Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: E-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Thread giao lưu với Subteam] Thắc mắc - góp ý

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 6-12-2013 10:02:36 | Chỉ xem của tác giả
subteam ơi cho mình hỏi bản đẹp của bộ phim Thor 2 dự kiến là khi nào có vậy subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 20-12-2013 22:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Em rất cảm ơn subteam đã làm nhiều bộ phim hay cho mọi người xem. Em là thành viên mới . Em cũng có đam mê rất lớn với phim điện ảnh. em rất muốn làm phụ đề cho những bộ phim yêu thích và các mv ca nhạc .Làm ơn cho em làm sao để trở thành một thành viên của subteam ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 22-12-2013 04:23:21 | Chỉ xem của tác giả
Em muốn tham gia vào sub team của E nếu các bạn trong team có tuyển sub cho mình đăng kí tham gia với ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 28-12-2013 09:53:14 | Chỉ xem của tác giả
<3 Chúc Mừng Năm Mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 5-1-2014 02:46:18 | Chỉ xem của tác giả
ST cho em hỏi là ở thread http://kites.vn/thread/-disney-s ... eted--4369-1-1.html, tên thread là Snow White and the Seven Dwarfs, poster là của bản hoạt hình. Nhưng sao khi em down link Fshare về thì lại là phim Snow White and the Tale of Terror.
Thực tình là em chẳng mấy khi dám xem phim kinh dị đâu ạ. Hôm nay định xem hoạt hình thế mà mở phim mới xem được lúc em đã bị ám ảnh rồi. ST xem lại giúp em được ko ạ?
P/S: em không biết đăng bài này ở đây là có đúng thread ko nữa? Tại vì mặc dù thắc mắc về link nhưng lại ko phải link die nên em ko đăng bên thread kia. Nếu có sai sót thì mod bỏ qua cho em nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 29-1-2014 23:56:35 | Chỉ xem của tác giả
Em hỏi cái này không phải ý nói đòi phim đòi sub hay gì mà chỉ đơn giản là thắc mắc, subteam có định là vietsub phim Frozen k ạ? tại mình chưa được coi rạp mà hóng phim này quá rồi

Post bài ntn nếu có sai phạm mong mod nhắc nhở để mình rút kinh nghiệm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 10-2-2014 23:44:51 | Chỉ xem của tác giả
năm mới chúc subteam thêm nhiều sức khỏe
và mình có 1 thỉnh cầu nhỏ là subteam có thể up lại seri Harry Potter = link torrent cho mình dễ down được ko ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 15-2-2014 21:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là cám ơn subteam cái kế tiếp là cho mình hỏi sao có nhiều phim yêu cầu độ cao cao quá trời cao mình cũng biết là do nhiều thành phần lợi dụng để down và up trái phép nhưng cũng hi vọng subteam hạ độ cao của vài phim lại À chúc subteam năm mới vui vẻ và tràn đầy hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 24-3-2014 09:34:06 | Chỉ xem của tác giả
Video này bị xoá rồi admin ơi. Có thể reup lại video ko?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 19-6-2014 18:14:36 | Chỉ xem của tác giả
dạo này kst không up phim mới...
làm mình chẳng biết tìm phim ở đâu hết à. subteam lâu lâu cho phim mới cho vui cửa vui nhà nhé. thanks
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách