Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chich_bong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Rooftop Prince) Park Yoo Chun nói gì về sự hợp tác với 3 nữ diễn viên nổi tiếng

[Lấy địa chỉ]
641#
Đăng lúc 26-9-2012 12:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Từ 1 người ko ưa DBSK, ko thích Yoo Chun
Sau GM thành 1 tín đồ và fan của chun thì chứng tỏ GM có tầm quan trọng thế nào vs mình rùi
Ai ko ưa gì thì ko pải vào nói bóng nói gió

Bình luận

gét đó s à, ko ưa là nhẹ rùi =))  Đăng lúc 26-9-2012 08:36 PM
đầu tiên cô ko ưa 5 thằng nhà tôi thật á cô Bon????  Đăng lúc 26-9-2012 08:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

642#
Đăng lúc 26-9-2012 12:48:22 | Chỉ xem của tác giả
Chich_bong gửi lúc 25-9-2012 13:33
[new update] Sau lễ trao giải, Park Yoo Chun và Han Ji Min đã đi
**** Nội dung bị tác giả  ...

ui cái tin mới thế mà hum nay e mý biết đấy ss àh
dép lào làm như thế này ch e mền sao sống nổi đây ss ui
e phỡn quá đi
p/s: cái nơ của e ss nhìn đê

Bình luận

yêu em =))))))))  Đăng lúc 26-9-2012 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

643#
Đăng lúc 26-9-2012 12:51:49 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, 2 anh chị ý đã trở lại
mừng quá đi
tung hoa tung hoa
{:292:}{:286:}{:310:}

Công khai đi thuiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

644#
Đăng lúc 26-9-2012 12:54:46 | Chỉ xem của tác giả
tat nhien la Han J Min rui hai nguoi qua an y nhau ma
kiss hai nguoi nay voi nhau
hai anh chi rat dep doi ma dien cung hay nua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

645#
Đăng lúc 26-9-2012 12:58:49 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi vừa xem xongggg bài phỏng vấn của anh ấy ở FM

Hai anh chị công khai thì công khai lun đi nhớ xx

Hóng quá đi mất{:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

646#
Đăng lúc 26-9-2012 13:00:39 | Chỉ xem của tác giả
Mệt nhể
Xét cho cùng hình như nhà mình đi đâu cũng bị ghét, nói thật là thế, còn những ai không ghét thì cũng thứ tội vì Cong đã nói ra câu đấy
Tin nhà GM Hot cũng bị bảo là đua New hot, mà thực ra nhà GM có đua cái gì đâu chứ. New lên thì người nhà Gm đọc, người nhà khác đọc, những mem tự do cũng đọc, người ta muốn comt hay không comt là quyền của người ta, có thu hút thì người ta mới comt, việc gì cứ phải đua. Cái gì nó là lẽ thường tình thì nó sẽ mãi là thế.
Thử vd đơn giản nhá, có tin của Chun, nhà GM "quên" chưa kịp comt thì những người hâm mộ Chun hay muốn đọc tin tức của Chun họ vẫn cứ comt, chả lẽ lại bảo bạn không phải nhà GM thì không được comt à
Thiết nghĩ Nước sông không phạm nước giếng, cứ tự " bơ" nhau đi mà sống, đừng vì cố quá mà thành quá cố rồi thành ra kì thị diễn viên, họ chả có tội gì cả.

p/s: đang hóng phim sắp tới của Chun lại tưởng tượng Chun treo người trên dây rồi đu 1 vòng "chồng" cây chuối lơn lửng và có 1 cái kiss nồng nàn nhể. Thề là nếu như vậy thì từ giờ Cong lập clone để mà sao này có poll Cong còn Vote (
p/s2: liệu có giống cái phim gì gì của mỹ không thế, hình như Người nhện, cũng có kiss ngược
á á........
p/s3: Cong tập làm đạo diễn cho cái kiss " kinh điển" khác vợi

Bình luận

híc.. mạng nhà mình bị lag..  Đăng lúc 26-9-2012 02:02 PM
cám ơn bạn nhé! post này rất hay!  Đăng lúc 26-9-2012 02:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

647#
Đăng lúc 26-9-2012 13:38:52 | Chỉ xem của tác giả
Hot news

Tim hồng cứ gọi là bay phấp phới

Đọc news lại nhớ từng moment trong phim chết đi được í :X

P/S: có lẽ hơi lạc đề với cái news, cơ mà đi vắng mấy ngày, giờ online đọc mấy cái cmt hài quá thế
Có người bảo Gác Mái đua? Mình thắc mắc k biết Gác Mái đua gì? Đua với ai? Đua để làm gì luôn?
Mà đời, các cụ vẫn bảo, chỉ có kẻ đi sau mới phải đua tranh với kẻ đi trước.
Cái news lên hot độ 1, là soán chỗ của những cái news hot "lâu năm" về hình ảnh những nghệ sỹ từ ngày còn bé ...
Mà cái news ấy nói vê rất nhiều nghệ sỹ, liên quan rất nhiều nhà, Gác Mái đua để làm gì?
Mà cái title của cái news cũng rất bình thường "Park Yoo Chun nói gì về sự hợp tác với 3 nữ diễn viên nổi tiếng?" Chứ có giật tít, lộ hàng, dán nhãn hạn chế người xem bao giờ?
Một cái news hoàn toàn bình thường, đưa tin hoàn toàn bình thường, cũng bị soi mói sao?
Cái chi tiết đắt nhất cái news là về việc Yoochun nhận xét về 3 nữ diên viên, nên người post muốn đặt ẩn, tăng thêm sự tò mò cho người đọc mà k được sao?
Chỉ vậy thôi, cũng bị đem lên thớt thì quá là vô công rồi nghề
(Sr, mình chỉ là nghĩ sao nói vậy, cũng chả muốn đụng chạm ai)
Một cái news bình thường, đưa tin bình thường, giật tít cũng bình thường nốt, và ai quan tâm, yêu quý diễn viên thì vào đọc, nếu tò mò nổi lên thì comment, => hết
Cũng chẳng tranh giành với ai, (vì vốn là người đi trước thì tranh giành với không khí sao???)
Thiết nghĩ, mọi người hay ai ai đó, dù cho có bức xúc, có bất bình, hay vì chút chút hiềm khích cũ rích nào đó, hay gì gì đi nữa ... thì cũng nên cố gắng mà suy xét và nhìn vấn đề một cách khách quan, và sử dụng ngôn từ cho phù hợp với chuẩn mực giao tiếp dùm.
Dăm ba ngày lại vì 1 thứ rõ k đâu mà cố tình bới móc nhau ra, vạch lá tìm sâu cho bằng được như thế, các bạn rảnh rỗi lắm sao?
Với mình ấy mà, dành thời gian cho những người mình yêu quý ấy, đừng phí thời gian vào những chuyện k đâu, những kẻ mình k thích cho mắc công.

Trên đây là đôi dòng ý kiến cá nhân! Tks!

Trở lại với cái news, mình đã bảo trước đó rồi, mình thích Chun đóng với cả 3 chị, vì mỗi chị có một cái hay riêng, đều có nét đáng yêu cả
Cơ mà do ảnh hưởng gần đây nhất của Gác Mái, và ai yêu mến Chun đều biết nỗi đau Chun phải trải qua thời gian đầu Gác Mái ghi hình đều thấy rõ Gác Mái đã giúp đỡ Chun vượt qua nỗi đau như thế nào. Vì thế mà mình ưu ái Gác Mái và ss Han Ji Min hơn một chút. Hết.

Bình luận

=)) .  Đăng lúc 26-9-2012 03:02 PM
=))  Đăng lúc 26-9-2012 01:45 PM
yêu :XX  Đăng lúc 26-9-2012 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

648#
Đăng lúc 26-9-2012 13:56:09 | Chỉ xem của tác giả
Tin của nhà Gác mái !! Ô hô
Phim hết lâu ùi mà nhà vẫn tích cực đóng góp gê lun
anh Chun chắc khen chị Min nhìu lém lém lun ùi
Trả lời