Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2013] Những Người Bạn Chân Đất E12 completed

[Lấy địa chỉ]
1791#
Đăng lúc 3-11-2013 18:27:30 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn anh...Cảm ơn BFF...Nhờ có đó mà thấy được những nét 4D khó đỡ của anh. Cũng nhiều niềm vui và cũng lắm vất vả, cũng rút ra nhiều điều trong cuộc sống anh nhỉ!

Cố gắng giữ gìn sức khỏe và hoàn thành bộ phim mới...Mong anh sẽ thuận buồm xuôi gió.

Cảm ơn ss dịch! Giành sopha

Bình luận

=))))))  Đăng lúc 3-11-2013 10:28 PM
Há há...Em tưởng ss dịch tin! Trời ơi, em già rồi đó ss, bị lần lun =)))  Đăng lúc 3-11-2013 10:08 PM
Sopha gì ở đây cô ^^  Đăng lúc 3-11-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1792#
Đăng lúc 3-11-2013 20:56:27 | Chỉ xem của tác giả
Ep 29.

Câu hỏi 1, hình như là hỏi một trong các nguyên liệu để chế biến mỹ phẩm.
(Màn hình cho chạy CF quảng cáo mỹ phẩm của Hyun Joong)

Hyun Joong: Giun đất!

Đáp án đúng! @@@
Òa òa lâu nay chỉ biết giun đất dùng làm thuốc trị bệnh, không biết còn dùng để chế biến mỹ phẩm @@

Cũng không hổ danh là người đại diện của các hãng mỹ phẩm, chuyện vậy mà cũng biết được, hic hic...

cre: SBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1793#
Đăng lúc 3-11-2013 21:30:25 | Chỉ xem của tác giả
Câu hỏi 3: "Thời cổ đại người ta hay dùng vật gì để chúc mừng nhau hoặc kính biếu?" Mọi người trả lời nào là gan ngỗng, bào ngư  PD mới cho một gọi ý: "Nơi rất xa của Hàn Quốc"

Shi Yoon nói: "Đảo Jeju?"

Hyun Joong lập tức đáp: "Quýt!"

Vì "Nơi xa nhất của Hàn Quốc là đảo Jeju, mà đặc sản của Jeju là quýt!"

Đáp đúng, được ăn ^^

Trong 3 câu hỏi hôm nay, HJ trả lời được 2 câu, tự mình cũng cảm thấy rất thần kỳ, luôn miệng nói: "Hôm nay em giỏi vậy sao?  Thật vậy sao?", "Dường như rất có linh cảm ah!" :)

Lúc được ăn, theo quy định là chỉ ăn một lần, nhưng trong bát còn lại một ít nước súp, chú Shin nói: "Húp một miếng đi!" Thế à HJ ngoan ngoãn húp 1 cái... Bị các anh phạt quỳ, HJ chẳng bối rối chút nào, nói: "Quỳ thì quỳ ah!" Chú Shin lại "xúi giục": "Húp thêm một miếng nữa đi, rồi cúi đầu chạm đất!" HJ ngoan ngoãn "Ne" (vâng) một tiếng, ngoan ngoãn húp hết chỗ nước súp, sau đó vòng tay ra sau lưng, cúi đầu chạm sát mặt đất @@

Các chú ức hiếp chàng em quá thể ah @@@
Còn anh zai bi lớn rồi cũng chẳng biết đề phòng, bảo gì làm nấy?
Hay là... "thực chi vương đạo, tha sự phù vân"? :)))

cre: 南京静静地_Jing/SBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1794#
Đăng lúc 3-11-2013 21:42:25 | Chỉ xem của tác giả
a đi rồi e bị buồn nhẹ!!!!!!!!!!! thế là hết thời hóng cap, hóng sub bff...thôi thì e sẽ đợi a ở phim vậy. Cám ơn bff đã cho tôi hiểu thêm về a, biết thêm đc cái tật lượm thức ăn rơi ở dưới đất, nhặt cơm trên đùi ngta, rồi vô vàn biểu cảm cute hết sức chịu đựng,.Cám ơn những bài học cuộc sống a đã mang đến cho chúng e qua bff và e đã học đc ra nhiều điều từ đó.

Bình luận

BFF là một chẳng đường anh đi qua, mỗi phút đều quý giá :x  Đăng lúc 3-11-2013 10:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1795#
Đăng lúc 3-11-2013 22:18:04 | Chỉ xem của tác giả
Tuy mọi người ngồi sát nhau hết, nhưng riêng có 2 bạn... đụng chạm zô zàn tự nhiên lun TT

cre: SBS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1796#
Đăng lúc 4-11-2013 07:20:58 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1797#
Đăng lúc 9-11-2013 00:51:34 | Chỉ xem của tác giả
càng xem càng bị ghiền luôn ah, vốn đã thích chú kang hoo dong r lại có cả uee xinh đẹp nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1798#
Đăng lúc 9-11-2013 13:39:23 | Chỉ xem của tác giả
ấn tượng đầu tiên về chương trình này là lấy Việt Nam làm địa điểm  mở đầu =)))
Tự nhiên thấy tự hào và cũng hồi hộp chờ đợi ^^
Chương trình hay , hài, tự nhiên nữa =)))0
Nói chung là tuyệt ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1799#
Đăng lúc 9-11-2013 16:50:53 | Chỉ xem của tác giả
:(( Xem chương trình này xong thấy nghệ sĩ não cũng đáng yêu đáng mến và khâm phục họ. Họ cố gắng vượt qua mọi thử thách, giản dị nữa chứ. Thích nhất là ss UEE, VHyun Joong kiểu ngố ngố đáng yêu.
Thank subteam nhiều vì đã là chương trình này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1800#
Đăng lúc 11-11-2013 12:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Tại sao ST lâu ra thế ạ!!?
E ngóng mãi thui đấy {:138:} nhanh nhanh nha!!!
Sắp ko chụi nổi rùi

Bình luận

Bạn đọc thông báo ở đây nhé http://kites.vn/forum.php?mod=redirect&goto=findpost&ptid=377302&pid=7205212  Đăng lúc 11-11-2013 07:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách