Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thread giao lưu với Subteam] Thắc mắc - góp ý

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-11-2012 12:45:53 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước mình tải mấy phim The Amazing Spider-Man, Puss In Boots, The Avengers... thì FileFactory, RapidShare rất tốt còn Fshare chậm như rùa vì nó không cho IDM chia ra nhiều phần để download.

Thế nhưng bây giờ mình vào tải phim thì

FileFactory báo ''This file is only available to Premium Members. It is larger than the free download limit of 500 MB.To access this file, you will to need to upgrade to FileFactory Premium.''

RapidShare báo ''Download not available. File owner's public traffic exhausted. "

Còn Fshare vẫn tải được BT.

Mình không biết tại sao, chán quá nên đăng lên hỏi máy bạn {:402:}

Mà subteam nên up link bằng peejeshare, tuy có quảng cáo nhưng download được. {:448:}

Đó là thắc mắc & ý kiến của mình

Bình luận

Cái rapidshare giờ nó limit nên bạn phải chờ hoặc nhanh tay.Còn filefactory file hơn 500mb muốn down phải có acc vip  Đăng lúc 22-1-2013 07:22 PM
filefactoy nó chỉ cho miễn phí vào dịp lễ thôi, còn rapidshare thì hình như là vào buổi sáng bạn ạ  Đăng lúc 1-1-2013 05:31 PM
Cái đó là do phim Mỹ bị bắt bản quyền dữ quá, nếu bọn mình up peeje nó del còn nhanh hơn nên mới bỏ, k up host đó nữa  Đăng lúc 4-12-2012 10:09 PM
không ai trả lời mình à :(  Đăng lúc 28-11-2012 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-12-2012 21:30:22 | Chỉ xem của tác giả
kites ơi ! Có thể giúp mình 1 tý đc ko ? Sắp tới có phần The Hobbit nên mình muốn tải lại cả 3 phần The Lord of the Ring. Nhưng khi mình tải ở link peejeshare tải cả 6 phần. Sau đó đến khâu ghép phim thì nó đòi mật khẩu, mình đã tìm kỹ nhưng ko thấy mật khẩu để ghép phim, mong bạn hãy giúp đỡ nhé

Bình luận

bạn thử kites.vn xem s nhé ^^  Đăng lúc 4-12-2012 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 8-12-2012 20:08:34 | Chỉ xem của tác giả
mình đề nghị phim hoạt hình lập 1 box riêng cho tiện theo dõi được không ? chứ để chung ,mình không có coi mấy cái phim người đóng, khó kiếm phim hoạt hình lắm :D

Bình luận

ừa, mình cũng vào kiếm phim hoạt hình, mà để phim lẫn lộn vào nhau, mình tìm muốn điên lun! >_<  Đăng lúc 11-12-2012 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 9-12-2012 07:44:45 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi , em là người mới :)) bây giờ em muốn tìm phim Iron Man mà forum mình không có làm sao đây ạ mong được giúp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 20-12-2012 10:10:23 | Chỉ xem của tác giả
uầy yêu E-zone quá đi!!! :*
mà nhà E ơi có Rise of the Guardians hay nhém!! mn xem chưa!!?? mình tìm nhưng k thấy link k bít bao h thì có!! :'< =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 1-1-2013 17:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị cho em hỏi, có một số link Torrent cứ hễ em đưa trỏ chuột vào để click thì thông tin về số lượt tải và ngày tải cứ hiện lên che hết toàn bộ phần link nên em k nhấp chuột được để tải phim. Trong những trường hợp như vậy thì em làm sao để tải được ạ? Toàn phim hay em muốn xem là lại bị như thế này :'( Anh chị nào biết giúp em với ạ. EM cảm ơn rất rất nhiều.

Bình luận

1. Bạn bấm giữ Ctrl và nút lăn chuột đẩy về phía trước 2. Nếu đang xài Google Chrome thì vào setting -> Exstention -> bỏ dấu tick ở utorrent đi là xong  Đăng lúc 13-1-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 13-1-2013 21:16:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin có một góp ý nhỏ với sub team .
Mình thường down phim về để xem trên TV, nhưng nhiều phim có phụ đề rất nhỏ, phải ngồi rất gần mới thấy rõ được chữ.{:139:}
Như vậy nếu sub team có thể tăng cỡ chữ lên thì quá tốt, những bạn nào có chung ý kiến với mình thì vote nhé

Bình luận

Nhưng phim nào lên tivi bị bé, ban chụp hình trên tivi phim đó để mình biết để chỉnh nhé  Đăng lúc 15-1-2013 07:21 PM
ok  Đăng lúc 13-1-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 17-1-2013 23:31:20 | Chỉ xem của tác giả
nhathoa303 gửi lúc 13-1-2013 21:16
Mình xin có một góp ý nhỏ với sub team .
Mình thường down phim về để xem trên TV, như ...

để mình bổ sung thêm cho rõ
Mình mới down 4 phim : Ice age 4, madagascar 3, premium rush, taken 2
Thì 2 phim ice age và madagascar thì coi  trên TV rõ đẹp bình thường
còn premium rush và taken 2 font chữ khá nhỏ và màu chữ hơi khó nhìn {:157:}

Bình luận

Ok, mình biết rồi  Đăng lúc 23-1-2013 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 23-1-2013 00:08:01 | Chỉ xem của tác giả
hihi
hi vọng là sẽ có 1 box riêng cho phim hoạt hình, và làm những phim hay hoặc là chưa có nhóm nào dịch ý..hihi
vd như là seri phim hoạt hình nhìu tập về các anh hùng DC chẵng hạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 2-2-2013 20:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn làm sub có biết link nào down phim Before Sunset không ạ, bản HD  raw hoặc engsub thì càng tốt, chỉ giúp mình với!

Mình search Google thì chỉ down được ở web kat.ph thôi, nhưng là chỉ có phim Before Sunrise down được xem được thôi, còn phim Before Sunset thì cũng down được  nhưng không xem được.

Các bạn làm sub giúp mình với nha!

Cảm ơn các bạn trước nè!

Bình luận

ò, mình đang thử web bạn nói, có vài link bắt login account, vài link cho down free, cảm ơn bạn nha!  Đăng lúc 3-2-2013 08:56 PM
Phim Eng mình thường tải raw ở torrentz.eu, chỉ cần gõ từ khóa là ra, phim nào cũng có.  Đăng lúc 3-2-2013 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách