Zone gửi lúc 16-7-2015 10:27 PM
Thông báo link die tại đây

có tập 11 rồi :3 :3, cám ơn subteam ^^, chết lỡ post lộn, admin xóa giúp, cám ơn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 19-9-2015 04:19:13 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là mình sướng điên lên khi mà Kites dịch chương trình này. Mình mong chờ hồi hộp không dám xem một tí nào cho đến khi kites có đủ 11 ep cho lên để mình được thoả thích một lần. Hồi season 1 mình xem thích chương trình thôi chứ không hâm mộ hẳn ai cả. Nhưng season 3 thì vô cùng thích HyunMinie, mặc dù vòng chung kết vẫn âm thầm nghĩ rằng DongMin thắng. Season 4 này phải thật sự đa tạ sub team vì đã làm cho mọi người cùng được xem một chương trình hay đến như vậy!

Cảm ơn mọi người nhiều lắm! x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 19-9-2015 13:13:12 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ 1 cái !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 19-9-2015 15:21:28 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua mắt nhắm mắt mở vẫn phải nghiên cứu xong luôn ep mới.
Subteam tuyệt vời quá <3
Tội nghiệp bé Min còn khóc nữa, chắc không cam tâm vì thua đúng trò mình giỏi.
Hóng final match quá đi. KH chiến thắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 23-9-2015 10:47:53 | Chỉ xem của tác giả
định vào xem mà thấy chỉ có season 4 chưa có 3 season đầu, để mò chỗ khác xem rồi quay lại đây hóng tiếp vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách