Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: _Mướp
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[TBS 2016] Nigeru wa Haji da ga Yaku ni Tatsu / Trốn Thì Ngại Mà Thôi Cũng Kệ - Aragaki Yui, Hoshino Gen | Vietsub E11 END SD / HD

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-12-2016 18:52:56 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Coi phim mà chỉ mong nam chính bớt khờ đi 1 tí thôi . Đoạn cuối ep 6 mà cứ mong a sẽ làm j đó cuối cùng làm thật . Mong a chị sớm nhận ra tình cảm của mình quá

Bình luận

Chị vẫn thích anh từ đầu, có mà ông ý ko phân biệt được chủ - tớ với người yêu nên ngại thôi =))))  Đăng lúc 2-12-2016 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 4-12-2016 08:40:42 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vô tình lọt hố Gakky nhờ phim này đang cày các phim cũ, ai có sub các show gakky tham gia hay thông tin chia sẻ vơid
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 4-12-2016 16:20:26 | Chỉ xem của tác giả
chờ đợi mòn mỏi tập 8, subteam cố lên, mà phim này xây dựng 2 nhân vật chính tính tình dễ thương quá, gakky 26 tuổi nhưng như 20 luôn, còn anh chồng thì đúng là độc thân chuyên nghiệp thiệt, nhìn vợ dễ thương như thế mà ô định ra tay gì hết sao
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 5-12-2016 17:24:22 | Chỉ xem của tác giả
mình vẫn đang chờ đợi tập 8 team sup cố lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 5-12-2016 19:57:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá đi. Mình rất thích diễn biến tình cảm của đôi này luôn.  Mà có phải tâm trạng mình xem phim lúc nào cũng nhiêt tình thái quá hay sao mà xem phim Nhật luôn có cảm giác các chị nữ chính càng ngày càng đẹp ra vậy. Thích bạn nữ chính lắm cơ, bạn ấy dịu dàng mà tính khí không hề yếu đuối nhé. Mạnh mẽ tự tin kiểu tinh tế lắm cơ.
Cảm ơn các bạn làm sub nhé. Không có các bạn chắc mềnh chẳng biết thế nào là phim Nhật luôn đó, nhờ trở thành thành viên forum mà mình biết thêm được thêm bao nhiều thứ luôn. Thanks so much indeed!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 5-12-2016 20:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Phim này dễ thương dễ sợ, xem một mình cười một mình luôn Lúc đầu lướt thấy định xem thử thôi ai dè lọt hố luôn. Nam chính hơi thấp khi đứng với nữ chính nên lúc ôm nhìn nó cứ kỳ kỳ nhưng bù lại mình thấy hợp vai lắm luôn. Mấy nhân vật còn lại trong phim thì hết nói nỗi Aragaki Yui xinh thật đó, ngắm chị không biết chán, đến nỗi phải đi lưu cả mấy cái ảnh cap của chị về Cảm ơn các bạn đã làm sub bộ này rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 5-12-2016 20:33:37 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mòn mỏi cuối cùng đã có phim, cám ơn subteam nhiều lắm lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 5-12-2016 21:39:01 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều ạ, cuối cùng cũng có tập 8, mà hóng tập 9 quá vì có nhiều skinship của 2 người, hô hô, bao giờ mới có cảnh xxx đây, toàn mấy người chết nhát thế này thì phải làm sao, mà chẳng bù với phim happi mari nhỉ, cũng là hôn nhân hợp đồng mà nam chính bạo hơn nên xem đã mắt, mà công nhận là phim nhật làm mấy cảnh hôn hít nhẹ nhàng thật, nhưng mà mấy cảnh ôm nhau giữa 2 nv chính tron gphim thì tình cảm và dễ thương quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-12-2016 22:39:05 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng có tập 8 rùi >__< Hóng quá ad ạ hiu hiu, không biết tập này ra sao :3 :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-12-2016 22:49:44 | Chỉ xem của tác giả

Ngóng từng ngày cuối cùng cũng đã tấy e08 Love you sub team
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách