Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: huyenmic87
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tổng hợp] THE 2PM IN TOKYO DOME

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 10:08:54 | Chỉ xem của tác giả
[Fanacc] 161026 THE 2PM in TOKYO DOME - Set List

- Open -
(Dance medley  by backup dancers)
1. Heartbeat
2. I'm Your Man
3. Give Me Love
4. Fight

- Talk -
5. Promise (I'll be) - Japanese Ver.
6. My House - Japanese Ver.

- VTR Promise -
7. Beautiful
8. A.D.T.O.Y
9. Come back when you hear this song
10. Higher
11. Guitly Love

- Talk -
12. Talk About Your Love
13. 365
14. Stay With Me
15. Shinning Star
16. Shiny Girl
17. Falling in Love
18. Zero Point

- DJ REMIX -
19. WOW
20. Go Crazy Japanese Ver.
21. 10/10
22. Hands Up

- Talk -
23. Set Me Free
24. Everybody
25. Next Generation
26. Take Off

- Open VTR Since Debut -
27. Forever

- Talk -
28. Mayday
29. Ultra Love

End

Cre: harleyywj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 10:51:05 | Chỉ xem của tác giả
[Fanacc] 161026 THE 2PM in TOKYO DOME - Last Greeting

Jun. K

Mọi người à, Jun. K đây. Một lần nữa... ở Tokyo Dome. 2PM có thể tổ chức concert ở Tokyo Dome chính là nhờ có sự ủng hộ của tất cả các bạn. Tôi thật sự cảm thấy rất biết ơn. Bây giờ nhìn lại, từ những cuối những năm 20 tuổi cho đến bây giờ, tôi đã dồn toàn bộ tâm trí vào việc mình phải làm gì. Trong suốt khoảng thời gian đó, chính nhờ sự ủng hộ và cổ vũ của tất cả các bạn nên tôi mới có thể tiếp tục tiến về phía trước một cách mạnh mẽ mà không có bất kì một chướng ngại nào.

Và cả 6 người chúng tôi, dưới tên gọi 2PM, có thể gặp nhau, với tôi đó thật sự là một điều may mắn. Từ giờ, chúng tôi sẽ trở thành gì, chúng tôi sẽ tiếp tục trên con đường này như thế nào? Tôi thật sự chưa hình dung ra được. Nhưng có một điều tôi muốn hứa với các bạn đó chính là 2PM NHẤT ĐỊNH SẼ TRỞ LẠI.

Mọi người ở trong hội trường ngày hôm nay, tôi thật sự rất vui khi các bạn vẫn ở đây cùng chúng tôi. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Nichkhun

Hôm nay, tôi thật sự rất hạnh phúc. Các bạn có biết là tôi đã chờ đợi ngày hôm nay nhiều đến thế nào không? Các bạn biết mà đúng không? Có thể tất cả mọi người đã biết điều đó... Tôi đã tự hỏi rằng liệu hôm nay tôi có thể gặp được thật nhiều Hottest không. Cũng giống như các bạn vậy tôi đã mong chờ ngày hôm nay sẽ đến thật nhanh, và giờ thì tôi ước gì thời gian đừng trôi nhanh như vậy.

Khi chuẩn bị cho concert này, có rất nhiều cảm xúc lẫn lộn trong tôi. Tôi không biết là khi nào chúng tôi mới có thể lại tổ chức concert ở đây nữa vậy nên tôi muốn lưu giữ tất cả những khoảng khắc ngày hôm nay như một phần kí ức trong tâm trí tôi. Khoảnh khắc đặc biệt với tôi lúc này chính là: Tôi đã thiết kế logo cho concert này của 2PM. Logo này có nghĩa là 2-P-M, mọi người có thể nhìn ra mà đúng không? Có thể một vài bạn vẫn chưa thể nhận ra (Taec: Mình thề là không biết luôn ấy). Logo này khớp với khoảnh khắc 2 giờ chiều trên đồng hồ. (Junho: Em cũng không biết chuyện này luôn) Đó là ý nghĩa của logo này. Chiếc áo thun này cũng vậy (Chỉ vào chữ Promise trên chiếc áo thun mà anh ấy đang mặc) đây là lời hứa của chúng tôi với tất cả mọi người. Trên đó có bàn tay của chúng tôi nối lại cùng nhau.

Taecyeon

Taecyeon của mọi người đây. Concert ngày hôm nay, concert lần thứ 99 của 2PM tại Nhật, vừa kết thúc rồi. Ngày mai là concert thứ 100 của chúng tôi và tôi rất vui nếu mọi người có thể đến và lại cùng chúng tôi tạo nên những kỉ niệm rực rỡ một lần nữa. Buổi diễn hôm nay đã kết thúc rồi. .. Nhưng sau khi buổi diễn ngày mai kết thúc... sẽ rất khó để cả 6 chúng tôi cùng nhau đứng trên cùng một sân khấu ở Nhật nữa phải không nào?

Nhưng tôi hứa với các bạn, SÁU CHÚNG TÔI NHẤT ĐỊNH SẼ TRỞ LẠI. Và tiếp tục hát cho các bạn nghe như lúc này đây. Chúng tôi sẽ tiếp tục nhảy, sẽ tiếp tục những trò đùa của những người già... hahaa có vẻ như khi chúng tôi trở lại với đầy đủ 6 thành viên chúng tôi đã trở thành những ông già mất rồi.

Nhưng thật sự mà nói thì hôm nay rất rất vui. Cảm ơi mọi người rất nhiều.

Cre: coded4d9dc
Vtrans: huyenmic87

Bình luận

awwww hiuhiu  Đăng lúc 23-6-2021 03:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 13:12:07 | Chỉ xem của tác giả
[Fanacc] 161026 THE 2PM in TOKYO DOME - Last Greeting

Wooyoung

Chào mọi người, đến lượt của Wooyoung rồi.
Hôm nay thật sự rất bất ngờ vì biển đèn cầu vồng mà mọi người đã kì công chuẩn bị.  Quả đúng như mong đợi về Hottest của chúng tôi

Hmm... Tôi nghĩ là, tất cả các bạn chính là món quà tuyệt vời nhất tôi có được trong cuộc đời mình. Và tất cả các thành viên ở đây ngày hôm nay, họ chính là món quà mà các bạn gửi đến cho tôi.

Một ngày nào đó, lại vào một ngày nào đó tôi sẽ cố gắng hết sức để có thể gặp lại mọi người. Hôm nay quả thật rất xúc động. Luôn biết ơn mọi người rất nhiều

Junho

Mọi người à, Junho đây! Ahhh Khi chúng tôi chuẩn bị cho concert ngày hôm nay, chúng tôi cũng đã có cơ hội nhìn lại khoảng thời gian từ lúc ra mắt đến giờ của 2PM một lần nữa. Như mọi người đã xem trên VTR mở đầu và cuối chương trình đó, nó nhắc tôi nhớ lại những kí ức vô giá mà tôi và mọi người đã  sẻ chia cùng với nhau. Tôi đã rất hạnh phúc và cảm động ahahahaha (cười ngại ngùng).

Như các thành viên vừa nói, đợi cho đến ngày chúng tôi trở lại một cách đầy đủ trước mặt mọi người, mọi người đừng buồn nhé. Đó không phải là chia tay, chỉ là chúng tôi phải xa các bạn một thời gian. Tôi hứa với các bạn, chúng tôi sẽ gặp lại tất cả các bạn trên sân khấu. Tôi hứa đấy! (nghéo tay). Thật sự cảm ơn các bạn rất nhiều. Cho đến bây giờ vẫn là Junho.

Chansung

Chansung đây. Mọi người có vui không? Tôi thật sự rất vui. Well, hmm.. Vì Concert ở Tokyo Dome đã được thông báo sẽ diễn ra trong năm nay, có thể nói rằng chúng tôi chờ đợi từng giây từng phút cho khoảnh khắc này. Nhưng bằng một cách nào đó thời gian trôi mãi cho đến giây phút này, tôi vẫn chưa thể tin được. Cuối cùng chúng tôi đã có thể thiện hiện lại đó - Tokyo Dome. Chúng tôi luôn mang nặng suy nghĩ này mỗi khi chúng tôi bắt tay vào chuẩn bị cho concert ở Tokyo Dome. Thậm chí đã trải qua mọi thứ cho đến giờ này tôi vẫn tưởng bản thân mình đang mơ. Hôm qua khi vừa đặt chân đến Nhật Bản tôi đã tự hỏi bản thân mình rằng "Giây phút này cuối cùng cũng đã đến rồi ư?" thậm chí ngay khi ở giữa concert tôi vẫn còn hoài nghi rằng "chúng tôi thật sự đang tổ chức concert ở Tokyo Dome ư?" Ahh! nhưng nó đã là sự thật. Chính là nhờ tất cả các bạn.

Các bạn sẽ phải chờ đợi chúng tôi một khoảng thời gian rất dài. Trong suốt khoảng thời gian đó, chúng tôi không thể làm bất cứ điều gì với tư cách của cả nhóm, nhưng chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để có thể ở bên cạnh nhau bên cạnh các bạn với tư cách cá nhân và cả nhóm. Trước đây hay bây giờ cũng vậy, thật sự cảm ơn các bạn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 13:58:30 | Chỉ xem của tác giả
The 2PM in Tokyo Dome 2016 Silver Tape

JUN. K

"Tôi sẽ mãi ở bên cạnh các bạn. Chúng ta sẽ gặp lại nhau"

NICHKHUN

"Cảm ơn các bạn vì những khoảng thời gian So Wonderful  ♡"

TAECYEON

"Đừng quên ngày hôm nay nhé~ ♡"

WOOYOUNG

"Khoảng thời gian tôi và các bạn cùng trải qua với nhay rất HANPANAI!"

JUNHO

"Thời gian trải qua cùng với các bạn rất là So Good^^ ❤︎"

CHANSUNG

"Tôi sẽ không bao giờ quên gương mặt rạng rỡ nụ cười của các bạn~! ^^ ♡"

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 14:08:19 | Chỉ xem của tác giả
[Fanacc] 161026 THE 2PM in TOKYO DOME

Phần mở đầu, 2PM xuất hiện từ trên cao xuống.

Wooyoung đã thiết kế trang phục cho Tokyo Dome concert.
Junho nói rằng khi mặc đồ xong anh ấy cảm giác như đang ngâm mình trong suối nước nóng vậy.
Taec nói rằng có cảm giác là ở trong quần nhiệt độ lên tới 80 độ.
Khi Wooyoung nói rằng các thành viên có thể cởi áo khoác của mình  các thành viên đã đến bắt tay Wooyoung và cảm ơn anh ấy

2PM đã yêu cầu được nghe tiếng fanboy.

Khun nói rằng các staff đã thực sự lên kế hoạch kể từ concert đầu tiên ở Nhật để cho Tokyo Dome concert ngày hôm nay là concert trở thành concert thứ 100.
Cách thành viên còn lại như kiểu "Naah. Họ không nghĩ được xa vậy đâu. Đó chỉ là một sự trùng hợp ngẫu nhiên mà thôi và sau đó Junho nói rằng “Đó là định mệnh (Unmei) đó!!!”
Và Taec bắt đầu hát Unmei.Chansung đã thuyết giáo mọi người rằng "Đó là định mệnh bởi vì nó trùng hợp đó!!"

Đoạn video sử dụng nhạc nền Promise… Đầu tiên là Khun dẫn ai đó lên giường. Sau khi thức dậy là Taec và Taec làm bữa ăn sáng và đút cho cô ấy ăn. Sau đó, Chansung đưa có ấy đi và lái xe trong khi làm rất nhiều skinship. Wooyoung dẫn cô ấy đến du thuyền và có một bữa ăn ngoài trời. Sau đó Jun. KL lái một chiếc Limousine trong khi thưởng thức rượu và tặng nhẫn cho cô ấy. Trong suốt cảnh của Junho, họ đã đi shopping để mua quần áo. Sau đó, Junho đã gõ cửa phòng và tặng hoa cho cô ấy.

Tiếng Nhật của 2PM hôm nay rất là hỗn tạp. Thậm chí giáo sư Chansung cũng không thể cứu vãn được tình hình

2PM bắn bóng cho fan trong khi di chuyển khắp hội trường bằng xe di chuyển. Taec-Woo-Kay ở bên trái và bên phải là Khun-Ho-Chan.

Jun. K promise: Sản xuất âm nhạc và hát đến khi ngã xuống.
Nichkhun promise: Sẽ đẩy mạnh hoạt động cá nhân để các fan không cảm thấy cô đơn
Taecyeon promise: Sẽ trở lại vào tháng 12 để các bạn không phải trải qua một mùa Noel cô đơn.
Wooyoung promise: Sẽ ủng hộ Hottest đến khi chết! Cố lên! Hãy cố gắng hết sức nhé!
Junho promise: Tôi sẽ mãi ở bên cạnh các bạn
Chansung promise: Tôi hứa rằng chúng tôi sẽ trở lại với đầy đủ 6 thành viên.

Khun: Kể từ concert ở Dome lần trước đến giờ là bao lâu rồi nhỉ?
Jun. K: Ba năm rưỡi, có lẽ vậy…
Chansung: 1284 ngày rồi!!
Jun. K: Hả? Thật vậy sao?
Chansung: Lại còn không à? Em đọc nó từ kịch bản mà (Chỉ vào màn hình)

Jun.K: Hottest~~ Giọng của các bạn rất là~?
Hottest: n h ỏ ~
Khun: Phải rồi. Hội trường hôm nay lớn đến vậy cơ mà
Khun: Hottest ở tầng 3 các bạn có thể nghe được chúng tôi nói gì không?
Taec: Làm gì có tầng 3
Khun: Gì? Không phải là tầng 1, tầng 2, tầng sao sao? Đừng có nói là tầng 1, tầng 1, tầng 2
Taec: Không, là tầng trệt tầng 1 và tầng 2
Khun: Hoo~

Junho bị kẹt ở thang máy và không thể đi xuống được.
Junho: đợi đã! Đợi đã! Tôi cũng phải quay lại nữa! Để tôi xuống đo! Để tôi xuống đi mà!
Lúc đó Khun vẫn còn trên sâu khấu đã dịu dàng nói với Junho rằng ” Anh vẫn còn ở đây mà. Không sao đâu.”

Chansung thậm chí còn muốn kí vào khắn khi anh ấy sắp ném nó xuống khán đài vì vậy anh ấy đã nhờ staff giơ khăn lên để anh ấy kí vào.

Nichkhun đã đến khu vực của chúng tôi để vẫy tay và cuối chào, nhưng lúc trở về sân khấu chính anh ấy thấy một em bé bận đồ màu đỏ ngồi ở tầng trệt… Vậy nên Khun đã ra hiệu cho em bé ấy (cách sân khấu khoảng  5 6 hàng) đến gần hơn để quăng cái khăn của mình cho em ấy và còn hôn gió nữa.

Khun cũng là người cuối cùng rời sân khấu hôm nay trước khi rời khỏi anh ấy đã dặn dò Hottest rằng “Mọi người về nhà cẩn thận nhé!”

Taec té trên sân khấu sau Hands Up
"Không..cái này (nhào lộn) khó quá rồi...ngoài khả năng của tui rồi... Tui chết mất thôi
Chansung: Anh không được chết ở đây. Anh mà làm vậy tụi em sẽ gọi cảnh sát đó.
Các thành viên tiếp tục liếc Taec
Taecyeon: Trời ơi là trời...đất ơi là đất...
Chansung: Anh thích la làng gì đó thì la làng. Nhưng tụi em vẫn sẽ gọi cảnh sát.

Wooyoung: Chúng ta có 2 bài hát mới là WOW của Junho và Mayday của Chansung. Hai người có thể giới thiệu ngắn gọn về 2 bài đó một chút được không?
Junho: Nó là một bài hát hay
Chansung: (chưa thỏa mãn) Còn gì nữa không?
Junho: Là một bài hát nổi tiếng
Chansung: Thêm từ khác coi nào
Junho: .
Chansung: Thôi được rồi hiểu rồi.

Mọi người vẫn đang la hét về việc cái khăn vậy nên Khun đã mang ra một hộp khăn và phân phối cho các thành viên.
Chansung: Bao nhiêu vậy anh ơi?
Khun: 5,000 yen.

Jun. K và Wooyoung rời sân khấu trước.
Jun. K theo Wooyoung rời khỏi sân khấu nhưng trước khi rời khỏi, họ cuối chào Hottest lần cuối trong khi Jun. K ôm lưng Wooyoung. Tuy nhiên Wooyoung đã cuối chào rất nhiệt tình, gần như 180 độ vậy nên răng của Jun. K đã đập vào đầu của Wooyoung.

Cre: jngwyng, coded4d9dc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 14:11:22 | Chỉ xem của tác giả
161027 THE 2PM in TOKYO DOME - Backstage

Cre: JYPE_JAPAN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao