Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: noledep
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Singer + Actress] Miley Cyrus

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 24-7-2012 21:39:03 | Chỉ xem của tác giả
mình yêu Miley Cyrus :x mình yêu người con gái này :x
Như mọi người :x mình biết đến Miley nhờ show Hanna Montana , không phải nói gì nhưng Hanna là bộ phim đầu tiên của Disney khiến mình phát cuồng đến thế . Không chỉ ở giọng ca đẹp , những bài hát hay mà còn cả ở lối diễn xuất chân thực của Miley khiến mình mê mẩn . Hanna cũng là một phim thành công của Disney trong việc giáo dục giới trẻ như mình . Các phom sau của Miley tuy có phần k nổi bằng Hanna nhưng lại mang đến một Miley đầy trưởng thành và nữ tính . Có lẽ mình yêu Miley cũng bởi vì cô ấy rất chân thực :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-7-2012 12:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Brian Bowen Smith Photoshoot

Cre: miley-fan
Reup: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-7-2012 14:18:59 | Chỉ xem của tác giả

Liam Hemsworth nói rằng vị hôn thê của mình – Miley Cyrus chính là người phụ nữ lí tưởng của mình.

Nam diễn viên của “The Hunger Games” gần đây đã nói về cựu ngôi sao “Hannah Motana”  và anh biết cô ấy chính là người dành cho mình bởi cô làm anh cười và anh cảm thấy hoàn toàn thoải mái bên cạnh cô.

Khi được hỏi về miêu tả người phụ nữ lý tưởng của mình, Liam nói “Là vị hôn thê của tôi. Cô ấy hoàn toàn vui vẻ và hài hước trong cuộc sống. Và cô ấy dạy tôi rằng bạn có thể bước lùi lại và không điều gì là nghiêm trọng. Hạnh phúc, tích cực, vui tính – đó là những phẩm chất tốt trong bất kì ai.”

Liam cũng nói Miley rất cool khi nói về những lựa chọn thời trang của anh và không bao giờ nói anh phải mặc gì.

Liam chia sẻ với tạp chí America’s InStyle rằng : “Cô ấy không quan tâm. Phong cách của tôi là sự không đồng nhất. Có ngày, tôi mặc những thứ mát mẻ ra ngoài, và tiếp theo đó, trông tôi như một người vô gia cư.”

Miley gần đây tiết lộ rằng cô đang rất hạnh phúc khi đính hôn.

Nguồn : http://www.femalefirst.co.uk/celebrity/Liam+Hemsworth-249806.html
Vtrans : [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites. Vui lòng ghi credit khi copy lên blog hoặc web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-7-2012 14:41:46 | Chỉ xem của tác giả

Miley được bắt gặp tại buổi ra mắt các nhãn hiệu thời trang vừa qua tại New York bởi có sự xuất hiện của vị hôn thê của cô - Liam Hemsworth.

Cyrus được nhắc đến tại buổi biểu diễn  thời trang tại SoHo – Project New York  bởi Hemsworth muốn tạo ra thương hiệu riêng của anh.

Một nguồn tin khẳng định “ Liam đang kiếm tìm sự bắt đầu trong sự nghiệp kinh doanh, và có lẽ đang nghĩ đến việc tung ra một nhãn hiệu của riêng mình.

Nguồn :  http://www.digitalspy.co.uk/show ... s-fashion-line.html
Vtrans : [email protected]
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi kites. Vui lòng ghi credit khi copy lên blog hoặc web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 3-8-2012 13:27:32 | Chỉ xem của tác giả
Philadelphia 27.07.2012

Cre: MileyImages
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 3-8-2012 13:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Philadelphia 28.07

Starbucks