Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
81#
 Tác giả| Đăng lúc 6-10-2014 19:20:34 | Chỉ xem của tác giả
hanhbummie gửi lúc 6-10-2014 06:00 PM
Trời ơi mem đang bị cuồng team b đây nhưng cũng thích 2 bạn mới vào đầu  ...

chương trình mix & match chiếu lúc 21h thứ 5 hằng tuần nha bạn

chiếu trên kênh mnet

nếu bạn không thể coi onl được thì

khoảng sau 1 tiếng kênh mnet trên youtube sẽ up ep đó lên

Bình luận

ak bọn mình thường up vào khoảng cn đó...bạn có thể updates tin tức trên FB của box  Đăng lúc 8-10-2014 08:59 PM
Thế bọn cậu thường up sub lên lúc nào vậy? Mình hóng quá :D  Đăng lúc 8-10-2014 05:34 PM
tụi mình vietsub nhanh nhất có thể..có vietsub là bên mình up lên ak  Đăng lúc 6-10-2014 07:57 PM
Thank bạn nha Mình ngồi chờ sub mãi mà không biết ngày nào có :))))))))  Đăng lúc 6-10-2014 07:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 7-10-2014 15:43:31 | Chỉ xem của tác giả
chời quơi toàn coi trên youtube mới biết trên kites mình có sub, làm toàn coi raw

tks subteam nhiều lắm luôn

mình thích cả đội Team B và cậu nhóc Jin Hyeong. Đặc biệt là mấy tập nói về B.I và Bobby đi thi SMTMN, mới hiểu nỗi khổ của 2 người, và cả B.I nữa, cậu nhóc 1994 mà rất biết quan tâm người khác, là 1 lãnh đạo biết suy nghĩ cho mọi người, luôn nghĩ tới họ trước cả bản thân, xứng đáng là em út đáng mong chờ của YG, của bố Yang, là cậu em đáng yêu của GD nữa.

Bobby thì khỏi phải nói luôn, rất cá tính, có nét riêng đặc biệt đọc rap thì khỏi phải bàn, cứ phải chết đứ đừ đó.

Bình luận

B.I sn 1996 bạn ạ, vì e ý ít tuổi mà rất có trách nhiệm nên mình cũng rất ngưỡng mộ e ý :))))  Đăng lúc 12-10-2014 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 7-10-2014 15:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù bố Yang hay có mấy chương trình sống còn kiểu này, chắc chắn có người ra đi thì sẽ rất đau lòng nhưng mình khá ủng hộ mấy chương trình kiểu vậy.
Vì qua chương trình, có thể hiểu hơn về mấy nhóc và sẽ càng yêu hơn. Chứ nhà YG không hay cho gà đi show nên mấy show sống còn kiểu này giúp hiểu thêm về cuộc sống, công việc của mấy đứa.
Nhìn mấy sân khấu concert của YG hoành tráng ghê luôn, đúng chất gia đình, hy vọng sẽ được đi xem một lần.
Còn về show Mix Match này, vì tình cảm dành cho 6B rất nhiều từ WIN nên xem show này cực kỳ vui và không hề bỏ qua chút nào, xem đi xem lại không chán. Mỗi người đều có một vẻ riêng, và đã tiến bộ khá nhiều từ hồi WIN.
Khả năng lãnh đạo của của B.I thì khỏi nói rồi, quá tuyệt, GD thứ 2 trong lòng mình.
Còn về 3 thành viên mới, bố Yang chọn 3 người vậy chắc chắn là phải có tài năng rồi nên hy vọng cả 3 bộc lộ để ngày càng tiến bộ.
Tuần này không có cái Unreleased Video, buồn ghê luôn.
Cảm ơn ST rất nhiều nhé
Tạm thời mới lảm nhảm được vài dòng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 7-10-2014 21:01:19 | Chỉ xem của tác giả
Bữa giờ dô down clip coi mà quên ghi cám ơn subteam
Giờ tranh thủ down ep mới rồi cám ơn lun thể (do cả tuần rồi mới vô lại) Tks subteam, subeam 5ting
Hy vọng khi hết show này, nguyên cả đám nhóc nhóm team B đều được debut , mấy nhóc đó đã gắn bó với nhau cả mấy năm trời rồi, mà giờ nếu mà bị tách ra debut thì tội nghiệp quá, mong là bố Yang sẽ ko tàn nhẫn tới mức đó nhưng cũng phải công nhận là 3người được bố Yang bổ sung vào để cạnh tranh cũng tài năng thiệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 8-10-2014 01:24:59 | Chỉ xem của tác giả
Cứ gà nào của YG là mình thích hết
Rất thích Chanwoo ẹp trai luôn.
Chờ sub chậm quá, nên toàn xem engsub, nhưng mà vẫn hóng vietsub lắm lắm! Subteam cố lên nha!!!!!!!!!

Bình luận

Ý tớ là lúc nó ra chưa có vietsub, nhưng mà vì hot quá nên xem engsub luôn cho mấu :))  Đăng lúc 8-10-2014 11:52 AM
bạn ơi có vietsub ep 4 rồi mà bạn...Mix Match chiếu tới ep 4 rồi  Đăng lúc 8-10-2014 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 9-10-2014 12:54:14 | Chỉ xem của tác giả
minhdiep gửi lúc 7-10-2014 03:43 PM
chời quơi toàn coi trên youtube mới biết trên kites mình có sub, làm toàn coi raw

tks su ...

à, nếu mình nhớ k nhầm thì JinHwan mới sinh năm 94 mà bạn? :v
klq cơ mà nghe giang hồ đồn ep 5 sẽ có bé con Haru của bố Lô xuất hiện vì căn hộ mới của iKON nằm ngay dưới căn hộ nhà chú ấy :3
Haru à, chú GD của em giờ có người yêu rồi, giờ em chuyển đối tượng qua mấy thằng nhỏ nhà tụi chị đi nha :3 đẹp trai cao ráo dễ thương, lâu lâu lại còn quắn quéo quấn quẩy rất hợp với dáng em đó
Gì chứ hai nhà này mà ở cạnh nhau thể nào cũng có chuyện vui nổ trời cho coi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 9-10-2014 20:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới tìm ra được thớt này, cảm ơn subteam ngàn lần
Không phải là YGlovers nhưng từ hồi xem Win đã đổ 6 đứa team B rồi, nhớ chúng nó lắm lắm
Gắng luyện tập, mau chiến thắng rồi debut một quả hoành tráng nhé
Cố lên mấy đứa

p/s: đang kéo torrent về, xem rồi sẽ quay lại comment, hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 10-10-2014 15:06:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải chờ vietsub thì mới dám comment được về tập này...vì có quá nhiều điều để nói nhưng chỉ sợ với vốn ít tiếng Hàn mà lại hiểu sai vấn đề...
Qua tập này, chỉ thấy 1 điều là Haru là cô bé hạnh phúc nhất trên đời Chắc Tablo cũng không ngờ con gái mình chưa lớn đã có thể hot đến như vậy, dành trọn được tình yêu của tất cả các cô chú trong YG <3 Tập này đúng là tình yêu fan girl có khác...GD oppa bây giờ ở đâu trong ngăn tim của e rồi? mong là ngăn đó vẫn to to 1 chút
Tập này quay những cảnh tập luyện không nhiều nhưng để có được sự tiến bộ như Chanwoo và JinHyeong qua 2 màn trình diễn là đã đủ biết các bạn đều cố gắng không ngừng rồi..giữ sức khỏe nhé mấy đứa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 11-10-2014 13:38:40 | Chỉ xem của tác giả
blackbunny07 gửi lúc 27-9-2014 12:21 AM
Từ hồi WINNER là mình chỉ thích Team B rồi. Thực sự có phần kì thị và thấy bất công ...

Chắc chủ tịch Yang cũng phải thấy được tiềm năng của 3 thành viên mới thì mới nhận họ. Có thể chú ấy cũng không kỳ vọng nhiều là 3 thành viên này sẽ được debut lần này, vì dù sao họ cũng mới chỉ thực tập một thời gian ngắn. Nhưng thông qua chương trình lần này cũng có thể tạo sức bật cho họ, biết đâu lại là tài năng tiềm ẩn thì sao
Còn người xem đương nhiên ban đầu đều không thích các thành viên mới, vì dù sao cũng đã theo dõi Team B từ trước và có cảm tình với các thành viên cũ rồi.
Dù sao vẫn tin tưởng vào quyết định của chủ tịch Yang. Càng được thử thách thì họ sẽ càng mạnh mẽ, con đường tương lai của một nghệ sĩ không phải luôn dễ dàng. Tin rằng sau này iKon sẽ luôn vững bước.
Mình thì thích nhất B.I với Bobby, mà cả 2 chắc chắn được debut rồi nên cũng không quá lo lắng khi theo dõi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 12-10-2014 20:07:12 | Chỉ xem của tác giả
iuiu,lại có sub mới rùi,thix quá đi, mình đang hồi hộp ko bít team nào sẽ thắng trong cuộc chiến với người đẹp này, thấy lo cho team booby quá,bạn í quá phấn khích như vậy ko bít có đủ sức tỉnh táo làm việc hay ngày nào cũng chui xó đây,
ráng kéo Hoe với Woo cùng tiến nhá
thíh nguyên team B cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách