Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" chính thức phát sóng tại Việt Nam, phụ đề Việt ngữ thực

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 28-8-2013 15:37:11 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ có thể nói là một tin quá tuyệt vời, Running Man đã đến Việt Nam.
Nhưng mà không biết sẽ chiếu tiếp các tập mới, hay chiếu toàn bộ các tập cũ nữa nhỉ?
Hóng quá đi mất, đây đúng là một sự công nhận công sức của sub team nói riêng và Kites nói chung. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 28-8-2013 15:37:12 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi... Running Man đến VN rồi cơ ấy...
thế là các chú sẽ được biết đến nhiêu hơn,..
ss Ji Hyo sẽ được nổi tiếng hơn
Gương mặt bình yên sẽ được yêu mến hơn.. cơ mà chắc là thuyết mình or lồng tiếng nhỡ...
mình khoái phụ đề cơ...
hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 28-8-2013 15:37:18 | Chỉ xem của tác giả
Máy tính của mình ko đủ bộ nhớ chứa hết 160 tập nên dù nhiều tập khá hay nhưng vẫn phải cắn răng xóa đi, h thì sướng rồi, đc xem lại những ep đầu.
Chúc mừng kites, các bạn đã rất nỗ lực làm việc. Các bạn bỏ công ra cho bọn tớ xem sub mà toàn free, h thì công sức của các bạn được đền đáp xứng đáng quá.
Tối về dò SCTV4, mình xóa mất tiêu kênh đó rồi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 28-8-2013 15:37:46 | Chỉ xem của tác giả
Chân thành gửi lời chúc mừng đến toàn thể staff của Kites và đặc biệt là dàn subteam của chương trình RM...

Các bạn đã làm việc hết mình cho forum và giờ đây các bạn hoàn toàn có thể ngẩng cao đầu với thành tích lần này... điều này chứng tỏ 1 điều là việc làm thầm lặng của các bạn trước giờ sẽ được mọi người biết đến và công nhận trong time tới...và Kites sẽ ngày càng phát triển hơn nữa, trở thành 1 forum hùng mạnh về việc cung cấp phụ đề việt ngữ cho các chương trình nước ngoài được phát sóng ở VN sau này

Mong chương trình sẽ được chiếu ở khung giờ tốt để mọi người có thể xem và thưởng thức 1 cách tốt nhất

Một lần nữa chúc mừng Kites nhé {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 28-8-2013 15:37:53 | Chỉ xem của tác giả
ồ zê sung sướng quá nhà mình có kênh này
vậy là đc ngắm các chú trên màn hình tivi rồi, rõ nét mặc dù ko phải các hoa mĩ nam nhưng vẫn điên đảo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-8-2013 15:38:03 | Chỉ xem của tác giả
tuy RM được chiếu trên TV xem sướng thật đấy nhưng hi vọng không bị như FO.chiếu trên yan toàn bị mc VN nói vào giữa chương trình
mất cả hứng xem :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 28-8-2013 15:38:03 | Chỉ xem của tác giả
Tin hot nè! Trong lúc chưa bắt sóng được tren truyền hình thì cứ bám lấy Kites đã
Hihi. Thật là vui. Tin hot mà còn được thưởng nữa, không biết mình có cơ hội không
Subteam cố gắng nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 28-8-2013 15:38:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

thật sao hả trời, tin này nóng hổi thế, OMG, daebak được dịp xem trên TV cho sướng mắt ^^, Running man rất được hâm mộ tại Vn mình mà
cảm ơn chủ thớt dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 28-8-2013 15:39:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +100

Thành thật chia buồn với bạn Bin, mình lại xin thêm 100$ nữa
bạn tốt bụng như thế nên vài trăm xu lẻ rơi vào túi 1 đứa chắc hơm sao đâu ha

Chúc mừng Kites.vn khẳng định vị thế là diễn đàn làm phụ đề lớn nhất việt nam
càng ngày càng tự hào khi mình dc là 1 thành viên của phố diều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 28-8-2013 15:39:17 | Chỉ xem của tác giả
Tin tốt nhất trong ngày trên Kites đó nghen, chúc mừng Kites subteam . Running Man đã đến Việt Nam - điều này mình mong chờ đã lâu lắm rồi. Mấy tập đầu tiên tìm nhưng không đầy đủ kể cả English sub, mà nay đã xuất hiện tại VN. Công nhận là xem sub bất kỳ chương trình nào của Kites thì cũng tuyệt vời, nhanh chóng và chính xác, tuy đôi khi vẫn còn những lỗi về cách dùng từ mà fan hơi cứng tuổi đọc hổng hiểu.Tuyệt vời, một lần nữa xin chúc mừng Kites team. Xin hỏi là giờ phát sóng chính thức trên SCTV4 vào lúc nào, và giờ phát lại.? Running Man - cùng chờ đợi đến ngày phát đầu tiên nào - 8/9/2013.{:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách