Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lalapinguoin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TV Show Mnet 2014] Tổng hợp về chương trình "Mix & Match" - Vietsub Ep 09 END HD Completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-9-2014 16:59:35 | Chỉ xem của tác giả
Woa !! Có ep 3 rồi!!!!

Các bạn đã vất vả rồi!!!

Cảm ơn Subteam nhiều nhiều lắm!!!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 28-9-2014 17:19:17 | Chỉ xem của tác giả
Phải chọn 1 thành viên thêm vào 6B thì mình nghĩ Chanwoo là hợp nhất (tính tới bây giờ ^^ không biết sau này có thay đổi ý không). Cậu nhóc hòa đồng, có cố gắng tập luyện. Yoyo có vẻ quý cậu nhóc nữa ) thôi e vào làm maknae đúng nghĩa maknae thay Hoe khó ở hộ chị ^^ Nhìn ẻm như là đã có chuẩn bị cả bài diễn văn về huyng mới cơ mà em í chỉ kết thúc bằng một câu ngắn gọn vì quên xừ nó sau 5 lần cố gắng Bạn trẻ Yoyo còn khoe thân ra quẩy cùng em nó nữa chớ.. Cưng ghê luôn
Thằng Bin thì nó nghiện Mickey quá thể luôn rồi, tới cái vòng đeo tay cũng có Mickey nữa. Coi Mix & Match mà giống như là coi Finding Mickey Mouse của Disney vậy.. keke
À mà sao Bin ngơ cứ đội mũ còn gắn mác là sao ta???? Lúc Bin đang nói nghiêm khắc thì mình còn thấy hơi sợ chứ đừng nói gì đến mấy đứa kia, cơ mà liếc lên cái mác là tụt hết cả cảm xúc sợ hãi luôn.. Dù sao thì em cũng vất vả rồi Hwaiting~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-9-2014 20:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 3 tự nhiên có cái thắc mắc các bạn cho mình hỏi. Mình có thấy trk khi thi có đề dòng chữ, team thắng vòng vocal là cả team đc chọn. Sau đó đấu dance thì chọn thêm 2 người nữa. Ko biết đội hình chia ra hiện giờ có giữ đến cuối chương trình ko, hay còn mix nữa? Nếu quả thật như vậy thì cảm thấy khá bất an. Cá nhân mình ngoài 6 thành viên, thì thành viên cuối cùng hoặc CW hoặc JH, nghiêng hơn về CW, chứ ko phải là Hong Suk. Nhưng nếu xét về vòng vocal, rất sợ team của Jin Hwan hiện giờ, vì cả Hwan và Hoe đều hát tốt, có giọng hát đặc biệt. Hong Suk xét về giọng hát thì tốt hơn CW và JH, đến cuối chương trình chắc chắn giọng hát cũng như kĩ thuật sẽ đc cải thiện. Vậy nên hoàn toàn ko muốn vòng vocal team của Hwan sẽ thắng, còn Yun Hyung và Dong Hyuk sẽ phải cạnh tranh vs 22 ng mới.

Hi vọng sẽ có sự đổi team hoặc đổi luật, ko chọn theo cách đó. Vì tự nhiên cảm thấy rất lo cho mấy em còn lại. Là lần đầu tiên mình yêu quý gà của YG, dù chúng thậm chí còn chưa đc ra mắt. Cái kết đẹp nhất là team B.I thắng vòng vocal, sau đó Hoe và Hyuk thắng vòng dance. Gì chứ thằng Hoe thì ko phải lo khả năng vũ đạo của nó. Hyuk thì ráng thêm tí nữa

Bình luận

Mình nghĩ là sẽ còn đổi, chứ không giữ lại mãi vậy đâu. Mà chia đội kiểu này, sau vòng vocal, chắc chắn sẽ có 1 trong 3 bạn mới được vào :P  Đăng lúc 29-9-2014 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 28-9-2014 21:15:14 | Chỉ xem của tác giả
[28.9.2014][MIX&MATCH] Giọng của Jung Jin Hyeong (luyện tập nhạc kịch)

cr:양목
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-9-2014 18:37:25 | Chỉ xem của tác giả
[MIX & MATCH] Ep.04 Teaser

[Vietsub] "Mix & Match" Unreleased Video - Curious About iKON

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 29-9-2014 21:35:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy bạn Hong Seok cũng đâu có kiêu ngạo gì đâu mà mọi người có vẻ gay gắt thế nhỉ? Mình chỉ nghĩ bạn ý lớn tuổi hơn, tự tin về bản thân và quen lối sống cởi mở ở nước ngoài nên có phần mạnh dạn như thế. Mà cũng p chủ động thế mới nhanh kết bạn đc chứ. Dù là cuộc chiến sống còn nhưng mọi người đều mong muốn sẽ trở thành bạn bè tốt của nhau dù có ko đi chung 1 con đường. Thấy chút buồn khi nhiều bạn anti 3 bạn mới. Mình thì ủng hộ cả 9 bạn, chỉ cần có tài năng thật sự thì dù kết quả thế nào tương lai của họ cũng đều rộng mở ))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 29-9-2014 21:43:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình không nghĩ là Kites lại làm sub show này của bọn trẻ.
Thích quá cơmừng rơi nước mắt.
Mới có đến tập 3 mà đã căng thẳng quá trời. Khiến thằng B.I micky phải bỏ nhà ra đi hóng gió
Thương tụi nhỏ quá. Bố Yang ơi.
Mong 6B sẽ cùng nhau debut
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 30-9-2014 13:31:38 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhé
Đã xem được ep mới rồi
Ủng hộ sub team nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 30-9-2014 13:33:16 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn subteam nhé
Đã xem được ep mới rồi
Ủng hộ sub team nhiều nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
 Tác giả| Đăng lúc 1-10-2014 20:26:52 | Chỉ xem của tác giả
[1.10.2014]Dong Hyuk (Team B) xuất hiện trên tạp chí ELLE số ra tháng 10.

Những thần tượng đẹp hơn hoa ở sân bay.

Kim Dong Hyuk, thành viên nhỏ tuổi nhất của Team B (WIN) đã xuất hiện tại sân bay với sức hút tỏa ra như một người đàn ông thực thụ, không hề giống cậu bé mới 18 tuổi. Cậu đã cho thấy phong cách thể thao hoàn hảo dù chỉ là phong cách đường phố với mũ snapback màu xanh hải quân, áo Obey cùng giày Nike Air Jordan 1.

Etrans: Sally
Vtrans: YG Family Kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách