Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sctqa
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Sức ảnh hưởng của Park Yoochun" cơn gió của làn sóng Hallyu chưa từng có tiền lệ tại thị trường liên hoan phim Cannes

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 23-5-2015 14:27:41 | Chỉ xem của tác giả
còn chưa được xem sea fog, chưa đc chiêm ngưỡng diễn xuất của Chun trong phim điện ảnh đầu tay
giờ nhiều người nhìn Chun trong vai trò diễn viên hơn là ca sĩ rồi. Âu cũng là sự lựa chọn cả,
Dù gì đi nữa, luôn ủng hộ Pạc ka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 24-5-2015 00:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Nói sao thì nói, anh bạn này quá sức thành công. Một diễn viên còn trẻ như vậy đã có thể tạo nên sức hút tại thị trường của một liên hoan phim lớn mang tầm quốc tế. Thật hết sức đáng tự hào !
Điều tuyệt vời hơn là anh ấy đủ chín chắn để xây dựng cho mình một chiến lược tốt cho sự nghiệp khi chỉ lựa chọn những dự án chất lượng, tuy nhiên điều này sẽ không thể thành công nếu không có tài năng của Park Yoo Chun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 24-5-2015 01:03:05 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng Park Yoochun! Anh bạn trẻ thật xứng đáng với giải thưởng "Nam diễn viên mới xuất sắc nhất". Park Yoochun đã quá thành công với màn ảnh nhỏ. Bây giờ đã đến lúc tấn công vào công nghiệp điện ảnh! Mới qua 2 phim đã thành công vượt bực, anh sẽ còn tiến xa hơn nữa trong sự nghiệp diễn xuất của mình.
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 24-5-2015 10:39:50 | Chỉ xem của tác giả
uyentam gửi lúc 19-5-2015 11:22 AM
Vậy Chun còn đóng phim nữa hả ta. Sao mình ko biết gì vậy chèn, fan kì vậy ta .
Mìn ...

đang coi film cô gái thấy mùi hương, chun mình kute quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 24-5-2015 10:40:56 | Chỉ xem của tác giả
AmyVu gửi lúc 19-5-2015 11:53 AM
Oppa xuất thân từ dân idol nhưng lại được cả trong và ngoài ái mộ khả năng diễn xu ...

hính xác lun bạn, film nào có Chun là mình coi hết kakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 24-5-2015 15:50:50 | Chỉ xem của tác giả
ớ, phải chăng Chun Lọ Lem nhà mình chính là tay "trợ tá trong mơ" ????
ôi cơ mà LHP Cannes đấy, iêu tóa cơ
cơ mà đọc cái tin này vẫn thấy buồn buồn sao á? khi nào a mới đc hát trên truyền hình đây. hix
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 25-5-2015 14:47:15 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ cần nỗ lực hết mình là ông trời sẽ không phụ lòng người đâu mà.
Vì anh có tài năng và anh chăm chỉ cho nên dù làm gì hay ở bất cứ môi trường nào anh cũng sẽ tỏa sáng.
<3 Proud of you <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 25-5-2015 22:01:02 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này anh Pặc dép lào có vẻ hoành tráng quá. Hát hay giờ lấn sân sang cả điện ảnh nữa. Giành hết cả sân của người khác rồi còn gì Nói chung cũng chúc mừng anh vì những nỗ lực của anh được đền đáp rồi. Thật mong chờ những thành công sau của anh. Fighting Pặc dép lào!!!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 25-5-2015 22:11:14 | Chỉ xem của tác giả
Thanh niên gánh team là đây,film nào mà có anh ấy thì rõ ràng là có 1 sự kéo rating không hề nhẹ,cố lên và làm việc chăm chỉ anh nhé <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 25-5-2015 22:44:19 | Chỉ xem của tác giả
tự hào về oppa quá <3 ngày càng tiến lên nữa nhaz oppa <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách