Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Cún
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ShinHye's Sweet House] ★ Hội mê heo ★ Chém gió bốc phét và zinh tiền thưởng mỗ

[Lấy địa chỉ]
4991#
Đăng lúc 1-10-2014 01:10:22 | Chỉ xem của tác giả
Chào nhà Heo!
Rất vui được làm quen với mọi người!
Ai quen ai lạ cũng chào hết!

Hóng phim mới của Heo với Suk quá đi.

Cr: Tb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4992#
Đăng lúc 6-10-2014 12:36:29 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới vào trang Tiin đọc được cái tin như này nè: "Theo dự kiến, Yoo Seung Ho sẽ xuất ngũ vào ngày 4/12 tới. Trong gần 2 năm tại ngũ, em trai quốc dân đã nhận được vô số lời mời đóng phim. Nhưng gần đây, cơ quan đại diễn của nam diễn viên 21 tuổi mới cho biết anh đang để mắt tới kịch bản phim Joseon Magician. Nếu mọi chuyện thuận lợi, Joseon Magician sẽ quy tụ được 2 ngôi sao trẻ đình đám nhất hiện nay là “em trai quốc dân” Yoo Seung Ho và “em gái quốc dân” Park Shin Hye.
Dù quyết định Yoo Seung Ho có chính thức tham gia dự án phim này không vẫn chưa được trả lời chính thức nhưng mới đây công ty đại diện cho San Entertainment đã lên tiếng đầy ẩn ý: "Chúng tôi nhận được nhiều lời mời cho Yoo Seung Ho nhưng Joseon Magician là một dự án rất thú vị”.

Hồi đầu năm, chính Park Shin Hye cũng từng trả lời phỏng vấn rằng cô rất muốn làm "người tình màn ảnh" với “em trai quốc dân” Yoo Seung Ho: "Trong các bộ phim truyền hình gần đây, có rất nhiều cặp đôi mà nữ chính hơn tuổi nam chính. Nếu tôi đóng cặp cùng một chàng trai trẻ, tôi muốn hợp tác với Yoo Seung Ho. Ban đầu, tôi chỉ nghĩ Yoo Seung Ho là một chàng trai dễ thương, nhưng khi xem cậu ấy tham gia phim truyền hình I Miss You, tôi nhận ra Yoo Seung Ho rất trưởng thành”. Trước đó Yoo Seung Ho và Park Shin Hye đã từng sánh đôi trong MV Eraser của So Ji Sub ngay trước ngày Seung Ho lên đường nhập ngũ."
Vậy là qua năm có cái để hóng tiếp hén mọi người? Hye toàn hợp tác với những diễn viên mình thích ko àh

Bình luận

Nếu là thật thì mình ngóng dài cổ mất, 2 bé mình cực kì yêu <3  Đăng lúc 26-10-2014 12:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4993#
Đăng lúc 29-10-2014 09:35:42 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn Box Park Shin Hye!

Nhân dịp thành lập Box Lý Dịch Phong, FengFeng's House tổ chức bữa tiệc nhỏ và Gameshow chúc mừng Tân gia, thay mặt Box Lý Dịch Phong, mình xin trân trọng kính mời các bạn trong đại gia đình Box Park Shin Hye đến chung vui với bọn mình nhé! Hân hạnh đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4994#
Đăng lúc 1-11-2014 23:22:59 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn Box Park Shin Hye!

Nhân dịp kỷ niệm Tiểu Nhu Mễ tròn năm tháng tuổi, Bee's House tổ chức Gameshow chúc mừng, thay mặt Box Dương Mịch, mình xin trân trọng kính mời các bạn trong đại gia đình Box Park Shin Hye đến chung vui với bọn mình nhé! Hân hạnh đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4995#
Đăng lúc 15-11-2014 11:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Com rồi lại xóa, xóa rồi lại com, hic
Rất lâu rồi mới vào lại nhà mình, thấy có lỗi quá
từ giờ sẽ cố gắng vào thường xuyên hơn nè.

Bình luận

Em toàn làm silent reader thôi hehe  Đăng lúc 20-11-2014 10:17 AM
quen mất em nào r =))  Đăng lúc 15-11-2014 11:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4996#
Đăng lúc 16-11-2014 08:59:27 | Chỉ xem của tác giả
uay, chị hye có nhà to thế, mình thích chị hye từ lúc xem c ý là go mi nam rù i, lúc ý nhìn cũng thấy chị ý bình thường mà thôi, h xem phim c ý nhiều càng ngắm càng thấy c ý xinh , diễn xuất cũng hay nữa.
h cứ hóng thấy phim c ý là phải xem ngay và lun ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4997#
Đăng lúc 20-11-2014 10:18:47 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là em vô cùng tức và bực mình
Vào thread ''Pinocchio'' toàn thấy chê Heo của mình thôi
Ức chế quá

Bình luận

tham gia game mới với chúng mình nha https://forum.kites.vn/thread/-game-thu-tai-mot-phim-thuc-thu-20h-toi-chu-nhat-nay-453253-1-1.html  Đăng lúc 5-6-2015 08:05 PM
tại vì sợ heo cướp mất anh Zịt của nó nên nó chê thui! bên khu new có tin khen Hye quá trời kìa? nhiều bạn cứ nói diễn xuất ko tới? như thế nào gọi là tới?   Đăng lúc 17-1-2015 12:37 PM
:-<  Đăng lúc 20-11-2014 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4998#
Đăng lúc 23-11-2014 17:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Huhu, cả nhà cho em hỏi với
Cuối tập 4 trong thang máy, khi Bạn Bum Joo nói là In Ha có vẻ thích Dal Po, In Ha đã trả lời ''Không'' rồi bị nấc cục. Nhưng mà lúc này In Ha vẫn chưa rõ tình cảm của mình, vẫn chưa biết là mình thích Dal Po, như vậy sao nấc cục được ta? Vì trong tiềm thức In Ha vẫn chưa hề nghĩ là mình thích Dal Po. In Ha chỉ nghĩ là Dal Po luôn đứng về phía mình thôi.
Ai giải đáp cho em với.

Bình luận

sao ko hỏi trong thớt phim á em :)))) tâm sinh lý của bà này khó hiểu quá =))  Đăng lúc 24-11-2014 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4999#
Đăng lúc 30-11-2014 07:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Bonnjour nhà Shye lâu rồi chẳg thấy men nào C cũg khg dám vào vì hôm nay thấy có Poster hìh bfilm"Pincchio"đẹp quá film đag vào thời kì hấp dẫn sau này còn hấp dẫn hơn chuẩn bị coi Movie của hoàng hậu Shye sp tái xuất--Đca chuột cũg mất tíh luôn
chúc cả nhà vui vẻ cuối tuần xm film-:Merci Mod cún.

Bình luận

Bon Année-Happy New Year nhà Shye**côg nhận Đ GD này trốn kĩ thiệt chúc mọi người vạn điều may mắn-sức khỏe vẫn hàg đầu-bfilm Heo+Vịt rt hay.  Đăng lúc 29-12-2014 03:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5000#
Đăng lúc 17-1-2015 12:36:12 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc ở kênh 14 là 2 đứa nó (PSH VS LMH) đã bí mật hẹn hò và chia tay rủi? có phải thiệt ko nhỉ?
Coi phim pinocchino xong thấy cũng hợp với LJS, con tim của fan sắp chao đảo...
Cũng mong SH với MH, có người thích SH với YH, SH với JS, ...
Bên khu new có một bài mới khen diễn xuất của PSH.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách