Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Bacham72
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | T] Con tim & Lý trí | Bacham72 | Kim Jaejoong - Joo - Honey Lee

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-11-2013 11:42:45 | Chỉ xem của tác giả
em hứa sẽ đoc hết mà còn mấy chao cuối chưa đoc ,nên mấy bữa nay chưa com

em xin giành  chỗ đi đoc fic

dự là em sẽ com ngay đây, nhanh thì 1 tiếng sau em edit

chậm thì 1 ngày sau nhá ss he he he

Bình luận

Okay em ^^  Đăng lúc 26-11-2013 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-11-2013 20:54:40 | Chỉ xem của tác giả
em đang đọc đây chị, nhưng chưa đọc hết nên ko muốn kết luận vội
Đêm nay em sẽ ngồi ngâm cứu cho bằng hết
Hẹn chị khi em đọc xong cho chị nhận xét nhá
Khà khà xắn tay lao vào fic ngâm tiếp, cơ mà thấy chị ending không có tiếng nói thì ức chế quá
Đành dép trước 1 chiếc này hihi{:144:}

Bình luận

Sae kia, lâu lâu ngoi lên quăng nguyên trái bom vào lòng tò mò của ss là seo ???????  Đăng lúc 7-12-2013 12:32 AM
s à, lợi dụng dìm ếch là chết với e nhá. Ck e là ko dc tổn thương đâu đấy há há. S ơi, e có mấy tin về thằng ck e hay lắm. Rãnh e ngoi lên kể s nghe bảo đảmdzui   Đăng lúc 7-12-2013 12:12 AM
Sae mà trốn ss đó à, ss cứ đem Ếch ra dụ là thấy mặt Sae ngay thôi, hì, bởi thế cùng nhau yên trí nhỉ, haha  Đăng lúc 27-11-2013 11:26 PM
Lần sau đợi chừng nào đọc xong rồi lên tiếng cũng được, hì. Chúng ta hiểu nhau quá rồi, Sae cứ làm việc cần hơn đi.  Đăng lúc 27-11-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 7-12-2013 00:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Em đã đọc xong rùi đây, haha òoàn làm cú đêm không nhễ
Thật sự thời gian cuối năm này em khá là bận rộn, công việc cứ bù cả đầu
E vừa phát hiện tóc em bạc một ít rùi s ạ, bùn quá, suy nghĩ nhiều quá hiu hiu hiu
Ý quên, gặp lại s vui quá bay vào 8 mà quên nói chuyện chính. Em nói thật s đừng buồn em nha
Truyện này rất hay, Joo rất cá tính, còn Jae thì lại quá đẹp. Đúng là nam nhân mới của s luôn khiến ngta iu theo 1 cách khác. Có thể nói sau Nhất vũ thì Jae này lém và tuyệt vời nè
Chap cuối e rất thích, đúng là cuối rất đáng giá. Chap hay nhất và xúc động nhất
Nhưng có điều e hơi tiếc 1 xíu và muốn góp ý s mong s đừng giận là 2 chap đầu. e thấy diễn biến tình cảm quá nhanh. S chưa nhấn mạnh được tình cảm giữa Joo và Jae. Tình yêu sét đánh quá lẹ làm e cứ liên tưởng đến câu truyện của Trăng và Mặt Trời. Nhật Ái với Tại Trung á. Khá giống về cách diễn đạt tình yêu bất ngờ, còn cách cảm nhận lòng Jae thì giống Thiên Tú khi vừa thấy Nhật Ái. Nói chung e rất mừng khi càng về sau s diễn biến khác hoàn toàn. Nhưng thật ưự quá lẹ, nên có 1 chap nữa nhấn mạnh tình yêu của họ, 2 chap e chưa thấy rõ họ có lý do gì mà có thể yêu nhau đến mức gọi là "mãnh liệt".

Còn Honey thì quá hiền. Nếu đồi là e 1 cô gái thông minh và khéo léo như Honey nhất định sẽ gây không ích sóng gió cho 2 người chứ không hiền lành rùi êm ả mà đơn giản cho qua như thế.

S vêết truyện này rất hay, nhưng nếu là longfic thì hay hơn. Vì câu chuêện này rút thành shortfic diễn biến lẹ quá. Hơi tiếc xíu xíu. S chuyên môn là Longfic nên truyện rất ý nghĩa, chan chứa, sâu lắng. S rút lại uổng quá à s ơi.

Nhưng nói thật lòng truyện này hay, e thích hơn cả Trăng, Sao và Mặt Trời. Chỉ sau Định êệnh thôi. Chỉ tiếc chút chút vì s có thể biến nó hay hơn chục lần nữa ^____^ e biết mà.

Bình luận

ss sẽ chọn điểm nhấn là Jae, vì Jae là người giải quyết mọi vấn đề, vì sao Honey lại hiền như thế, vì sao Joo lại chấp nhận tình một đêm...  Đăng lúc 7-12-2013 12:44 AM
nghĩ gì nói đó, như Kyo vậy. Bạn bè chân thành với nhau mà, chị em chúng ta thân quá rồi còn gì, hì. Sae nói đúng đấy... nếu viết thành longfic  Đăng lúc 7-12-2013 12:42 AM
nói vậy chứ dạo này ss bận lắm, không có tâm trí viết dài, khổ nỗi lúc nào ss bận thì ss cứ làm như phim Mỹ đấy, nhanh gọn lẹ, hì... Sae cứ góp ý thật lòng   Đăng lúc 7-12-2013 12:39 AM
Chỉ có 5 chap, vậy chắc khỏi post để dành làm của riêng... kaka... haha...  Đăng lúc 7-12-2013 12:36 AM
Đang chuẩn bị quà cho Sae vào dịp lễ Giáng Sinh, nhưng Sae không thèm shortfic, lại quá ngắn, đánh nhanh rút quá gọn  Đăng lúc 7-12-2013 12:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách