Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: G-Tu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Talent Show] The Voice - Vietsub Ep21 End SS2 Completed

[Lấy địa chỉ]
781#
Đăng lúc 24-9-2012 23:11:22 | Chỉ xem của tác giả
thank subteam đang cắm link down; mong ace giữ seed; camgf xem mà so với the voice Việt nhà mình mà nản quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

782#
Đăng lúc 26-9-2012 03:43:40 | Chỉ xem của tác giả
Ố mài gọt,... Mình vừa bị sởn da gà toàn tập vì Baby one more time, bản cover của Tony Lucca đội Adam {:442:}
Trời ơi, sao mà nó hay đến thế ....
Hì hụi ngồi lấy raw rồi cut để có chất lượng HD, upload cho cả nhà cùng enjoy...
Đúng là chỉ có khả năng dẫn dắt của HLV Adam, hướng đi của thí sinh mới đa dạng đc đến như vậy :">

Bình luận

yeah! a Tony cover lại theo 1 cách cực kỳ chuẩn ^^  Đăng lúc 1-10-2012 01:17 AM
Nếu bài này Tony hát ở trận chung kết, có khi thắng chứ ko biết chừng...  Đăng lúc 30-9-2012 09:40 AM
Like cái quần của em... Chị cũng thích Tony Lucca nhưng ko thích bằng những thí sinh khác trong team Adam nhưng phải công nhận bài này Tony hát đỉnh...  Đăng lúc 30-9-2012 09:39 AM
đồng ý với bạn nầy , mình cũng ngồi cắt gọt vì bản mới này nghe quá ư là đỉnh ^^  Đăng lúc 29-9-2012 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

783#
Đăng lúc 27-9-2012 09:47:40 | Chỉ xem của tác giả
ôi chuyên nghiệp quá đi, xem thích thế, hế hế {:434:}
cảm ơn subteam, hihi.
Giờ mà làm cả X-factor nữa thì hay quá nhỉ :X

Bình luận

bọn iem hơm đủ sức bao thầu thêm X-factor đâu chệ ^^  Đăng lúc 29-9-2012 04:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

784#
Đăng lúc 29-9-2012 17:30:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi hôm nọ vừa nghe Dia cover Wonder Girls - Nobody ngọt như mía lùi ý! Nhớ nàng quá đi!!!

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=XLbwSmDs8e8 Đây nhé bạn :)  Đăng lúc 3-10-2012 09:42 AM
xin
Đâu bạn ơi, có link không mình nghe với  Đăng lúc 30-9-2012 11:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

785#
Đăng lúc 29-9-2012 21:14:20 | Chỉ xem của tác giả
Mùa 1 mình thích Dia nhất, giọng hát tình cảm ngọt ngào, gương mặt thì thánh thiện dễ thương ghê.
Coi the voice của Mỹ xong, tới khi coi GHV sau vòng giấu mặt là ko coi nữa lại còn scandal tùm lum nản ghê. Giờ hóng season 3 thôi hheehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

786#
Đăng lúc 29-9-2012 21:51:05 | Chỉ xem của tác giả
latlat123 gửi lúc 30-4-2012 16:48
Damn it!!! Chết với vái show The Voice!!!
Cái này vui nè...........................
gv ...

haha giờ mới coi cái ad này, vui quá, làm như diễn viên phim hành động ý, thể hiện đúng tinh thần "The Voice" luôn =)) =))

Bình luận

Hihi mình là mem mới nên xài lộn chức năng. Thanks bạn nhắc nhở nhé. Lúc viết xong thấy hiện ra trả lời mới này biết là lộn rồi mà mình tìm ko có chức năng del bài.   Đăng lúc 29-9-2012 10:09 PM
comt ngắn dùng nút "bình luận" để trả lời tại bài ng đó.  Đăng lúc 29-9-2012 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

787#
Đăng lúc 30-9-2012 09:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Đợi mòn mỏi cuối cùng cũng ra ep18 T__T mình có ý kiến như này các bạn cứ up hết các tập lên đi kể cả chưa làm xong sub cho những ai có thể tự nghe đc tiếng Anh có thể xem luôn chứ ko phải chờ bản sub nữa chứ thế này lâu quá, còn những ai xem cần sub thì vẫn tiếp tục chờ bản sub như bt?

Bình luận

bọn mình chỉ post bản đã sub bằng công sức của ST thôi nha ;)) còn nếu bạn muốn coi kiểu đó thì làm như ss sunshine bên dưới đã comt là được :D  Đăng lúc 30-9-2012 10:14 AM
bọn là nhóm làm sub chứ có phải nhóm giới thiệu phim ảnh gì đó đâu mà post link chưa sub cho mn xem hở bạn  Đăng lúc 30-9-2012 10:13 AM
Những bạn chưa xem các tập còn lại có thể lên google tìm bản raw mà...  Đăng lúc 30-9-2012 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

788#
Đăng lúc 1-10-2012 11:11:23 | Chỉ xem của tác giả
mình chạy vào đây đầu tiên là để cám ơn subteam. Mặc dù mình có thể nghe hiểu phần lớn nhưng nếu không có các bạn làm sub thì mình cũng không dự định xem và bỏ lỡ một show tuyệt vời thế này
Thứ hai là điều mình nghiệm ra được, nếu muốn tận hưởng một show thì đừng xem bình luận, biết trước kết quả cũng không hào hứng gì, lại ảnh hưởng tâm trạng nữa. Xem các bạn nói qua nói lại làm mình thất vọng hơn là trực tiếp xem.
Cả 4 hlv đều tài năng và có cá tính riêng nên họ đụng nhau ầm ầm là chuyện khó tránh khỏi. Chuyên môn của họ là điều không phải bàn cãi nên làm ơn đừng so sánh. Họ huấn luyện nên có tâm huyết riêng của họ, bạn không thể bảo họ hãy công bằng đi trong khi bạn cũng thiên vị, và khi bạn ngồi lên cái ghế đó bạn chắc sẽ làm tốt hơn?
Còn nhiệm vụ của báo chí là đào bới để viết bài và kiếm tiền. Mai tin này mốt tin nọ biết đâu mà lường.
Trên tất cả mình đang tận hưởng niềm vui khi xem một show giải trí, cám ơn tất cả mọi người đã đổ công sức vào. 4 HLV đều dễ thương hết sức, love you all.

Bình luận

Like bài của bạn... Bản thân khán giả cũng thiên vị mem mình thích, do vậy đừng nên trách các coach, họ cũng là người bình thường thôi mà...  Đăng lúc 1-10-2012 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

789#
Đăng lúc 2-10-2012 21:47:52 | Chỉ xem của tác giả
little.rainbow gửi lúc 2-4-2012 12:57
vừa xem xong ep 10 và thực sự là mình đã khóc khi team Blake chia tay Xenia, đến thời đ ...

Mình thì thấy sự lựa chọn của Adam cho thấy anh là 1 người thông minh và tình cảm, biết suy nghĩ cho người khác.
Casey còn trẻ, tương lai còn dài, cô ấy có nhiều sự lựa chọn và nhiều thời gian trong khi Javier đang gặp khó khăn về kinh tế, anh ấy cũng lớn tuổi rồi nên cơ hội để thành công và nổi tiếng ko còn nhiều nữa

Dù Javier có phần trội hơn trong đêm diễn trước, Adam vẫn hết lời khen ngợi và nói rõ lý do mình chọn Javier mà không đề cập đến vấn đề ai giỏi hơn ai, mình nghĩ do Adam muốn động viên Casey và không muốn Casey buồn

Lúc trước mình nghĩ là Adam vui tính nhưng qua nhiều lần quan sát anh ấy comment và pick thí sinh, mình thấy Adam là 1 người suy nghĩ có chiều sâu và thấu đáo nữa :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

790#
Đăng lúc 2-10-2012 22:40:48 | Chỉ xem của tác giả
xem xong tập 18 càng ngày càng thấy thích anh Jermaine, mới đầu trong vòng blind audition anh này cũng ko nổi bật lắm nhưng trong 2 lần biểu diễn liveshow gần đây màn biểu diễn của anh quá đỉnh
trong bán kết team Ceelo vs team Blake có vẻ có thực lực mạnh hơn nhiều so với team Xtina vs team Adam, 4 màn biểu diễn của team Ceelo vs team Blake đều xuất sắc

Bình luận

Đồng ý với bạn, Hix từ khi chị XTina loại JC là thấy đội chị ý mất cơ hội chiến thắng rồi. huhu mùa 3 này ko biết team Xtina thế nào đây hix  Đăng lúc 2-10-2012 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách