Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hoathachthao28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | K] Suỵt! Chúng tôi là một đôi | Hoathachthao28 | Guk-Ji (Busan couple)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 17-11-2012 17:07:28 | Chỉ xem của tác giả
Em sáng nay đã đọc xong rồi nhưng giờ về mới cmt cho ss đây :(( em thành thật xin lỗi
Em học xong mệt quá lăn ra ngủ rùi dậy học típ nên cmt cho ss trên dt nhưng nghĩ lại là nó không có dấu :((
Em cmt cho ss đây, thiệt tình là em kết suy nghĩ tự sướng của bạn Guk cực kì, ghen đáng yêu thế không biết.
Tài năng của vợ cũng định lên strong heart đấy =)) chàng ơi, là chàng =))
Ji nữa, làm vợ mà không để ý suy nghĩ làm chồng nàng ghen kìa nàng ơi ;)), tội chồng chưa.
Mờ Guk đúng là thấy vợ làm aegyo một tí đã xiu lòng, từ 20% đến 30% rùi tăng dần thế là hết giận. há há há
Ai bảo chàng yêu Ji quá chi, giận dỗi, ghen nữa kìa. Ji là vợ chàng đó, không phải vợ Wooyoung hay ai khác đâu.
Seung Yoon thật là lãng mạn nhé, hát về Krystal nữa kìa, Ji ghen với Krys cũng phải, con gái ai cũng dễ xiêu lòng với những thứ lãng mạn như thế lắm cơ. Hí hí.
Nói về hai bà mẹ, thích cháu nên cứ ghép thế, hai bác cứ tiếp tục cố gắng, em sẽ cổ vũ ạ.
Mờ đoạn tối :-" em trong sáng nên em sẽ k nghĩ gì hết đâu  kekeke. Thanks ss vì viết thêm 1 story tuyệt vời như thế này kakakaka. Em yêu ss ;))

Bình luận

Ôi giời ơi, ss tung fic nhưng cả ngày nay về quên nên giờ ms đọc com của e, sao phải khổ cực mà bấm đt tn? *Ôm Ôm* Mà ss hóng fic em đấy nhá :">  Đăng lúc 17-11-2012 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 17-11-2012 20:47:15 | Chỉ xem của tác giả
kakaka sắp được chứng kiến nụ hôn bọt sữa ( cái này ko phải bọt sữa capuchino giống Secret Garden ) thì bị oma cắt ngang mất tiêu ! oan uổng cho Guk-Ji quá ) Kể ra cũng thú vị ghê Kang Seung Yoon là bạn cùng quê với Eun Ji là á quân supperstar K2 ( ss ko bjk rõ năm nào , tí tra google ) , còn Gukkie chồng Ji là quán quân supperstar K2 , ta nói con bé Ji nó có duyên với mấy anh thi supperstar K2 định mệnh chăng ) Bàn về vợ chồng Guk - Ji chỉ tóm gọn trong 2 từ " so sweet " <3 cơ mà hai người này sơ hở là cứ thjk bê chuyện của mình lên strong heart là nào nhờ mèn đét ơi ta nói lâu lắm mới thấy được hình ảnh vợ đảm của con bé Ji , nỡ lòng nào mẹ chồng lên bất chợt làm em phải đối phó bằng cách tống tất cả mọi thứ vào tủ quần áo cơ đấy hai vợ chồng cứ gọi là siêu yêu , buồn cười nhất là cứ gần tới đoạn gây cấn là lại bị gián đoạn vì môi trường xung quanh
-“Yomo”- Guk vừa gác đũa lên ngang miệng bát vừa nhìn vợ Ji cười thỏ thẻ

-“Wae?”

-“Trên môi em có bọt sữa kìa, keke. Chúng mình....”- Vừa nói Guk vừa rướn người lại gần vợ Ji, trên mỗi cũng là nụ cười nửa miệng quyến rũ

5 xentimet....

4 xentimet....

2 xentimet....

Ji khẽ nhắm mắt lại....không gian tĩnh lặng...phòng bếp bống chốc phủ toàn một màu hồng, không khí cũng trở nên nóng hơn

Renggggg...........renggggggg.......

Cơ mà ss thắc mắc tí nhé , mẹ chồng Ji đưa cho em ý hai cái túi canh nhân sâm hả em ?? ))))) aiguuu 2 cụ mong có cháu đến thế sao )
-“Kế hoạch thành công nhá, bà với tôi chuẩn bị lo mà bế cháu, haha”

-“Ghen tị thật, bà được ở đó”

-“Ghen tị gì chứ, lần sau tôi phần bà, được chưa?”

Đen tối tí nhé em
Cho đến khi vào phòng Ji vẫn còn nghĩ mãi về túi thuốc bổ của mẹ chồng, ây da~ khó xử ghê cơ. Chồng Guk thì chẳng mảy may biết chuyện gì, vòng tay ôm lấy Ji rồi thì thầm bên tai

-“Yomo....Mình bắt đầu lại màn ngọt ngào lúc nãy đi....”- bàn tay anh cũng không còn yên vị nữa..

đoạn này có chuyện gì xảy ra ko zậy ???
Hì hì đọc xong fic ss mới biết thêm một điều thì ra con bé Eun Ji có món tủ là "mì sốt sữa" ý ^^ hóng part kế tiếp

Bình luận

có story 3 nhé ss :x  Đăng lúc 21-11-2012 12:19 AM
hờ hờ đọc fic của em ss bjk thêm nhiều cái thú vị vì ss ko bjk nhiều về showbiz Hàn ế :)  Đăng lúc 18-11-2012 11:10 PM
Ji tự hào món này lắm đấy ss, đổ sửa, ngoắng ngoắng rồi thái xúc xích vào, khổ thân Yoseob với Woo Young trong show đấy phải ăn =))  Đăng lúc 17-11-2012 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 17-11-2012 22:55:22 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là định comment đặt gach, bảo ss chịu khó chờ để em đọc lại vài lần cho đã đã rồi sẽ comment cho ss một cách đầy đủ tử tế. Nhưng vì mải đọc lại nên đến cái việc comment đặt gạch cũng quên không viết luôn.

ss ạ, ss chiều em, chiều các reader của ss quá. Vừa comment đòi đen tối một cái là ngoại truyện tiếp theo lập tức thi hành luôn. Quá là thần tốc và quá là.....=)))) hahaha, bá đạo từng hạt gạo luôn.

Thực ra đầu tiên, em hơi băn khoăn và bối rối với các nhân vật mới vì xa lạ quá, chả biết ai với ai *mãi sau mới hiểu Soo Jung là Kristal của F(x), bạn này thì em không lại chứ Seung Yoon thì em mù tịt luôn*. Đoạn đó em đọc hơi hoang mang nên mải về sau khi nhìn thấy chú thích của ss em mới hiểu.

Ai chà, bobo này, kiss này, back hug này. Nhiều quá, thích quá, ưng quá!!!!!!!!!!!!!!!
Thế này mới đúng là vợ chồng này, thế này mới là kiểu ngọt ngào này. Dù có mạnh mẽ gai góc đến đâu hay là có cá tính mạnh hay bắt nạt chồng đến thế nào thì Ji cũng mãi là người vợ ngọt ngào chiều chuộng và thậm chí là chủ động lần skinship với chồng. Ầy, ss viết khá là chân thật đấy nhé. ;)))))

Ôi món mì sốt sữa. Cả đời này dù không có được thưởng thức mùi vị thì em cũng sẽ không bao giờ quên cái món ăn mà chỉ mình Ji mới nghĩ ra được.

Quay trở lại vấn đề skinship. Em càng ngày càng ghét các thiết bị điện thoại điện tín. Tốt hơn hết là về đến nhà, hai bạn tắt điện thoại tắt chuông đi cho riêng tư tuyệt đối. Chứ các mẹ cứ làm kiểu đánh úp thế này hại tim các con mà lỡ dở cuộc vui lắm =)))))

Em là em biết cái thuốc hai bạn uống là gì rồi nhé. Hjhjhjhjhj. Thuốc này trong mấy phim Hàn em xem hình như chưa bao giờ có tác dụng cả =)))))) kết quả xinh đẹp của tình yêu chỉ có thể đến khi không mong muốn nhất *kiểu như là tối htrc vừa to mồm bảo bọn em chưa muốn có con thì sáng hôm sau "que kem" hiện hẳn hoi 2 vach đỏ ý =))))*

ss này, cái đoạn bôi đen >"< Ngta tắt đèn thì ss cũng cắt luôn à? Hụt hẫng quá. LẠi mệt não tưởng tượng rồi. Hiuhiu. =))))

ss ah, càng viết càng lên tay rồi. Hihihihi. em thích lắm. Cố lên ss nhé ^^! Em hay bận việc có thể vào muộn, comment chậm và không dài như trước. Nhưng ss còn viết thì em còn vào đọc và comment dài dài. Thế nhé. Cố lên ^^

Bình luận

có story 3 rồi e nhé!  Đăng lúc 21-11-2012 11:06 AM
tại sao không phải là sinh đồi nhỉ? =))) đùa thôi, em nghĩ con 1 đứa con trai thôi, sinh đôi mệt hai vợ chồng lắm ;))  Đăng lúc 18-11-2012 08:10 AM
lại sắp thi nữa mà, ss hiểu ss hiểu, ss biết lúc nào cũng có com của em nên e cứ yên tâm đi, keke, chap sau là 2 bạn đón bây bê luôn e ak, thích trai hay gái hả e? ss chìu   Đăng lúc 17-11-2012 11:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-11-2012 08:07:26 | Chỉ xem của tác giả
Em com bù cho ss nhiều chap, nhiều park đây ạ
Em thích sự hạnh phúc của hai anh chị Guk Ji lắm nhé, tuần trăng mật nữa. Đan xen giữa tình cảm Guk Ji là Yeon và Hoya, họ được hạnh phúc bên nhau rồi, kk.
Thế là hết fic, nó lo lửng khiến em thấy buồn một tẹo vì àh, hết fic rồi cơ nhưng em lại đọc trang 4
Story 1, à kìa story 2 nữa, thế là đi hăm hở đọc ủng hộ ss tiếp đây ạ.
Story 1 thì hành động của bạn Guk làm em hơi ớn ớn, vụ bắp rang áh ss =)) nhưng hành động này làm em bật cười ss ạ. Anh này có vẻ nhàn rỗi, rãnh rang vì thế lúc nào chán nản có thể lôi show vợ tham gia ra để xem lại.
Ji cũng đáng yêu cực khi được cúp strong heart nhá, chúc mừng nàng. Mà nàng ơi, về mau, chồng nhớ.
Vụ tặng thiệp mời cho ng yêu cũ coi bộ hay đấy ạ =)) chắc Ji Sung chạy té khói luôn, đầy nhà luôn mà.
Em cũng ước có nyeu ( chồng tương lai ) làm như thế =))))))))
còn Story 2 thì em không thể không nể phục hai vị mm, còn thuốc bổ nữa chứ =)) cái này xem phim Hàn thấy quài mà không biết nó có tác dụng tốt không nhưng chúc hai bạn trẻ mau thành công để hai bác mừng.
Kỳ này thì bạn Guk với Ji tiến tới vụ phòng tối đen rồi =)) Ss đã cắt, may quá =)) Em xem Hừng Đông mà phải nhắm tịt mắt từ mấy khúc như thế nên sợ... lắm ấy nhưng phù, may quá may quá ss ạ =))
Ji với Guk đáng yêu chết đi được, bobo là gì thế ss ???
Mà ss ơi, em thích lắm ss ạ. Em sẽ hóng chờ story 3 của ss ạ.

Bình luận

à, nói cho e cái bobo vì chap sau cũng có nữa, kít xừ là kiss thì bobo là thơm e ak :))  Đăng lúc 21-11-2012 09:22 AM
update story 3 nhé e :x  Đăng lúc 21-11-2012 12:19 AM
thanks e nhiều nhá, e thích là ss vui rồi, hehe. Mà ss đã cho trắng phau rồi, ko muốn đọc ko cần oánh đậm là đc, ko cần nhắm mắt nhá e, dù oánh đậm cũng chả ra gì   Đăng lúc 18-11-2012 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 18-11-2012 12:34:01 | Chỉ xem của tác giả

cảm xúc khi đọc chap này là
hehehe
cực kì đen tối ))))))))))
b viết hài quá
cái vụ uống thuốc tăng cường sinh lực cũng có thấy trong phim hàn rồi
bây giờ đưa vào truyện thấy hài dễ sợ
phải nói là 2 vc này cực kì tình cảm cơ
mẹ Guk đã xuất hiện và lợi hại thôi rồi
2 bà thông gia thông đồng nhau để cho 2 đứa mong chóng có baby
mà mình thiết nghĩ cũng ko cần lắm đâu
với "tình iu" của 2 anh chị nồng nhiệt như vậy thì việc đó sẽ sớm diễn ra thôi
b đã khai thác triệt để cái sự đen tối của fan nhà Dep rồi đó, cũng tiếc nụ hôn bọt sữa thật {:438:}
nếu mà cái màn ấy diễn ra thì ))))))))))))))))))))))
hồi hộp ngóng chap mới
mà không biết có vụ em bé không nhỉ
thế thì em Ji lại được dịp vò đầu Guk rồi
hóng quá )))))))))))))))))))

Bình luận

edit mau nàng nhá :xx  Đăng lúc 19-11-2012 03:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
 Tác giả| Đăng lúc 21-11-2012 00:09:08 | Chỉ xem của tác giả
Story 3

TƯƠNG LAI KHÔNG BIẾT TRƯỚC

Một ngày như bao ngày không bình thường khác, nghĩa là ngày mà cả chồng Guk lẫn vợ Ji đều không có bất kì một lịch trình nào cả. Và cả gấu Ji Woo bé nhỏ cũng ở nhà luôn.

À, bạn thắc mắc gấu Ji Woo là ai hả? Cậu nhóc 3 tuổi có khuôn mặt bụ bẫm đang chạy vòng vòng khắp nhà đuổi theo Guk đó, thấy không?

-“Appa, appa.....”- Ji Woo vừa đuổi theo bố vừa đưa hai tay ra trước với với, đôi môi đỏ hồng cứ chu ra mà gọi appa appa bằng được.

Bạn đang tưởng tượng ra viễn cảnh hạnh phúc, bức tranh gia đình ngọt ngào hả? Bùm! Cho nó nổ đi bạn ơi...Vì...Ông bố Guk- người mà Ji Woo đang ra sức đuổi theo cũng đang gào ầm lên, mặt mũi cau có vô cùng khó coi.

-“Eun Ji ơi, yomo yomo mau cứu anh”- Guk vấp phải cái ghế ngã lăn quay ra sàn nhà, thôi thế là toi rồi

-“A, bắt được bố rồi!”- Ji Woo tóm lấy tay áo bố Guk cười toe toét rồi nhe răng ra....cạp cho bố Guk một cái

-“AAAAAAAAAAAA”- Guk nhăn mặt gào lên-“Yomoooooooo”

Beee.........ẹ........ẹ....

Eun Ji lúc này mới chạy vội từ trong nhà tắm ra, tóc vẫn còn ướt sũng nước

-“Sao thế, có chuyện gì thế hả?”

Chồng Guk vừa nhìn thấy vợ liền giơ giơ cái tay còn hằn nguyên vết răng lên ngay lập tức, ít nước mắt hiện ra nơi khóe mắt.

-“Hức! Lại nữa rồi. Ji Woo lại cạp anh nữa rồi”

Eun Ji chẹp lưỡi xót xa nhìn tay chồng Guk rồi lại quay sang gương mặt tròn xoe bụ bẫm vô cùng ngây thơ bên cạnh. Vụ này cô biết xử làm sao? Ji Woo đang trong giai đoạn ngứa răng nên lúc nào cũng muốn cắn mọi thứ xung quanh. Từ ngày phát hiện ra việc cạp appa rất vui, ngày nào thằng nhóc cũng gây ra một vụ cạp người thế này đây. Chỉ tội chồng Guk của cô, hết chân lại đến vai rồi hôm nay là tay, ôi thương mà biết làm sao...?

Ji Woo bé nhỏ rất khoái nhìn vẻ mặt của bố mẹ lúc này, gấu con cười toe rồi đưa ngón trỏ vào miệng xoa xoa mấy cái răng, giương đôi mắt to tròn nhìn bố Guk

-“Appa, con xin lỗi, cực kì xin lỗi appa....con .....cắn....cắn...”- Thằng nhóc lại bắt đầu lân la đến gần bố

Và Guk lại bắt đầu công cuộc chạy trốn thợ săn vô cùng nguy hiểm này. Kể ra thì con trai anh cũng ngầu quá đi, cắn appa xong lại nghênh ngang khoanh tay xin lỗi rồi lại trưng cái mặt ngây thơ ra đòi cắn tiếp. Giống ai thế không biết, aigoo~

-“Phù...phù...”- Guk vừa chui vào nhà tắm vừa khóa cửa thở hổn hển

Vì thằng nhóc này không biết anh phải chịu bao nhiêu khổ cực nữa đây. Từ ngày nó còn trong bụng mẹ đã rất biết cách hành hạ bố nó rồi. Đang giữa đêm đông lạnh giá nó bắt anh đi mua gà chiên về rồi vừa nhìn thấy gà chiên đã lại bắt anh chạy đi mua bánh gạo. Có lúc nó đạp vợ Ji đau đến nhăn mặt nhăn mũi mà y như là dẫm lên trái tim anh vậy. Cả ngày nó ra đời nữa, ít nhất đến vài trăm sợi tóc đã tạm biệt đầu anh, còn chưa kể cái sơ mi hàng hiệu của anh bị túm đến nhàu nát...

Aigoo~ thế nhưng mà mỗi khi nhìn nó nằm ngủ yên lành anh lại không thể không mỉm cười, mỗi khi gấu con chúm chím môi bobo appa rồi lại quay sang bobo omma là mắt anh lại chả nhìn thấy gì nữa, mỗi khi nó cười toe toét rồi túm lấy cà vạt của anh mà dụi dụi đầu vào lòng anh khi anh vừa đi về, bao nhiêu mệt mỏi đều mất sạch...

-“Appa...appa mở của cho con”- Ji Woo nheo nhéo gọi appa bên ngoài cửa

-“Ji Woo ngoan nào, chơi với mẹ nào”- Eun Ji dỗ dành

Guk vẫn cố thủ bên trong, anh đưa tay lau mồ hôi rồi bỗng nhiên mắt anh nheo lại, chăm chú nhìn một vật...

Tạm dừng câu chuyện của gia đình này lại đã nhá, chúng ta đến với một gia đình khác...

Ji Yeon đang ngồi xem sách như nhớ ra điều gì liền quay sang nói với Hoya.

-“Yomo, hôm trước em với Eun Ji đi xem bói, anh biết sao không?”

Hoya đang đeo tạp dề bận bịu trong bếp nói vọng ra

-“Chuyện gì?”

À, nói thêm về đôi bạn này, họ mới cưới nhau được một năm. Tuy cuối cùng là một đám cưới ngọt ngào nhưng chặng đường để nhận ra tình yêu dành cho nhau thì quả là không đơn giản. Thế nên, đến khi vợ chồng Guk Ji, vợ chồng IU và Seulong có hai nhóc con bụ bẫm đáng yêu thì giờ Ji Yeon mới mang bầu bé con đầu tiên. Quay trở lại với câu chuyện của Ji Yeon nào

-“Ông thầy bói ấy nói em có số làm thông gia với bạn thân, anh nghĩ xem, ai sẽ làm thông gia với chúng ta? Eun Ji, IU hay là Soo Jung, có khi lại là Suzy ý nhỉ?”- Ji Yeon vừa xoa xoa cái bụng tròn vừa đăm chiêu suy nghĩ

Hoya mang đĩa hoa quả ra rồi bật cười

-“Còn chưa biết là con trai hay con gái, sao biết được là thông gia với ai, bao nhiêu sự lựa chọn như thế nữa”- Hoya đưa tay xoa xoa bụng Ji Yeon-“Con à, mẹ con đang tính chuyện tương lai kìa”

-“Xem nào....chặc! Nếu là con trai thì hai nhóc nhà Suzy với Krystal có khả năng, còn nếu...là con gái thì khả năng là làm thông gia với Eun Ji hoặc là IU rồi. Nhưng mà...”

-“Sao hả?"

-“Nếu con chúng ta là con gái thì tốt hơn. Yomo, anh nghĩ mà xem, nếu là con gái nó sẽ thừa hưởng tính cách từ em, hơn nữa In Guk và Seulong oppa đều hiền như vậy, đương nhiên con gái chúng ta sẽ nắm thế thượng phong rồi. Anh xem, hai nhóc nhà Suzy và Krystal đều đanh đá giống mẹ cả, nếu phải làm thông gia với hai nhà đấy, con trai chúng ta sẽ khổ thôi”

-"Em cũng biết nỗi khổ của anh cơ à?”

-“Con người này, em bắt nạt anh bao giờ hả?”- Ji Yeon cốc cốc đầu Hoya rồi xiên một miếng dưa hấu bỏ vào miệng – “Cũng may mà vợ chồng Guk Ji không có con gái, lỡ là con gái, với tính cách bá đạo của nhà đấy, nếu con trai chúng ta lấy con gái nhà đấy, ôi...thật không tưởng tượng được”

Ji Yeon à, đời ấy mà, không biết được đâu, hehe. Ji đâu biết rằng sau này cậu con trai của cô lại chết mê chết mệt cô bạn cùng tuổi...À, suỵt! Bí mật của tương lai nhỉ. Cùng quay lại với nhà Guk Ji nhá, đến đâu rồi nhỉ?

À, Guk đang trốn Ji Woo trong nhà tắm thì bỗng nhìn thấy vật gì lạ lạ trong thùng rác. Anh cầm lên xem. Ế, cái này chẳng phải là....hai vạch....vậy nghĩa là....

Chẳng còn để ý đến việc bị Ji Woo cạp, Guk ngay lập tức mở cửa chạy ra ngoài

-“Yomo...cái này...lúc nào vậy hả Eun Ji?”

Ji vừa nhìn thấy vật trong tay chồng thì mặt mũi ngay lập tức đỏ hồng lên, giật lấy từ tay Guk rồi giấu ra sau lưng.

-“Ji Woo đang nhìn kìa, anh thật là....Hình như là được một tháng rồi thì phải...”

-“Yahoo”- Guk ôm chầm lấy Ji rồi cười sung sướng, bỗng nụ cười anh cứng lại-“AAAAAAAA”

-“Con xin lỗi, appa”- Ji Woo lại vừa cạp bố Guk một miếng ngon lành rồi, oh yeah!

Tobe continued...

Bình luận

ồ, em đã hiểu, tks ss.  Đăng lúc 25-11-2012 11:18 AM
thanks ss :X  Đăng lúc 21-11-2012 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 21-11-2012 07:17:28 | Chỉ xem của tác giả
Ss tung chap lúc nửa đêm thế này thì :((
Em sorry ss hqua em gặp chuyện buồn nên chỉ đọc dt k cmt cho ss, em xin lỗi
Chap này chà, thú vị quá ta =)) Bạn Ji Yeon chưa gì đã tính đến việc mai mối đủ phương hướng làm dự án dự phòng rồi =)) tội cho chàng Hoya quá đi, anh à, ráng chịu đựng :x
Anh Guk ơi, con nó mà, vì con thì hãy để cho con cắn =)) con trai Ji Woo thật là bá đạo, rượt làm em cứ nghĩ như Guk là running man đấu với con trai jI wOO là hunter =)) khà khà, mẹ Eun Ji tốt tính đáng yêu thế. Thế là họ sắp sanh bé nữa, chắc con gái rồi =)) một gia đình chỉ nên hai con nên ai cũng 2 bé là dừng thì phải =)))

Bình luận

ko sao e, đọc chap này rồi vui lên nhé :xx  Đăng lúc 21-11-2012 09:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-11-2012 08:18:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cái story
đúng chất 18+ )))))))))))))
ý nhầm 20+ (có con rầu mà) {:438:}
thằng bé Ji Woo giống mẹ nó quá, suốt ngày ăn hiếp bố nó rồi sau đó trưng cái mặt ngây thơ làm Guk nhà ta k tài nào giận nổi, aigoo {:438:}
bà Nô nhà ta ăn no rồi lo xa dữ, chưa chi đã lo chuyện gả con trong khi nó chưa ra đời rầu ))))))))))))
mà cái thằng bé Ji Woo nó bá đạo giống mẹ nó rầu, chứ có giống Guk đâu mà Nô mong con mềnh là con gái hả giời ))))))))))))
đúng là 2 ông Guk vs Ya thân nhau quá, ông nào ông nấy sợ vợ như nhau ế {:438:}
cái vụ 2 vạch là ta khoái lắm à nha, nhưng stop ở đây thôi nhé, k thì tụi nó "vỡ kế hoạch" đấy )))))))))))))))
à mà ta nói nhỏ nàng nghe, cái từ "mình ơi" tiếng hàn nó là "yeobo" nàng ơi, hem phải "yomo" đâu {:438:}
nàng làm ta khoái quá cơ, hóng cái story 4 nhá tềnh êu {:438:}
*đạp cửa phi vào rầu bh đá cái cửa mới đạp để đi ra* {:438:}

Bình luận

thế ms bảo bà Nô đừng có ăn no lo xa, vì làm thế có cái tác dụng quái j đâu =))))))))) ủa ng việt mênh kêu yomo hả, h ms biết hị hị :))  Đăng lúc 21-11-2012 09:36 AM
*đá đít* ò thì đẫu Ji Yeon có con zai hay con gái thì cũng đều bị bắt nạt cả mà, hehe. Còn cái yomo, ta dùng kiểu ng Việt đấy :">  Đăng lúc 21-11-2012 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-11-2012 17:41:34 | Chỉ xem của tác giả
Ôi ôi ôi ooiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Phải nói sao về fic này bây giờ nhỉ. Ngày xưa, khi học cấp 3 lũ bạn mình nó suốt ngày đọc fic chưa, đọc fic chưa mà mình chả biết fic là cái gì nữa. Qua rồi 3 năm cấp 3 để chuyển sang đại học thì chả biết gì đến mấy anh lẫn mấy chị hàn xẻng. đi làm thì đúng là, trẻ không chơi, già đổ đốn, rảnh rỗi sinh nông nổi. Thế là bây giờ mình đã biết vì sao ngày xưa hội bạn nó lại phát cuồng vì fic rồi bởi đến giờ mình cuồng lắm rồi ấy, bấn loạn đến điên dại. Phim hết rồi, vc nhà này cũng ít khi thấy xuất hiện với nhau, đọc fic của bạn hồi tưởng lại bao nhiêu cảnh trong phim ấy chứ. trời ơi, sao bạn lại có thể lồng ghép được cả phim lẫn đời thường vào trong truyện được như thế. chỉ mình cách đi.
fic của bạn hay lắm ấy, làm mình nhớ lại bao nhiêu chi tiết trong phim. rồi cả story thêm nữa chứ. iu lắm bé gấu nhà này, giống mẹ y đúc. mà vc nhà này tình cảm thế không biết nữa. ôi ôi, mong sao mọi thứ là hiện thực đi để cho mình đỡ thèm thuồng. iu lắm lắm ấy. hóng phần mới của bạn nhé

Bình luận

ss ơi chap mới  Đăng lúc 26-11-2012 10:23 PM
uhm em . bao giờ có phần mới nhớ báo với ss nhé, vì dạo này ss đang cuồng lắm ấy. đi làm cũng không nổi vì cứ mải mê đến vc quái vật này thôi  Đăng lúc 21-11-2012 09:47 PM
chắc e phải gọi ss rồi, ss thích là e vui rồi, hehe, có story 4 e sẽ gọi ss, vào đọc ủng hộ e nhé, tại e cũng bấn vc nhà này quá nên viết linh tinh cho đỡ bấn =))   Đăng lúc 21-11-2012 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-11-2012 18:56:18 | Chỉ xem của tác giả
ss ơi *khều khều* em đây, em đã về với ss đây.

Yahhhh, cái này có phải là vì chiều em không mà em đòi hai bạn có con trai là ss viết luôn như ý em thế :x :x *tim bay tung tóe*

Đùa chứ tưởng tượng ra thằng bé con, lon ton khắp nhà, miệng lắp bắp nói mấy câu đơn giản, lú nhú mấy cái răng yêu yêu là em chỉ muốn........cắn cho Ji Woo nhà này một cái thôi ý :x :))
Không yêu làm sao được, bao nhiêu đặc điểm của bố mẹ ăn cả vào cậu con trai đầu lòng. Mà không phải ai cũng có uy lực làm appa của bé sợ xanh mắt mèo như thế kia đâu. ;)))

Thực ra em thích con trai, vì sở thích cá nhân là một phần, phần khác thì em thấy nhiều nơi hay có câu "sến sến" là "Nếu là con trai, anh và con sẽ bảo vệ em. Nếu là con gái, anh sẽ bảo vệ hai mẹ con em". Đó, sến nhưng mà hay. Em được cái thích vế trước hơn một tý nên mới đòi hỏi ss viết là con trai như vậy. :D
Happy family thì em đương nhiên là rất thích rồi. Đọc cứ ngoác mồm ra cười. Nhưng em cũng thích cả những ông bố yêu thương con, nhìn con là quên hết mệt mỏi ý. *nói thẳng ra là em thích chồng em sau này, bố của con em sau này được như bạn Guk ý*

Mà ss nhé, hai bạn này "năng suất" quá thể đi mất. Vừa mới một đứa 3 tuổi, đã lại...nữa rồi. Thực ra chuyện này cũng bình thường. Nhưng hai bạn còn  phải đi làm, còn phải sự nghiệp nên nếu cứ liên tục thế này thì kể cũng vất vả lắm đây. Nhưng không sao, vợ chồng này bá đạo mà, yêu nhau và yêu con thì việc gì cũng qua hết. hihihihihi. Mà đứa sau là con gái đúng không? em nghĩ nếu là con gái thì rất tuyệt vì sau này anh trai sẽ rất chiều em gái *mình có tính hơi xa không?*

Ah, thêm nữa. Bạn Ji Yeon và Hoya. Đang định thắc mắc "người tình thuở trước* của em đâu rồi, đang buồn vui ra sao thì ngay story 3 đã có ngay câu trả lời. Sao thần giao cách cảm thế ;))) Thấy chàng hạnh phúc bên chân mệnh thiên tử, em cũng an lòng *chấm nước mắt* =))))) Chẳng hiểu sao em bị thích cái câu này
-"Em cũng biết nỗi khổ của anh cơ à?”

Thích cả phản ứng của Ji Yeon sau đó nữa. Nó...phải nói sao ta, nó đáng yêu kinh khủng *em không biêt diễn tả thế nào*.

Em đang nghĩ cơ tầm năm mười năm nữa khi các bạn nhân vật từ chính đến phụ kia ở ngoài đời thực đến tuổi dựng vợ gả chồng, các bạn ý có sẽ như thế này không nhỉ? :)))) *lần này nghĩ xa thật rồi*

Nhìn chung là em rất rất rất rất thích story 3 luôn. :x :x Em đang buồn nhiều chuyện nhưng đọc xong thì em thấy khá hơn rồi. ss ra sản phẩm đúng lúc quá. hjhjhj cảm ơn ss nhiều :)
Này, em vẫn chờ tiếp đấy nhé. Đừng nghĩ em chậm comm là em bỏ ss. :D Dành thời gian viết dài viết hay tiếp cho em đọc nhaaaaaa.
Moakkkkkkk :*

Bình luận

được được. Nhìn chung thì đời bình lặng quá đâm không vui. Phải xung đột mâu thuẫn ghen tuông vào. Xong làm lành thì ngọt ngào hơn xưa là cái chắc. Em ủng hộ :D   Đăng lúc 21-11-2012 08:18 PM
tình hình là ss tính chap sau cho 2 đứa nó giận nhau, thấy đc ko?  Đăng lúc 21-11-2012 07:28 PM
là em mà :(((( em k về vs ss sớm ss lại nghĩ em là zombie rồi :((( ss cố lên. Yay \m/ cứ viết là hay rồi, không phải cố đâu ;))  Đăng lúc 21-11-2012 07:24 PM
*giật mình* cứ tưởng zombie nó khều cơ, nhóc này cũng lại đang buồn hả? Thôi thì đọc rồi xả xì trét nhé, ss đang nghĩ ý tưởng cho chap sau, sẽ cố viết hay!   Đăng lúc 21-11-2012 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách