Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sctqa
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Sức ảnh hưởng của Park Yoochun" cơn gió của làn sóng Hallyu chưa từng có tiền lệ tại thị trường liên hoan phim Cannes

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-5-2015 16:10:42 | Chỉ xem của tác giả
uyentam gửi lúc 19-5-2015 11:22 AM
Vậy Chun còn đóng phim nữa hả ta. Sao mình ko biết gì vậy chèn, fan kì vậy ta .
Mìn ...

phêm của lão trc giờ chắc thất vọng nhất là TGWSS quá  

Bình luận

thế nào là thất vọng? ko xem thì ko nên nói bừa  Đăng lúc 21-5-2015 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-5-2015 21:19:27 | Chỉ xem của tác giả
ôi, anh yoochun
anh quả thật là quá xứng đáng với những gì mình đã bỏ ra
anh đóng phim quá hay cơ
tiếc rằng cuối năm anh phải đi nghĩa vụ quân sự
anh đi rồi về với mọi người nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-5-2015 22:54:57 | Chỉ xem của tác giả
nhìn dàn diễn viên cũng đủ sức hấp dẫn rồi, nội dung còn hay, kì bí, thú vị nữa
Park Yoochun giờ đây gần như đã trở thành cái tên đảm bảo cho một bộ phim, bởi vì mỗi phim anh chọn đều có những nét hấp dẫn rất riêng, hài có, tình cảm lãng mạn có, hành động cũng có...
sau thành công của Haemoo thì càng không thể phủ nhận tài năng thật sự của Park Yoochun, không phải chỉ là 1 idol đi đóng phim mà đã trở thành 1 diễn viên Park Yoochun thực thụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 22-5-2015 08:09:07 | Chỉ xem của tác giả
ôi oppa à em xem news nào về anh cũng chỉ toàn thấy khen ngợi tài năng của anh thôi, chết vì sung sướng mất TT.TT Mới ngày nào anh còn lấn sân sang phim ảnh thì bây giờ anh đã là 1 diễn viên tài năng suất xắc rồi ấy, không ai là không công nhận cho được, cả cái châu á này đều là fan của anh hết rồi :3 Chúc anh luôn thành công trong sự nghiệp nhé hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 22-5-2015 08:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng bạn này đóng xong TGWCSS là đi nghĩa vụ quân sự cơ mà nhỉ
Phim toàn diễn viên khủng, nội dung cũng hấp dẫn nữa, hóng phim quá
Hồi trước cũng không quan tâm lắm nhưng mà đọc xong bài này lại tò mò muốn xem Haemoo, không biết bạn nào có link vietsub thì cho mềnh xin nhé   hình như kites không sub phìm này thì phải
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 22-5-2015 09:42:40 | Chỉ xem của tác giả
không biết nói gì hơn về cái sự tự hào dành cho anh dép lào, thấy anh thành công hơn trong sự nghiệp là niềm hạnh phúc to lớn trong cái cục đời lắm sh*t này. Thực sự tin tưởng và đặt hết hi vọng vào bạn đấy, dép lào iu thương nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 22-5-2015 09:46:38 | Chỉ xem của tác giả
ngoài câu nói chúc mừng chúc mừng mừng anh ra thì em không còn biết phải nói gì nữa,a không những là idol nổi tiếng mà còn là diễn viên rất có năng lực và cũng rất nổi tiếng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 22-5-2015 14:34:22 | Chỉ xem của tác giả
Hapyii gửi lúc 21-5-2015 04:10 PM
phêm của lão trc giờ chắc thất vọng nhất là TGWSS quá

tui có xem mà, từ đầu tới giờ chưa bỏ tập nào luôn. Thấy cái ý tưởng phim thì hay nhưng biên kịch chán quá, phim hình sự mà coi bộ chả logic xíu nào hết á

Bình luận

tn là hay, biết tn là thành công hay thất bại?  Đăng lúc 22-5-2015 03:20 PM
bạn coi từ đầu đến giờ mà ko biết nó là thể loại đan xen của các yếu tố chứ ko phải của riêng điều tra trinh thám à? ko hiểu đc dụng ý của bk thì biết   Đăng lúc 22-5-2015 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 22-5-2015 15:13:32 | Chỉ xem của tác giả
Tránh vào nhà mấy ngày nay vì sợ vào là ko kìm được mà xem TGWCSS ngay tắp lự, hôm nay không chịu được mò vào đã thấy tin phim mới của đại ca Dép Lào. Xộ ôi, mới ngày nào của anh nhà mà giờ đã thành ra thế này rồi ý. Đọc cái phát ngôn của bác đại diện mà buồn cười quá:
"Một đại diện chính thức của Contents Panda đã chia sẻ với Newsen: “Tất nhiên "Lucid Dream" nhận được sự quan tâm như vậy là do nội dung mới lạ về hiện tượng phi thường trong mơ nhưng cũng không thể không nhắc đến vì đây là bộ phim điện ảnh thứ 2 của Park Yoochun sau "Haemoo", người đã trở nên nổi tiếng khắp Châu Á."
Ừ thì thôi, vì lí do gì cũng được, em lại hóng phim của ảnh, cameo cũng được, em đợi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 22-5-2015 16:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, em đến phát sốt vì oppa trong "Cô gái thấy mùi hương" luôn, nói chung phim nào anh cũng dễ thương, nhưng film này, anh bị di chứng sau tai nạn nên chẳng còn cảm giác, cảm nhận đc đau đớn, thế mà gặp Cho Rim phát là trái tim anh lại rung rinh. Tình yêu kỳ lạ lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách