Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lavender1204
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS 2008] Family Outing Season 1 - Ep8 VIVO Completed

[Lấy địa chỉ]
1031#
Đăng lúc 17-1-2015 00:16:27 | Chỉ xem của tác giả
bảo 2 tuần ra một ep,tính đến bây giờ nếu ra sub đúng theo như đã nói thì đã được gần 40 ep rồi,trong khi thực tế mới ra đến ep 8

gần 2 năm trời,ra được 8 ep   tức là 3 tháng ra một ep
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1032#
Đăng lúc 17-1-2015 18:09:00 | Chỉ xem của tác giả
1 trong những show yêu thích nhất của mình
Mặc dù đã xem hết tất cả các tập ùi mà  nhưng vẫn muốn xem sub của kites  nhà mình vì chất lượng sub của kites là chuẩn nhất trong các diễn đàn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1033#
Đăng lúc 18-1-2015 13:31:16 | Chỉ xem của tác giả
Xem rồi xem lại vẫn thấy vui, hài hước, và tình cảm "gia đình" được xây dựng từ lạ đến quen một cách rất bình dị và gần gũi, anh jae suk thì vẫn luôn là con chim đầu đàn, dẫn dắt toàn bộ chương trình.
Thích nhất là mỗi sáng anh jae suk lại bấm còi inh ỏi đánh thức mọi người.
Cám ơn các bạn đã làm lại sub .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1034#
Đăng lúc 22-1-2015 16:10:36 | Chỉ xem của tác giả
subteam ra nhanh nữa đi, hixxx tại ngày trước mình chưa đc xem, hihi, luôn ủng hộ subteam!!! Fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1035#
Đăng lúc 24-1-2015 17:35:49 | Chỉ xem của tác giả
tìm mấy page không thấy còn season I may quá bên mình vẫn còn hêhhehehheheehehehhehe tks mấy ad nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1036#
Đăng lúc 29-1-2015 10:55:07 | Chỉ xem của tác giả
Rất hâm mộ RM nên kiếm thêm FO coi trong lúc chờ
RM ra tập mới,chương trình thật sự rất hay mà  lại kết thúc
sớm quá mong RM đừng kết thúc như FO
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1037#
Đăng lúc 23-2-2015 05:29:40 | Chỉ xem của tác giả
Nghe danh show này nhiều rồi nên phải down về xem mới được.
Là một fan trung thành của RM nên mình rất mê Yoo Yeasuk.
Hy vọng sẽ được thấy bác Yoo huyền thoại trong show này trước khi bác ấy đến với RM.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1038#
Đăng lúc 9-3-2015 15:34:06 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự là mình rất thích show này, đây là show đầu tiên dẫn dắt mình đến với các chương trình thực tế của HQ
Dù mình đã coi hết chương trình rồi nhưng vẫn mong muốn được xem lại nên hy vọng ST cố gắng tiếp tục dự án
Nếu ST thiếu nhân lực thì mọi người có thể tuyển thêm để làm mà, mọi người hy vọng là ST sẽ tiếp tục dự án này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1039#
Đăng lúc 28-3-2015 14:27:16 | Chỉ xem của tác giả
Hic. Giờ thì hơi mất hy vọng là subteam sẽ làm tiếp rồi.
Mình đã xem hết, down hết và sau khi có tin ST làm lại thì xóa bộ cũ đi để chờ bản đẹp của kites.
Nhưng chờ mòn mỏi từ khi có Ep 1 đến giờ thì bắt đầu hết hy vọng rồi.
Nhưng mình mong các bạn sẽ có một tuyên bố rõ ràng đến những người vẫn hết lòng chờ các bạn là có tiếp tục làm hay không.
Nếu thật sự không có đủ nhân lực, thời gian thì mình hoàn toàn hiểu vì mình biết công việc này rất mất công mà các bạn cũng không được nhận thù lao, lợi ích gì, làm chỉ làm vì yêu thích show. Nhưng các bạn có thể nói rõ là không thể làm tiếp hoặc tạm dừng dự án để mọi người không mất công chờ đợi nữa.
Vì chờ đợi mà được xem thì mình sẵn sàng chờ. Nhưng nếu chờ đợi đến cuối vẫn không có gì thì sự thất vọng rất rất lớn. Chắc không phải chỉ mình mình cảm thấy như vậy.
Thân.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1040#
Đăng lúc 15-5-2015 09:19:44 | Chỉ xem của tác giả
Ngay khi ST thông báo sẽ sub lại FO mình rất vui vì đây là show mình rất thích, phải nói là thích nhất vì tình cảm của những thành viên trong gia đình rất chân thực với nhau, hài hước và ấm áp nữa chứ
nhưng mà có vẻ ST đã drop ở ep 8 rồi
buồn quá cơ, biết là ST rất bận rộn và có nhiều công việc khác nhau nhưng vẫn hy vọng FO được làm lại tiếp chứ không dừng lại ở giai đoạn đầu như vậy
Mong ST sẽ không để FO bị bỏ ngỏ như vậy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách