Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
971#
Đăng lúc 19-3-2014 21:52:16 | Chỉ xem của tác giả
Thật lòng mà nói thỳ lâu ra tập mới quá..huhu
Đợi..lâu lâu lại vô dòm xem có tập mới chưa...mặc dù xem đi xem lại bao nhiêu lần rùi mà vẫn muốn xem nữa
Hóng sub của ST lắm..ST cố lên cho ra tập mới nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

972#
Đăng lúc 24-3-2014 17:35:06 | Chỉ xem của tác giả
hi vong la moi ng lai tiep tuc lam chứ trên mạng chỉ co moi 1 bản vietsub dc dịch từ engsub mà cũng lại chỉ có mỗi 1 bản engub day hay sao ay, vua thieu vua sai. chan qua chung. noi ra thi rude chu neu co the minh tha tra tien de dc coi ban lam lai nhu may tap da dc lam con hon coi ban vietsub or engsub da co tren mang.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

973#
Đăng lúc 14-4-2014 23:47:56 | Chỉ xem của tác giả
Hồi trước là còn down chay raw ko thèm chờ sub nữa cơ, chẳng hiểu gì nhưng vẫn cười lăn cười bò. Đã xem rất nhiều gameshow sau này, nhưng chẳng bao giờ tìm lại đc cảm giác ngày xưa nữa. Căn bản mình cũng già rồi...
Hồi trước mình làm đĩa 85 tập đấy, đầy đủ sub mỗi tội chất lượng kém. Giờ có bản mới ổn hơn hẳn thì lại cặm cụi down về hồi xuân một lần vậy^^
Thanks subteam nhé!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

974#
Đăng lúc 15-4-2014 18:44:24 | Chỉ xem của tác giả
đúng là Family outing có khác
xem không thể ngừng cười đc
cảm ơn subteam nhiều lắm xxxxxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

975#
Đăng lúc 19-4-2014 06:10:23 | Chỉ xem của tác giả
2 show mà mình muốn sưu tập nhất là Running Man và Family Outing,
thật tiếc là Family Outing lại không có bản HD
Giờ thấy Kites làm lại mừng húm, tải về sưu tầm sau này xem lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

976#
Đăng lúc 8-5-2014 09:16:25 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá, subteam hình như bỏ show rồi ak Family outing là show thực tế mà mình thích nhất từ trước đến giờ và chắc về sau nữa dù bây giờ xem khá nhiều show, có những show mình khá thích như Dad hay Running Man nhưng thực sự thì FO vẫn là no.1. Một show thực tế đúng nghĩa "thực tế" luôn. Các thành viên thể hiện tính cách thật, chơi trò chơi thì luôn hết mình. Cứ mỗi lần buồn buồn là lại mang ra xem lại và thể nào cũng cười lăn lộn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

977#
Đăng lúc 12-5-2014 11:30:43 | Chỉ xem của tác giả
Hình như mấy tập đầu hình với tiếng ko khớp với nhau đúng không mọi người? Hay là tại máy mình nhỉ, mình down torrent và xem bằng kmp _ _", hay là lúc down bị lỗi???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

978#
Đăng lúc 13-5-2014 13:36:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy subteam làm lại show FO mình rất mừng nhưng dường như FO k phải là dự án trọng điểm của subteam ( mình đợi mãi mà chẳng thấy sub tập mới TT_TT
Mình cũng như các fan FO mong subteam dành một chút thời gian hoàn thành nốt dự án này, mấy tháng ra 1 ep mới cũng được. Mình hy vọng subteam sẽ lưu tâm tới ý kiến của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

979#
Đăng lúc 22-5-2014 22:37:45 | Chỉ xem của tác giả
FO là show mình thích nhất luôn :X
xem đi xem lại hằng bao nhiêu lần mà vẫn cứ buồn cười )))
hồi trước toàn xem online, bây giò thì có thể down về xem dần rồi ) cảm ơn subteam <333
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

980#
Đăng lúc 8-6-2014 21:18:45 | Chỉ xem của tác giả
có xem vài ep của show này, cũng vui và hài lắm. Nhìn khung cảnh miền quê thật là thanh bình. Mọi ng của gia đình vs khách mời rất dễ thương, không kiểu cách, nhìn rất đời thường
show này có khuyết điểm là thời gian lên hình của tv không đều nhau (nếu có làm nhiệm vụ thì lên ào ào )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách