Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1017|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Suits" khởi động ở vị trí số 1 trong cuộc chiến rating

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

"Suits" của đài KBS2 đã có 1 sự khởi động thật tuyệt!

Được làm lại từ bộ phim truyền hình nổi tiếng của Mỹ, "Suits" đã lên sóng khung giờ tối thứ 4,5 bắt đầu từ ngày 25/4. Tập đầu tiên, giới thiệu về cuộc gặp mặt gây gắt giữa Choi Kang Suk (Jang Dong Gun) và Go Yeon Woo (Park Hyung Sik). Go Yeon Woo bị nhầm là đã nộp đơn vào 1 vị trí ở công ty luật của Choi Kang Suk, mặc dù thiếu bằng đại học và giấy phép hành nghề, nhưng tình thế quay vòng nhanh chóng khi cậu ta bị bắt gặp đem theo 1 va li đầy thuốc.

Theo Nielsen Korea, buổi khởi chiếu của "Suits" đã ghi nhận mức rating 7.4%, cao hơn tập 1 của phim "Mystery Queen 2" (5.9%), nhưng thấp hơn 1 chút so với tập cuối (đạt 7.8%). Như vậy là  "Suits" tiếp tục giữ vững vị trí đầu tiên trên bảng xếp hạng rating cho đài KBS2, đánh bại các đối thủ đài SBS và MBC.

"Switch" của đài SBS đạt rating lần lượt là 5.1% và 6.4% ở 2 tập phát sóng hôm qua, xếp vị trí thứ 2. "Hold Me Tight" của đài MBC đứng ở vị trí thứ 3 với 3.2% và 3.6%

Cre: soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2018 08:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Tối hôm qua mình có coi raw rồi, tuy không hiểu người ta nói gì nhưng chỉ cần ngắm anh Jang thôi cũng đủ rồi, người gì mà mặc đồ đẹp quá đẹp, sang quá sang luôn.
1 bộ phim rất đáng để mong đợi đó mọi người. Hi vọng là rating sẽ tiếp tục giữ vững và tiến lên 2 chữ số, rồi còn nhanh đạt được con số mà anh Jang mong muốn để anh ấy đóng tiếp phần 2 nữa nè.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-4-2018 09:10:52 | Chỉ xem của tác giả
ôi rating các đài bây giờ còn k dc nổi 10% sao??? nhớ ngày nào dưới 10 là thấp, dưới 20 là bình thường
Chắc sẽ xem Suit thử vì sự kết hợp thú vị này
Mới lúc sáng lại còn đọc được tin Bong Bong gửi xe cà phê cho Min Min nữa chứ, chèo thôi chèo thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-4-2018 09:15:13 | Chỉ xem của tác giả
Coi raw chẳng hiểu cái gì chỉ cần ngắm anh già Jang là cũng thấy vui lắm rồi. Hi vọng rating của phim sẽ được 2 con số trong những tập tiếp theo.
Tks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-4-2018 10:05:10 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là sự trở lại của "nhà vua" mà. Phim này bản tiếng Anh rất hay, hi vọng bản Hàn sẽ tạo được điểm nhấn thú vị riêng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-4-2018 13:29:34 | Chỉ xem của tác giả
Mức rating hiện nay thấp trầm trọng luôn, lẹt đẹt có dưới 10% à như  "Suits" đang dẫn đầu mà chỉ có
7.4%. So với mặt bằng rating các năm trước đây mà thấy buồn ngoại trừ khung giờ cuối tuần
Mong là  "Suits" vẫn tiếp tục giữ vững phong độ, mới khởi động nên còn hy vọng tăng lên nhiều lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-4-2018 14:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Trông chờ nhất trong mùa hè này với sự trở lại của Anh Già Jang! Chỉ nhìn anh là đủ rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-4-2018 14:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là có phim để chờ xem rồi , đợi đến lúc trọn bộ để luyện và tiếp đến là luật sư vô pháp của Joon ki ,hạnh phúc quá tháng 5 ơi mau đến
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-4-2018 14:47:35 | Chỉ xem của tác giả
Khởi động với rating vậy là thuận lợi rồi so với tình hình hiện giờ,
Chứ so với năm mười năm trước làm gì em chủ thớt ha?
Mong là kịch bản hay chứ diễn xuất của các "đàn anh và đàn em" trong phim đều được kiểm chứng rồi...

Thanks em dịch và đăng tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
 Tác giả| Đăng lúc 26-4-2018 15:15:57 | Chỉ xem của tác giả
songngoc62 gửi lúc 26-4-2018 02:47 PM
Khởi động với rating vậy là thuận lợi rồi so với tình hình hiện giờ,
Chứ so với năm ...

Dạ đúng chị, hôm họp báo anh Jang cũng có nói, ảnh cũng chỉ mong rating được 2 chữ số. Dạo này phim ảnh đang bão hòa hay sao á chị, người ta có nhiều kênh, nhiều sự lựa chọn khác hơn rồi, ko nhất thiết phải ngồi trước TV để coi phim nữa.
Hi vọng là kịch bản chắc tay để "đàn anh, đàn em" thỏa sức bung lụa chị ha.

Bình luận

Chỉ cái nấc cụt thôi mà khiến dân tình điên đảo bạn ha  Đăng lúc 29-4-2018 08:08 PM
K liên quan lắm nhưng mà bị xịt máu mũi với cái quần của bác này :P!!  Đăng lúc 29-4-2018 11:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách