Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: SơnBin89
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Running Man" chính thức phát sóng tại Việt Nam, phụ đề Việt ngữ thực

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 28-8-2013 15:41:56 | Chỉ xem của tác giả
Thật thế sao? Haha {:290:}
Biết Running man hay rồi mà chưa có thời gian xem trọng vẹn tất cả các ep, bây giờ được xem rồi, thích quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:02 | Chỉ xem của tác giả
ồ zê sung sướng quá nhà mình có kênh này
vậy là đc ngắm các chú trên màn hình tivi rồi, rõ nét mặc dù ko phải các hoa mĩ nam nhưng vẫn điên đảo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:04 | Chỉ xem của tác giả
Tuyệt vời.Tin vui nhất trong ngày hôm nay :)).Bao lâu nay mình vẫn mong ngóng Running man từng tuần trên kites.vn.chẳng bỏ sót tập nào.Cuối cùng tình yêu của mình cũng đã đến được Việt Nam.bây giờ thì rating tha hồ mà cao nhé,đảm bảo các bạn trẻ Việt NAm sẽ không bỏ lỡ một tập nào.Cảm giác ngồi trước màn hình tivi hóng chờ mỗi tập mỗi tuần như bên Hàn Quốc.Hạnh phúc quá.Cảm ơn nỗ lực của SCT4 đã đứa RM về đây :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:07 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì mình ko may mắn zụ này, nhưng thôi cứ chơi đại vậy =))

Hầy, nhà mình bắt cáp HTV mới đau, ko lẽ nói papa chuyển qua cap SCTV sao :'(

Mún koi RM trên truyền hình quá, của zị là trên truyền hình cũng là phụ đề à, phụ đề thì hay hơn chứ lồng tiếng thì có mà trết :))

Hí hí, nghe tin này mà tự hào quá xá :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:15 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu tiên Running Man “đến Việt Nam” qua sóng truyền hình. Trước đó, các fans của show truyền hình Running Man đã được thưởng thức trọn vẹn 160 tập (tính đến thời điểm hiện tại) trên Vivo.vn với bản quyền online duy nhất tại Việt Nam.

Điều thú vị là lần này, Kites.vn tiếp tục là đơn vị được ủy nhiệm làm phụ đề tiếng Việt cho Running Man phát trên SCTV4. Như vậy Kites.vn là đơn vị duy nhất tại Việt Nam thực hiện phụ đề cho show Running Man trên cả hệ thống online và truyền hình, trong đó độc quyền làm phụ đề trên hệ thống online, qua đó khẳng định vị thế và uy tín của diễn đàn làm phụ đề lớn nhất và chất lượng nhất Việt Nam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:21 | Chỉ xem của tác giả
Thế này thì chắc ôm tivi hóng suốt cả tuần mất thôi :'(
Cơ mà kites không chỉ độc quyền làm việc với SBS mà còn độc quyền sub trên kênh SCTV4 nữa
Quả không hổ danh :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:27 | Chỉ xem của tác giả
Wow! Tin vui nhất trong ngày với mình!
Sub hiện giờ trên Kites chỉ từ ep 80 nên mình rất muốn được coi các ep trước đó, mà sub thì không đâu bằng nhà mình! Ya hú!
Mừng Kites ngày càng lớn mạnh!!!{:400:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:28 | Chỉ xem của tác giả
ye ye ye
mà không biết là chiếu hàng tuần hay thế nào nữa
tận 8/9 mới bắt đầu chiếu@@
hóng a hóng a
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:40 | Chỉ xem của tác giả
wow quả là 1 tin vui, nghĩ đến việc được xem show Running Man trên TV cùng gia đình là thấy vui rồi.
chúc mừng Kites được ủy nhiệm làm vietsub...
Mong chờ ngày phát sóng đầu tiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 28-8-2013 15:42:50 | Chỉ xem của tác giả
Ối, Đọc xong tin có 2 điều mắt chữ A, miệng chữ O
RM giờ đã lên kênh TV rồi, sẽ nhiều người già trẻ biết đến nữa, mà về nhà, thỉnh thoảng mở TV để lùng RM trên TV cũng là 1 thú vui đấy chứ.
Cái thứ 2 là Kites nhà mình quá đỉnh, hợp tác làm phụ đề, mình thích cái này nhất.
Cảm giác nằm vùng bao lâu nay ở Kites quả không uổng, chính các bạn ở Kites cố gắng làm sub tốt nhất, thì mới phát triển Kites đến hôm nay, và cơ hội hợp tác lại nhiều đến vậy. Chúc mừng toàn bộ staff của Kites.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách