Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" chính thức phát sóng tại Việt Nam, phụ đề Việt ngữ thực

[Lấy địa chỉ]
1471#
Đăng lúc 1-9-2013 11:55:47 | Chỉ xem của tác giả
Ố là là, cuối cùng thì Running Man cũng được lên sóng truyền hình VN.
Kites lại độc quyền làm sub, lúc đầu nghĩ lên sóng truyền hình lại thuyết minh các kiểu, xem mất chất lắm ai ngờ :))
Vậy là có thể giới thiệu anh chị em họ hàng hang hốc cùng xem zê zê \m/
Chúc kites bay cao bay xa ~.~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1472#
Đăng lúc 1-9-2013 12:59:38 | Chỉ xem của tác giả
Hot quá, hehe, mình thích nhất là Running man đấy ạ, từ nay lại được xem trên cả TV, chúc mừng Kites và ST nhé. Chúc mọi người luôn khỏe để hoàn thành thật tốt công việc, cảm ơn ST luôn hết mình phục vụ mọi người. Vui quá là vui :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1473#
Đăng lúc 1-9-2013 13:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi qua bao ngày chờ mong thì Running man cũng đã về VN :))
Thế này thì tối cuối tuần lại nằm nhà xem lại thôi, rủ cả bố mẹ xem để cả nhà cùng nghiền mới đc :3
Cảm ơn các bạn Kites nhiều nhé, các bạn đúng là giỏi quá đi :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1474#
Đăng lúc 1-9-2013 13:58:36 | Chỉ xem của tác giả
ngóng quá cơ {:290:}
độ HOT của RM càng ngày càng tăng {:308:}
Kites ngày càng phát triển chuyên nghiệp quá {:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1475#
Đăng lúc 1-9-2013 13:59:28 | Chỉ xem của tác giả
Yayyy... cuối cùng thì chương trình yêu thích của tui cũng được lên sóng truyền hình VN mà còn do subteam của Kites làm sub nữa chứ, thiệt là hoàn hảo <3

Tuy biết lên sóng mình cũng không...có coi [vì đã lâu lắm rồi không còn thói quen xem tv, toàn down film, show, clip hay coi online trên mạng thôi], nhưng mà có cảm giác rất rất là thích, hi vọng bố mẹ tui sẽ coi và sẽ thích như tui <3

Sau này chắc bố mẹ cũng không dùng ánh mắt kì lạ nhìn tui mỗi lần tui cười vật vã khi coi cái show này {:310:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1476#
Đăng lúc 1-9-2013 14:23:58 | Chỉ xem của tác giả
Wow , quá vui vì tin này, hôm nay xem lại mấy cái tin mới thấy được tin "hot" như vầy {:184:}
Vậy là Running man cũng đã được mua bản quyền và chiếu trên sóng Việt, những ai là fan của Running man sẽ luôn ủng hộ cho chương trình này được lên sóng đều hàng tuần, chờ mong xem lại những tập của thuở ban đầu, chắc sẽ có nhiều thứ hay ho, và cười té ghế, với các anh các chị này thôi.
Đặc biệt lần này do kites làm phụ đề cho chương trình truyền hình luôn, quá tuyệt cú mèo, Kites ngày càng phát triển và chuyên nghiệp hơn hẳn. Ủng hộ, chúc Kites sẽ hoàn thành được sứ mệnh này, và sắp tới sẽ có nhiều dự án chương trình truyền hình sẽ có Kites.vn tham gia ! Chúc mừng các bạn !
Chuẩn bị xem lại Running man thôi ! O ố ồ  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1477#
Đăng lúc 1-9-2013 15:46:30 | Chỉ xem của tác giả
Minh thac mac la kites bat dau dich tu tap 80, neu phu trach dich cho SCTV4, thi kites co dich lai tu tap 1 khong? hay la SCTV4 se lay ban dich tu 360kpop vay?

Bình luận

vay thi tap tu 1-79 kites co post lai len day de moi nguoi download k?  Đăng lúc 2-9-2013 01:42 PM
kites làm sub trọn vẹn, ko lấy cái gì của 4r khác bạn nhé  Đăng lúc 1-9-2013 05:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1478#
Đăng lúc 1-9-2013 17:43:09 | Chỉ xem của tác giả
tin quá vui cho VNAM runner =]]]] , lúc đó SCTV4 sẽ là kênh truyền hình nổi tiếng nhất vnam =]]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1479#
Đăng lúc 1-9-2013 18:29:41 | Chỉ xem của tác giả
Hiu hiu, mình từ lâu đã nhường tivi cho bố mẹ h lại phải tham gia trận chiến tranh giành r. Thật sảng khoái biết bao, ngồi xem RM trên tivi, tận hưởng, tận hưởng thôi. WC RM :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1480#
Đăng lúc 1-9-2013 19:09:16 | Chỉ xem của tác giả
Yeahhhhhhhhhhhhh thích quá !!!
Nhưng nhà mình kênh đó mờ câm
Phải đi dò lại ngay ^^
Coi cái này nhịn cười không nổi
Kites lại làm sub nữa..Qúa là daebak!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách