Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" chính thức phát sóng tại Việt Nam, phụ đề Việt ngữ thực

[Lấy địa chỉ]
1491#
Đăng lúc 2-9-2013 07:38:45 | Chỉ xem của tác giả
không nơi nào dzui bằng kites
không nơi nào đăng tin chính xác bằng kites
bữa giờ nghe phong phanh nhưng mà toàn các thể loại "sẽ được chiếu trên 1 kênh giải trí", nghe là không biết kênh nào luôn
chúc mừng cả nhà nhé, tớ sẽ đón xem để ủng hộ, thích quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1492#
Đăng lúc 2-9-2013 10:41:06 | Chỉ xem của tác giả
cute quá :(((
mình sẽ giới thiệu cho cả nhà ngồi xem với nhau
quây quần và cùng cười với nhau ^^
hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1493#
Đăng lúc 2-9-2013 11:51:27 | Chỉ xem của tác giả
HURA không thể tin vào mắt mình luôn. Mình xem Running Man từ những tập đầu tiên đến giờ cũng đã 160 tập rồi giờ ngồi xem lại từ tập 1 sẽ là một cảm giác rất YoMost thật ra ở nhà cũng được hơn nửa số đã chiếu để xem lại nhưng xem trên tivi vẫn là cái thú vui mới nghĩ đã sướng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1494#
Đăng lúc 2-9-2013 12:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Vậy thì RM sẽ siêu phổ biến cho coi
Chỉ tiếc nhà mình không dùng cab... Các cụ vẫn không xem được rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1495#
Đăng lúc 2-9-2013 13:04:59 | Chỉ xem của tác giả
Vui quá đi mất. Từ giờ bên cạnh hóng RM trên kites lại được hóng trên TV nữa {:438:} Như thế là ta sẽ không phải chờ đợi mòn mỏi rồi {:398:} muốn được xem lại từ tập đầu để ngắm anh Joong Ki yêu quý của mềnh. Hi vọng khi đi nhập ngũ về anh lại tham gia RM {:398:}
Dù sao thì cũng rất cảm ơn kites
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1496#
Đăng lúc 2-9-2013 13:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi nghe tin running man được chiếu tại việt nam sung sướng hết xảy. Từ giờ tha hồ mà được xem lại running man những tập đầu tiên rồi chứ giờ tìm mấy show đầu khó bỏ xừ, xem online thì lâu thí mồ lên được. Nhưng mình ko biết là phụ đề ở đây có kèm thuyết minh như show family outing trên yantv ko vậy. {:291:}{:301:}{:301:}{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1497#
Đăng lúc 2-9-2013 16:04:37 | Chỉ xem của tác giả
Ngủ dậy đọc đc tin này vui quá trời quá đất luôn ý {:184:}
Cuối cùng cũng có 1 game show thực tế của Hàn Quốc mà mình thích đc chiếu ở Việt nam rồi {:184:}
Đọc xong cái này mà chỉ ngồi cười thôi ý chờ ngày Running Man phát sóng quá đi {:184:}
Nhất định sẽ ủng hộ kites.vn thật nhiều rồi và kites hãy cố gắng sub nhiều show thực tế Hàn Quốc trên tv nữa nhé {:98:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1498#
Đăng lúc 2-9-2013 17:18:44 | Chỉ xem của tác giả
Thật là quá đã , Runing man mà được lên truyền hình thì sức lan tỏa sẽ khủng khiếp lắm đây.
Hồi trước vì bấn loạn RM mà phải lục tìm trên mạng khổ cực mới xem được gần hết , có vài tập bị del tím không ra , khi đó thì nhà mình chỉ làm từ tập 80 nên xem mấy tập lúc trước hình ảnh không rõ mà còn bị xóa nữa , giờ được chiếu trên TH Việt nam rùi , phải canh coi mới được ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1499#
Đăng lúc 2-9-2013 19:34:07 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng cả nhà nha.hihi. có tập mới rùi mà chưa có thời gian xem. quả này running man có sức hấp dẫn không thể chối từ đc rùi. show truyền hình nổi tiếng khắp châu á rùi. hihi. nhân vật nào trong show Running man cũng gây ấn tượng khó quên.hehe. nhất là anh hươu nhà mình đó. càng xem càng yêu hươu thế chứ. yêu cả nhà running man lắm lắm luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1500#
Đăng lúc 2-9-2013 19:34:29 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng nhà mình...đây quả là một thành công lớn
nhưng mà ko bik là 1 tuần 2 tập hay là 2 ngày chiếu cùng 1 tập nhỉ...
bây h RM đã chiếu tới hơn 150 tập òi... chiếu này chắc phục vụ các fan xem lại quá à
uầy...mấy tập đầu có Joong Ki...đang bị nhớ sau vụ anh ý vô nghĩa vụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách