Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 17740|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [SBS 2011] Con gái của chồng tôi / My Daughter the Flower - Jin Se Yun, Choi Jin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Tên phim : Con gái của chồng tôi
Tên Tiếng Anh : My Daughter the Flower
Thể loại : Gia đình
Kênh phát sóng : SBS
Diễn viên :
   Jin Se Yun vai Yang Kkot Nim
   Jo Min Soo vai Jang Soon Ae
   Park Sang Won vai Goo Jae Ho
   Choi Jin Hyuk vai Goo Sang Hyuk
   Lee Ji Hoon vai Eun Chae Wan
   Son Eun Seo vai Eun Chae Kyung
   Baek Jong Min vai Goo Joon Hyuk.

Nội dung phim :

Một câu chuyện xúc động về cuộc đời của người mẹ và đứa con gái nuôi của mình

Một người cha dự định sẽ kết hôn một lần nữa với Jang Soon-Ae (Jo Min-Su), đồng nghĩa với việc người phụ nữ ấy sẽ trở thành mẹ kế. Nhưng con gái của ông Yang Kkoch-Nim (Se-Yun Jin) là một bác sĩ chuyên khoa tại một bệnh viện phục hồi chức năng thì không thể chấp nhận được thực tế này.

Trong giai đoạn khó khăn đó, người cha đã không may mắn khi qua đời trong một tai nạn, để lại hai người phụ nữ, một mẹ kế và một đứa con gái nuôi không có mối quan hệ máu mủ sống cùng với nhau. Họ an ủi nhau và cùng với nhau bước đi trong cái thế giới đầy đau khổ này.
  Đôi khi họ hay cãi nhau và tranh chấp cũng giống như các bà mẹ đối với các cô con gái , nhưng khi một trong số họ đau khổ, họ sẽ xoa dịu nỗi đau đó, an ủi cùng nhau. Họ là mẹ và con gái nhưng cũng là những người bạn, cũng có mối quan hệ với nhau trong thế giới này.

http://www.youtube.com/watch?v=qCM7Hq4lld4

Couple chính là đây <3

http://www.youtube.com/watch?v=IjKztpqJ0lM

p/s : coi xong cái vid không ghiền không ăn tiền >< !!! Em là vì chết cái vid này nên mới làm thớt này ạ <3<3<3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2013 12:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Cái... cái... cái anh ....papa của Lee Seung Gi trong Gu Family Book đây mờ {:445:} {:443:} pấn pấn pấn
{:447:} Ôi đệp zì mà zdai quớớớớ!!!
Đi kiếm link xem thử thoy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 2-5-2013 13:54:52 | Chỉ xem của tác giả
lethimyhoa78 gửi lúc 2-5-2013 12:04
Cái... cái... cái anh ....papa của Lee Seung Gi trong Gu Family Book đây mờ   p ...

Mình cũng tìm link phim này muốn chết luôn í...mà trên mạng không có sub đâu bạn ơi...
nên mình mới làm thớt này kêu gọi mọi ng ủng hộ để phim được làm sub nè...
Phim này hơi dài hơi...hix, nhưng coi trailer thấy hay quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-5-2013 21:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Bộ phim này đã từng chiếu trên truyền hình nhưng mình không theo dõi được, và cũng không thích xem trên vô tuyến bởi họ lồng tiếng nên làm mất hết cái hay của bộ phim.
Một bộ phim về mối quan hệ mẹ ghẻ con chồng thật sự rất hay và ý nghĩa. Khi họ mất đi mối dây gắn kết là người chồng, người cha thì họ mới thực sự cảm nhận được và cần nhau nhường nào. Và dù rất nhiều bất đồng, rất nhiều va chạm...nhưng qua đó mối quan hệ mẹ ghẻ con chồng mới thực sự được chia sẻ và cảm nhận để rồi họ những người chẳng chung máu mủ gì dần yêu thương và nương tựa vào nhau hơn.
Tuy mình mới xem được một vài tập trên vô tuyến nhưng thấy rất hay. Và mình đã lùng sục mà chẳng tìm thấy bản sub nào cả. Mong rằng một ngày không xa sẽ được xem bộ phim này trên Kites nhà mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-5-2013 10:22:46 | Chỉ xem của tác giả
aaaaaa phim này, sub đi ad ơi sub đi ủng hộ cả 2 tay 2 chân mọc thêm nữa cũng ủng hộ team sub này luôn
phim này xem trên tivi mà bữa được bữa ko ức chế lắm
Sub đi ad nhé, iu team sub lắm lắm {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-5-2013 23:24:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng vote một phiếu cho phim này, giá như được làm sub thì hay biết mấy, mình thử lùng bản raw mà cũng thấy khó. Mình rất thích mỗi lần anh "cao kều" này cười. Thích anh từ I need romance
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-6-2013 08:00:53 | Chỉ xem của tác giả
phim này hay nè {:290:} mình ủng hộ nhiệt tình
phim này chiếu trên tv nhưng mình không có thời gian xem {:140:}
diễn viên chính đẹp trai lắm luôn ý hehe {:301:}
sub team làm sub đi nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 3-6-2013 07:11:50 | Chỉ xem của tác giả
Mình mong chờ được xem phim này lắm. Mình tìm hiểu về phim vì thích bé Jin Se Yeon nhưng mà sau khi xem giới thiệu thì đúng là mê tít phim luôn Đã tìm rất nhiều trang xem onl trên mạng vì mình nghĩ là phim đã được chiếu trên truyền hình nên sẽ có link xem onl thôi. Vậy mà tìm hoài không được

Hôm nay mới được biết là Diều nhà mình đang giới thiệu về phim, mong không còn gì mong hơn >"< Subteam sẽ làm phim này nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 3-6-2013 07:23:40 | Chỉ xem của tác giả
hi hi hi nếu được làm sub phim này thì mình lại có thể xem rồi
dù đã coi trên tivi nhưng vẫn thích coi sub hơn
ủng hộ tinh thần của ST cái nè
sin se yeon của mình hihi hi hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 3-6-2013 19:45:02 | Chỉ xem của tác giả