Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Trans] Tổng hợp News, Intervews, Magazines, Fan's account

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 5-3-2015 21:25:20 | Chỉ xem của tác giả
  Hình ảnh Nadech - Yaya ngọt ngào ngày Valentine

Những hình ảnh của cặp koojin Nadech Kugimiya và Yaya Urassaya ngồi ăn tối với một quả bóng bay lớn màu hồng đã khiến tim fanclub đập mạnh. Họ đã làm cho fan fin tới mức xé gối khi nhìn thấy những bức ảnh bị lộ trong ngày Valentine. Nó cũng gây nên sự bối rối về tình trạng của cả hai rằng họ chỉ là đồng nghiệp như đã từng tuyên bố trong cuộc phỏng vấn trước hay không?

Gần đây, tại buổi ra mắt của " The 3 Short Films ", Nadech trong vai trò là diễn viên và đạo diễn, đã có cơ hội để làm rõ các hình ảnh bị rò rỉ cùng với việc đưa ra cập nhật về tình trạng mối quan hệ của mình với Yaya.

Em đã nhìn thấy bức ảnh ngày Valentine chưa?
Vâng, em cũng đã xem. Nó không có gì đặc biệt, chúng em đi ăn bình thường như hai người bạn thân thiết. Bọn em đều cô đơn, độc thân vì vậy chúng em đã có cơ hội để rủ nhau ra ngoài ăn.

Vậy em mời Yaya đi ăn ngày Valentine chỉ là sự trùng hợp ngẫu nhiên?
Dạ đúng ạ, hôm đó em quên không xem lịch. (lý do thật là bó tay )

Điều này có thể được xem là công khai (cởi mở về mối quan hệ)?
Không ạ, chúng em vẫn luôn như vậy, nó không có gì đặc biệt.

Bóng bay là em chuẩn bị cho Yaya?
Nó là của nhà hàng ạ.

(Tự tay viết HAPPY VALENTINE DAY mà còn chối! )

Tại sao em quyết định đi ra ngoài ăn chỉ có hai người ?
Chỉ còn có mỗi bàn đó (ý nói bàn dành cho 2 người). Nếu chúng em mời những người khác, họ có thể bổ sung thêm ghế, nhưng tình cờ không ai rảnh. (thật tình cờ và bất ngờ )

Bữa tối có đặc biệt không?  Thưởng thức bữa ăn và đưa mắt nhìn nhau?
Thức ăn rất ngon ạ. Em rất thích !

Ngoài bữa ăn tối, có tặng quà cho nhau không?
Không có ạ, chúng em chỉ ăn tối như chúng em vẫn thường làm. (con cá to đùng ở cạnh Ya là cái gì? )

Cá nhân em có sốc vì những hình ảnh bị lộ ra ngoài?
Errr ... Em chỉ vừa mới biết ai đã tung những bức ảnh đó ra. Nhưng cũng không sao, không có vấn đề gì ạ.

Gần đến ngày tốt nghiệp của em, Yaya có nói với em rằng cô ấy sẽ sắp xếp lịch trình của mình để tham gia nó?
Hôm qua em có mời em ấy, nhưng em ấy nói có công việc bận.

Nếu cô ấy không thể đến lễ tốt nghiệp của em, em nghĩ rằng cô ấy sẽ làm điều gì đó để bù đắp?
Về việc này, em cũng không chắc. Chúng ta phải chờ xem.
(Và fan đã bị bất ngờ bởi Yaya đưa gia đình đến tận nhà Nadech để chúc mừng! )

Source: http://sugar-daily.com/leaked-pi ... -on-valentines-day/
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 5-3-2015 21:31:56 | Chỉ xem của tác giả
NADECH THỂ HIỆN SỰ NGỌT NGÀO! NÓI YAYA LÀ NGƯỜI PHỤ NỮ ĐẶC BIỆT NHẤT!

Gần đây, dường như cặp đôi hoàn hảo Nadech Kugimiya và Yaya Urassaya thường xuyên thể hiện sự ngọt ngào trước giới truyền thông. Bởi sau lễ tốt nghiệp, Yaya đã dẫn gia đình đến tận nhà Nadech chúc mừng. Vào ngày Valentine, Nadech đã gây ngạc nhiên bằng cách sắp xếp 1 bàn ăn tối sang trọng dành riêng cho 2 người cùng quả bóng bay lớn màu hồng với dòng chữ đặc biệt do chính Na tự viết lên. Sự việc này tạo nên tin đồn cho rằng có phải hai người thường xuyên up những bức ảnh ngọt ngào để không thua kém cặp đôi Mark Prin và Kimberley?
Nadech nói rằng không phải thường up ảnh để biểu lộ ngọt ngào mà bởi họ có cơ hội gặp nhau thường xuyên hơn, không muốn so sánh với cặp Mark-Kim bởi tất cả đều là bạn bè. Cuối cùng, Nadech đã nói trước mặt mọi người rằng Yaya là một trong những người phụ nữ đặc biệt nhất!

PV: Cặp đôi của các em được fanclub vote là cặp đôi họ muốn thấy để chụp cho bộ ảnh thời trang mùa hè nhất?
Nadech: Chúng em có thể chụp nếu nó là những bộ thời trang bình thường, còn nếu là đồ bơi có lẽ em sẽ từ chối ạ. Em muốn giữ thể hình tốt như thế này cho tự em nhìn thì hơn. Em thấy là mình vẫn rắn chắc ạ, đảm bảo ! (cười lớn)
Yaya: P'Nadech đã gầy hơn nhiều rồi ạ.

PV: Hay Nadech không muốn cho Yaya show body?
Yaya: Ohh...Em thấy tội cho người xem hơn.
Nadech: Cho đến giờ, vẫn chưa có ai liên lạc với chúng em về chụp đồ bơi. Em nghĩ có lẽ họ biết vẫn chưa đến lúc, chỉ chụp ảnh bình thường với những bộ trang phục dễ thương trước đã.

PV: Sẽ có dịp để thấy 2 em mặc đồ bơi không?
Nadech: Vẫn chưa đâu ạ. Tốt hơn là em nên giữ phần bí mật cho riêng mình. Hiện giờ em đang quay lakorn nên không có nhiều thời gian đi tập. Em đang cố gắng tìm thời gian rảnh để chơi thể thao và kiểm soát chế độ ăn. Nhưng thật sự đoàn làm phim nuôi em rất giỏi! Hãy trách đoàn phim, em mập là do họ hết ạ. Mọi người đều thương em nên cho em ăn ngon, sống thoải mái.
Yaya: Em chưa bao giờ nói anh ấy ăn ít đi. Thực sự là mọi người ai cũng nói P'Nadech ăn gì cũng ngon hết, ngay cả uống nước cũng thấy ngon. Bởi vậy, mọi người thấy anh ấy vui nên cứ cho anh ấy ăn.

PV: Vào ngày lễ tốt nghiệp của Nadech, Yaya đến nhà chúc mừng phải không?
Yaya: Em không thể bỏ lỡ ạ, lễ tốt nghiệp chỉ có một lần trong đời. Em không đến trường, có rất nhiều người ở đó nên đến nhà thì tiện hơn.

PV: Yaya dẫn gia đình đến chúc mừng nữa phải không?
Yaya: Đúng ạ! Bố em là người thích chúc mừng mọi người về chuyện học hành. Bạn bè của em và những người em biết, bố đều đi chúc mừng.
Nadech: Đó là việc thường thấy thôi ạ. Chúng em thân thiết với nhau nên cũng bình thường khi bố mẹ đến chúc mừng. Ở nhà cũng có nhiều người khác đến nữa, không phải chỉ có em ấy đâu ạ.

PV: Mọi người thấy là dạo này NY càng jin, càng ngọt ngào hơn?
Nadech: Chúng em vẫn luôn như vậy , không up ảnh đôi quá thường xuyên đâu ạ.
Yaya: Có lẽ đó là do có dịp phải không ạ? Bởi lễ tốt nghiệp chỉ có 1 lần nên mọi người thấy nhiều hình hơn.

PV: Ngày Valentine cũng chỉ có 1 lần phải không?
Nadech/Yaya: (cười lớn)
Yaya: Vẫn như mọi khi thôi ạ, bọn em gặp nhau khi có thời gian rảnh.

PV: Ngày hôm đó em có vui, hạnh phúc không?
Yaya: Thức ăn rất ngon ạ!

PV: Còn quả bóng bay, có đáng yêu không?
Nadech: Nó tự bay đến đấy ạ!
Yaya: Đáng yêu ạ.
Nadech: Không có gì đâu ạ, như em đã nói, chúng em vẫn như trước đây, không có gì. Chúng em bình thường vẫn hay đi ăn tối với nhau, mọi người có thể thấy. Nhưng trùng hợp là đúng ngày Valentine nên mọi người mới nghĩ như vậy.

PV: Bởi dạo này hay có sự so sánh NY với MK nên các em thường xuyên up hình hơn?
Nadech: Không ạ, chúng em đều là bạn, cùng quay phim, cùng nhau trải qua nhiều chuyện, cả tin tốt lẫn tin xấu. Luôn có chuyện để giải thích, cũng bình thường, em đã quen rồi.

PV: Tất cả các fan đều mong các em công khai như cặp MK?
Nadech: Chúng em không giấu diếm chuyện gì ạ. Chúng em vẫn luôn như vậy, như mọi người thấy.

PV: MK đã thừa nhận là người đặc biệt của nhau, còn các em thì sao?
Yaya: P'Nadech là người bạn thân thiết nhất của em ạ.
Nadech: Mọi người cũng thấy em gặp những ai. Đa phần công việc thì em làm cùng với em ấy, quay quảng cáo cùng nhau. Cũng bình thường khi chúng em thân thiết.

PV: Vậy em ấy có đặc biệt không?
Nadech: Em ấy là một trong những người phụ nữ đặc biệt nhất ạ .
Yaya: (cười lớn)
Nadech: Em không cố tình để mọi người jin đâu ạ. Chúng em là chính mình, làm theo những gì mình muốn và vui vẻ, cố gắng làm tốt nhất, không phiền đến ai.

PV: Từ giờ, các em sẽ biểu hiện ngọt ngào hơn qua giới truyền thông phải không?
Nadech: Không đâu ạ, chúng em không cố ý ngọt ngào.
Yaya: Đúng ạ, phong cách của em và P'Nadech trước giờ vẫn luôn như vậy.

PV: Em coi em ấy là một thành viên trong gia đình?
Nadech: Oh! Vẫn chưa, vẫn chưa đến giai đoạn đó ạ. Thật sự, khi chúng em ở bên nhau hay khi nói chuyện, chúng em đều luôn ủng hộ, quan tâm nhau, hỏi “cảm thấy thế nào? có mệt không?”, đại loại như thế ạ.

PV: Ngoài việc là cặp koojin được yêu thích nhất, các em còn là cặp koojin kín (cứng) miệng, không chịu thừa nhận, công khai mối quan hệ ?

Nadech: Thử cắn môi em đi ạ, nó mềm mà.

PV: Còn Yaya, Nadech có phải là người đặc biệt không?
Yaya: Như em đã nói, anh ấy là người bạn thân nhất ạ.
Nadech: Người đặc biệt có nhiều nghĩa, tùy người ta muốn hiểu theo cách nào ạ. Mọi người đều có thể là người đặc biệt. Bạn bè cũng có thể cũng là người đặc biệt.
Yaya: Em chỉ làm việc với một vài người nên những người mà em làm việc cùng cũng đặc biệt đối với em.

Cre news: http://news.sanook.com/1756995/
Cre vid: newsplus
E-trans: space4ny IG
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 15-4-2015 21:26:54 | Chỉ xem của tác giả
Nadech cười nói rằng Yaya đã gửi tin nhắn chúc mừng cậu ấy tốt nghiệp. Sẽ tổ chức tiệc mừng ở Khon Kean. Không có kế hoạch được phong tặng.

Nadech nói rằng Yaya đã gửi tin nhắn chúc mừng cậu ấy tốt nghiệp. Nói có nhiều họ hàng người thân đến chúc mừng cậu ấy. Có thể trở về Khon Kean để tổ chức tiệc mừng. Than vãn việc học rất vất vả bởi vì cậu ấy phải làm việc và học tập cùng một lúc, may mắn là cậu ấy nhận được sự giúp đỡ của mọi người xung quanh. Rất vui mừng với phản hồi từ dự án phim của Nan. Không biết kế hoạch được phong tặng, phải chờ đợi.
Và cậu ấy định tiếp tục học thạc sĩ khoảng giữa năm nay.

cre pic: @weloveyayanadech
E-trans: space4ny
V-trans: NYVNFC

(23/2/2015) Nadech mỉm cười ngọt ngào khi Yaya bất ngờ chúc mừng.

Rất đông thành viên trong gia đình, bạn bè thân thiết cùng các fan đã đến chúc mừng nam diễn viên trẻ Nadech Kugimiya trong buổi lễ tốt nghiệp của cậu ấy. Tuy nhiên, nhiều người vẫn buồn vì “Yaya Urassaya” phải làm việc và không thể tham dự buổi lễ tốt nghiệp của Nadech – koojin của cô ấy ở trường. Nadech nói với chúng tôi rằng Yaya đã gửi tin nhắn chúc mừng đồng thời tải tấm ảnh cậu ấy cầm bằng tốt nghiệp để chúc mừng thông qua Instagram.

Ngay sau đó, fanclub rất ngạc nhiên khi Mae Keaw, mẹ của Nadech tải những tấm ảnh hết sức ngọt ngào lên Instagram. Đó là ảnh của Yaya và Nadech, khi cô ấy đến chúc mừng cậu ấy tại nhà. Lần này chắc chắn là toàn thể Nadech Yaya fan sung sướng không kém gì Nadech đâu.

Cre news: http://www.daradaily.com/news/46125/read/
Cre pic: @weloveyayanadech
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
Đăng lúc 15-4-2015 21:33:20 | Chỉ xem của tác giả
(2/3/2015) Phỏng vấn sau lễ trao giải TV3 Fanclub Awards

Người hâm mộ cỗ vũ rất lớn!! Nadech thừa nhận Yaya là người phụ nữ đặc biệt nhất(cười). Sức mạnh của koojin ngày càng mạnh mẽ. Giải thích đăng tải tấm hình cả hai chụp chung như bình thường, không phải để chiều lòng fan. Rất vui khi nhận được bình chọn từ cư dân mạng được trở thành koojin mà mọi người muốn cả hai chụp ảnh thời trang mùa hè. Còn Yaya, nói rằng mình đã có kế hoạch tạo sự ngạc nhiên cho Nadech sau lễ tốt nghiệp bằng việc cùng gia đình đến chúc mừng. Nói rằng em ấy rất thích bong bóng vào ngày Valentine.

Cre: efmontv

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 15-4-2015 21:34:26 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả khảo sát ngôi sao nữ vẫn có thể nổi tiếng ngay cả khi họ không có tin đồn tai tiếng.

Mặc dù cô ấy là thế hệ diễn viên mới nhưng cô ấy nhanh chóng trở thành một ngôi sao. Tuy cô ấy là con lai và theo học chương trình quốc tế nhưng cô ấy thể hiện bản thân rất tốt. Khi chúng tôi nói về Yaya, chúng tôi sẽ nghĩ về sự trong sáng và đáng yêu của cô ấy. Cô ấy là tấm gương tốt cho giới trẻ trong học tập cũng như công viêc. Thời gian trôi qua, cô ấy càng xinh đẹp và quyến rũ hơn. Kĩ năng diễn xuất của cô ấy tốt hơn từng ngày. Chúng tôi tin rằng ngôi sao này sẽ tỏa sáng trên bầu trời ngành giải trí một thời gian dài nữa.

Cre news: http://news.sanook.com/1763269/
Cre pic: weloveurassayas
Eng-trans: space4ny
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 15-4-2015 21:36:31 | Chỉ xem của tác giả
(16/3/2015) Phỏng vấn Yaya tại sự kiện Shokubutsu Fun Foam

Yaya nói rằng em ấy sẽ ăn tối cùng với gia đình vào ngày sinh nhật. Em ấy có nhiều công việc nên không thể làm công đức và sẽ cố gắng sắp xếp thời gian sau đó. Giữ bí mật câu trả lời về món quà sinh nhật mà mình muốn.
Thừa nhận có ăn tối với một chàng trai nước ngoài, nhưng không đi riêng hai người và giải thích đó chỉ là bạn bình thường. Khẳng định mối quan hệ với Nadech vẫn như cũ, thường hay gặp mặt nhau, cả hai vẫn còn giới hạn.
Trả lời về việc có người bắt lỗi Nadech về bệnh hen suyễn. Giải thích bởi vì bị bệnh hen suyễn nên cần tập thể dục. Tin rằng cho dù trong điều kiện nào thì cũng cần tập thể dục.
Phủ nhận tin tức về việc Patricia Good unfollow IG, nói rằng em ấy không biết. Phủ nhận việc cả hai có vấn đề và vẫn có thể làm việc cùng nhau.

Cre: efmontv
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 15-4-2015 21:40:35 | Chỉ xem của tác giả
(17/3/2015) Phỏng vấn Nadech tại sự kiện làm người đại diện mới cho sản phẩm nước uống thảo mộc Jab Jai.

Nadech phủ nhận việc mọi người không ngừng nhìn vào lỗi của cậu ấy. Khẳng định rằng người bị hen suyễn có thể tập thể dục.

Nam diễn viên ngôi sao Nadech Kugimiya không bận tâm đến những người liên tục tìm lỗi của cậu ấy về việc không vượt qua được điều kiện tuyển quân năm ngoái vì bệnh hen suyễn nhưng vẫn có thể chơi các môn thể thao mạnh. Cậu ấy nói cho dù mình bị bệnh nhưng vẫn chơi thể thao. Bởi vì cậu ấy trong tình trạng này khi còn bé vì thế cậu ấy biết giới hạn của mình và lúc nào cũng mang theo thuốc hen suyễn. Cậu ấy không tức giận vì vài người không thể nghĩ khác. Và cảm ơn mọi người đã hiểu cho mình.
Về sinh nhật của Yaya vào ngày 18/3, cậu ấy không có kế hoạch tổ chức riêng hai người, nhưng có thể dùng bữa với cả gia đình. Về quà sinh nhật, cậu ấy chưa có ý tưởng gì và Yaya cũng không nói em ấy đặc biệt thích gì.

Cre: Nine Entertain
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 15-4-2015 21:48:24 | Chỉ xem của tác giả
Tạp chí Oops số 250 tháng 3/2015

Oops!: Bác sĩ Pranon rất lãng mạn, Nadech đã từng có những khoảnh khắc lãng mạn không?
Nadech: Vâng ạ. Em không lãng mạn như bác sĩ Non như là nằm ngắm sao cùng nhau trên núi. Đối với em chỉ những hành động như chuẩn bị bữa ăn tối, tặng hoa… là đã quá lãng mạn rồi ạ. Mặc dù phụ nữ thích những điều bất ngờ nhưng những hành động đó không cần phải quá cầu kỳ. Điều đó phải được làm bởi người thật sự yêu chân thành một ai đó.

Oops: Bạn đang nói đến Urassaya Sperbund? Chúng tôi thấy CH3 meeting rất “jin”.
Nadech: Em không biết ạ (giọng cao) Với N’Yaya, chúng em vẫn như trước, em ấy là người gần gũi nhất (cười) (Oops: Vậy tại sao bạn phải nói xin lỗi Yaya trước khi trả lời về tình trạng của các bạn?) Do lịch sự thôi ạ. Em là đàn ông, Yaya là phụ nữ. Em nên tôn trọng em ấy.

Cre pic: nyclub
E-trans: lovefactually
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 15-4-2015 21:50:29 | Chỉ xem của tác giả
(29/3/2015) Phỏng vấn Yaya tại sự kiện Whizdom Condo Grand Opening.

Yaya phủ nhận chuyện Nadech đến đón mình. Giải thích phần lớn thời gian chỉ là họp mặt. Thấy vui khi Nadech tặng cái áo là quà sinh nhật. Nói rằng đó không phải là áo đôi, em ấy đã mặc nó và chụp hình nói cảm ơn. Phủ nhận mình là cô gái tiệc tùng, nói rằng em ấy chỉ thỉnh thoảng tổ chức tiệc với bạn bè, nhưng phần lớn thời gian chỉ là cùng nhau dùng bữa như bình thường, mẹ em ấy chăm sóc em ấy rất kỹ. Không thấy nghiêm trọng việc Mark xin phép Nadech về những cảnh quay tình cảm. Giải thích đó chỉ là công việc. Đùa rằng, mặt khác, mình phải xin phép Kim.

Cre news: efmontv
Cre pic: mim_sotaya
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 15-4-2015 21:52:19 | Chỉ xem của tác giả
Bản tin SSBT ngày 6/4/2015
Nadech và Great thu âm bài hát cho lễ kỉ niệm 45 năm thành lập CH3. Nadech thuộc đội trắng, trận đấu bóng đá sẽ diễn ra vào ngày 25/4/2015.

“Em đã không thể ghi bàn 2 năm rồi. Năm nay em chắc chắn sẽ ghi bàn. Bởi vì em sẽ không sút một mình, em sẽ có Nong Yaya là koojin. Cố gắng ghi bàn cùng nhau, chắc chắn chúng em có thể làm được. Nhưng em không biết chúng em sẽ sút vào lưới hay sút vào trái tim.”

Cre vid: yum pooma
E-trans vid: space4ny
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách