Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ohlala86
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singum DoubleMin] Thế giới riêng của MinMin ♥ Real World _True Love ♥

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 29-10-2011 01:50:48 | Chỉ xem của tác giả
LMH
Q: What type of girls do you like?
A: I like someone who's bright and cheerful, and someone who'll be able to accept/understand when I'm deep in thought or worries. This is difficult to find in someone right? ...

PMY
Q: Mẫu người lý tưởng của bạn là gì?
A: Tôi nghĩ rằng người đàn ông tốt nhất là người tôn trọng tôi, hiểu tôi và biết thông cảm. Một người nào đó dễ chịu, bao dung và hiểu tôi chứ không phải là chỉ đạo tôi ...

110526-Ystar Curioustar Explore the Habit Koo Hara&Park Minyoung Cut

cr : soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 31-10-2011 01:11:39 | Chỉ xem của tác giả
Thế giới 2 người  

bonus:

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 31-10-2011 01:15:58 | Chỉ xem của tác giả
2 mình lúc nào cũng vui hơn 1 mình nhỉ ^^
vậy nhớ đi đâu thì tha đi cùng {:288:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 31-10-2011 01:19:37 | Chỉ xem của tác giả
Người trầm, người khuấy ^o^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 31-10-2011 20:11:46 | Chỉ xem của tác giả
Xem cái gif muốn nói nhiều điều nhưng làm biếng

May có 1 bạn bên soompi có suy nghĩ giống mình nên copy đem về đây

It's a very personal moment. LMH sees that fancams are capturing them so he himself can't do anything thus he hints her to fix whatever was wong with her lips. One needs to be really close to point out such things. Especially a guy usually wouldn't ask a girl to fix something on her cloths or face unless he's close enough to do that. Here just by looking how observant & concerned lmh is of pmy's face we can tell that he holds that position in minyoungs life where he can talk to her about her physical appearance without any hesitation. And notice that authoritative look in his eyes as he hints things to her. Typical 'from a man to his women' moment. cr : @luv_harmony _soompi

P/S : Linh tính có chuyện gì đó sắp xảy ra {:399:}

Bình luận

gif hay,anh Ho thấy fancam cố tình tỏ ra lạnh lùng tui ngỉu vì ko lấy đc cái j đó trên bờ môi em Young =)) hài hước ghê  Đăng lúc 31-10-2011 10:46 PM
nhìn mẹc Ho lạnh lùng mà sợ quá đi mất thôi.  Đăng lúc 31-10-2011 10:15 PM
ừ,vì biết có fan quýt đang quay mà :)) . Gif quay chậm nên còn thấy rõ đang làm gì , chứ bình thường thì đố ai nhận ra ;))  Đăng lúc 31-10-2011 10:13 PM
biểu cảm của Ho lạnh lùng mà ý nghĩa gớm ss nhỉ :))  Đăng lúc 31-10-2011 10:08 PM
phát hiện thú vị ^^ . Không thik chuyện linh tính đâu :(  Đăng lúc 31-10-2011 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 1-11-2011 14:38:21 | Chỉ xem của tác giả

Ảnh này đẹp quá đi mất ♥

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 1-11-2011 20:04:54 | Chỉ xem của tác giả
Chú trong BTC chỉ chỗ cho đứng mà cứ phớt lờ . Nhất định đợi nàng lên đi cùng cơ {:438:}

Cr : soompi

Bình luận

Chị ơi , 4 cái pic đầu không xem được !  Đăng lúc 6-11-2011 10:07 AM
ông H chăm em Young hơi kỹ à nha =))  Đăng lúc 4-11-2011 12:33 AM
công nhận fan Ho lợi hại, biết mà ém hàng kỹ ghê, h mới tung ^^  Đăng lúc 4-11-2011 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 4-11-2011 00:31:11 | Chỉ xem của tác giả

bonus:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 5-11-2011 14:30:37 | Chỉ xem của tác giả

cre: soompi

Người đâu mà giống nhau dễ sợ =))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 6-11-2011 07:55:19 | Chỉ xem của tác giả

Về buổi họp báo chính thức của Drama “Man of honor” tổ chức vào đêm 03/11/2011 tại Cheongju, Park Min Young đã đưa ra câu trả lời "Xin vui lòng không đặt câu hỏi ngoài lề bộ phim truyền hình, thậm chí nếu các bạn có hỏi tôi cũng sẽ không trả lời" khi phải đối mặt với một loạt các câu hỏi của các phóng viên về bạn trai của mình là Lee Min Ho .

Các câu hỏi của các phóng viên đã bị từ chối thẳng thừng, một số phóng viên phàn nàn rằng kể từ khi Park Min Young trở nên nổi tiếng, cô đã bắt đầu yêu cầu này nọ và thể hiện bệnh ngôi sao, không còn làm vui lòng các câu hỏi của các phóng viên ...vv…

Đối với điều này, Park Min Young tiết lộ suy nghĩ của mình, "Sau khi mối quan hệ của tôi với Lee Min Ho được công bố công khai, tôi đột nhiên trở thành trung tâm chú ý của phương tiện truyền thông. Kể cả vấn đề đi ra ngoài, quay phim, mua sắm, thậm chí mỗi di chuyển trong cuộc sống, tiếp xúc với công chúng thông qua ống kính của các phóng viên, như thể tôi không còn có bất kỳ sự riêng tư nào. Hơn nữa, tôi cảm thấy mệt mỏi và bất lực. Tất cả mọi người chỉ tập trung vào tình yêu của chúng tôi, nhưng bỏ qua những điều liên quan đến sự nghiệp diễn xuất của tôi, vì vậy trong một số trường hợp tôi không muốn trả lời những câu hỏi như vậy".

Souce: asia-drama
Vtrans: [email protected]

PS1: Ơ hay người ta là nhà gái lại cứ hỏi, xí hổ lắm! Nếu các bạn phóng viên muốn biết thông tin gì thì đề nghị sang hỏi nhà trai tức là bạn Ho béo nhé! :p
PS2: Be strong Min - Min!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách