Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Pap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[PRTeam] Dự án KitesQuote- Let the Moment last Forever. Cập nhật một số lưu ý kh

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 11-4-2013 23:57:23 | Chỉ xem của tác giả
Con rất yêu một người phụ nữ rất nhiều. Con hi vọng được ở bên cô ấy cho đến tận cuối đời. Con muốn có những đứa con mang đôi mắt giống cô ấy. Đối với người phụ nữ con yêu và những đứa trẻ của chúng con, con muốn là bàn tay dịu dàng và đôi chân khỏe mạnh của họ.

Khi tất cả các ngôi sao khác đều thay đổi vị trí thì sao Bắc Đẩu vẫn luôn ở vj trí của nó. Khi người khác hiểu lầm em, hay không tha thứ cho em, thậm chí rời bỏ em;thì anh vẫn ở đây,không bao giờ rời xa và em sẽ không lạc lối.

Nhân vật:Kang Joon Sang
Phim: Bản tình ca mùa đông(2002)

Tình yêu của chúng ta.Nó thật khiến con người ta phải cảm động. Nó đã khiến cho em phải chờ đợi phải đau lòng và phải luyến tiếc...Nhưng đối với chúng ta mà nói đó là một hồi ức rất quý báu.

Nhân vật:Joon Sang & Joo Yin
Phim:Bản tình ca mùa đông (2002)

PS: rất mê mấy đoạn kinh điển này,mog chờ mấy des của Kites làm hình thật hoàn hảo cho những đoạn hay nhất này {:161:} {:176:}

Bình luận

Pap
Ah k, mình rep ss einna ở dưới đó má ^^, sr vì rep vào bài của bạn nha ^^  Đăng lúc 13-4-2013 01:49 PM
@pap: bạn lộn mình vs ai vậy? mình là Khahi chứ có pải rắn đâu,hihihi  Đăng lúc 12-4-2013 10:54 PM
Pap
@ss Rén: lúc thì chẳng thấy đâu, lúc thì đi đâu cũng thấy >:(, là xao, là xaooooooooooo????  Đăng lúc 12-4-2013 10:48 PM
mừng quá,cảm ơn mod đã thông báo  Đăng lúc 12-4-2013 07:14 PM
có 1 quote của Winter Sonata sắp lên sóng rùi nhé ^^  Đăng lúc 12-4-2013 06:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Pap + 3 1 quote của Bản tình ca mùa đông .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 12-4-2013 09:16:31 | Chỉ xem của tác giả
Cho e gửi câu này với :x

Trên đời này ngoài em ra, còn rất nhiều cô gái khác tên là Băng, nhưg "cô bé" của a chỉ có một, là độc nhất vô nhị

Diệp Chính Thần
Truyện: Động phòng hoa chúc cách vách

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Pap + 1 ss đang định đọc truyện này, 2vc .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 12-4-2013 10:11:09 | Chỉ xem của tác giả
"Đàn ông tốt không được để cho người phụ nữ mình yêu tranh đấu với kẻ thứ ba, mà phải tự giác đá văng cô ta."

Vợ ơi, chào em! - Nguyệt Hạ Điệp Ảnh

Người ta thường hay lãng phí những năm tháng thanh xuân của mình khi còn trẻ, chỉ hi vọng rằng khi quay đầu nhìn lại, sẽ không thấy hối tiếc

Bức thư bị lãng quên – Cố Tây Tước

Cái gọi là duyên phận, chính là trong ngàn vạn người gặp được người cần gặp là anh, trong ngàn vạn năm, giữa mênh mông hoang hoải vô tận của thời gian, không sớm một bước cũng không muộn một bước.

Gặp anh trong ngàn vạn người - Tuyết Ảnh Sương Hồn

Bình luận

Thích cái gọi là duyên phận của bạn quá :X  Đăng lúc 13-4-2013 01:15 PM
pic đầu đẹp quá trời :x  Đăng lúc 12-4-2013 07:32 PM
hihi mình cũng thích anh Ngụy sở lắm  Đăng lúc 12-4-2013 01:25 PM
Ôi câu trong truyện của anh Nguỵ Sở cute qá!!! Đúng là Nguỵ Sở người ông chán chính của gia đìnhhhh <3  Đăng lúc 12-4-2013 12:10 PM
Ôi câu trong truyện của anh Nguỵ Sở cute qá!!! Đúng là Nguỵ Sở người ông chán chính của gia đìnhhhh <3  Đăng lúc 12-4-2013 12:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
Pap + 3 Pic 3 bị lỗi bạn ơi :&quot;3

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 12-4-2013 11:50:57 | Chỉ xem của tác giả
Em đứng đây nhìn theo bóng anh,
Dẫu không biết rằng phía sau tình yêu này sẽ là gì !
Giống như một đứa trẻ con, chỉ mong mỗi một điều duy nhất ,
Anh có thể đến và ôm em thật chặt được không ?

Closer - Taeyeon ( To The Beautiful You OST )

Dù cuộc sống có mệt mỏi, cũng hãy kiên trì tới cùng, thượng đế luôn ở bên, che chở cho bạn.
Khi bước chân bạn rã rời, hãy thét lên thật to, dù bạn gục ngã và cất tiếng thở dài, hãy lại cố gắng.
Hãy tự tin nhìn lên bầu trời, giờ mới chỉ là khởi đầu.
Thẳng vai lên, trong con người bạn còn một sức mạnh nữa.
Dù mệt mỏi cũng đừng từ bỏ tương lai của bạn.
Hãy đứng lên, nắm tay tôi cùng chinh phục thế giới !

Stand Up - J-min ( To The Beautiful You OST )

Bình luận

Nhưng lỡ các anh chị ấy đã design xong rồi thì sao?  Đăng lúc 18-4-2013 02:39 PM
bỏ hình vào nữa đi Akatss  Đăng lúc 18-4-2013 02:25 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Pap + 2 Mình rất thích Stand up, nhạc chuôn.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 12-4-2013 22:31:28 | Chỉ xem của tác giả
"cùng nhau về nhà." Bốn chữ này cho dù trong giai đoạn nào của cuộc đời cũng đều có ý nghĩa rất lãng mạn.
"cùng nhau" có nghĩa là chuyện người ta không thể hoàn thành một mình, đằng sau "về nhà" chứa đựng ý vị chân thành ấm áp.
Người đầu tiên cùng bạn về nhà cả ơời bạn cũng không thể nào quên.

Kha Cảnh Đằng - Cô gái năm ấy chúng tôi cùng theo đuổi

Rate

Pap + 1 ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 13-4-2013 11:38:44 | Chỉ xem của tác giả
" Cho dù tôi không thể vui chơi chạy nhảy, cho dù tôi thậm chí chỉ có thể bước đi thật chậm, tôi vẫn tin rằng có những điều mình có thể làm được."

-Ikeuchi Aya-1 Litre Of Tears-2005

" Tôi cần phải biết từ bỏ và chấp nhận cuộc sống hiện tại, dù một ngày nào đó tôi phải mất đi cuộc sống này, thật là tuyệt khi có người tiếp bước ước mơ mà tôi đã phải từ bỏ. "

-Ikeuchi Aya-1 Litre Of Tears-2005

p/s: hi vọng 1 trong những câu này được lên hình,mong dc thấy Aya

Bình luận

aya xem hoài và vẫn khóc hoài,hic làm e nhớ film quá  Đăng lúc 13-4-2013 07:52 PM
Câu nói thứ 2 hay quá và thấy rất cảm động nữa. Thương Aya lắm!!! T.T  Đăng lúc 13-4-2013 07:42 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
Pap + 2 Quote của Lip có mấy cái lên sàn r.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 13-4-2013 20:00:19 | Chỉ xem của tác giả
"Có nhiều thứ mình dùng cả đời để theo đuổi nó, cho đến khi có được rồi mới chợt nhận ra một chân lý rằng lúc có được nó cũng là lúc chính thức mất đi nó - Đó cũng là lý do vì sao tớ không dám yêu cậu."

Có Lẽ Anh Không Thể Yêu Em -2011

Rate

Pap + 1 Mình cũng coi phim này rồi ^^, ý ng.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 14-4-2013 09:10:09 | Chỉ xem của tác giả

Ai dám gây phiền phức cho em, anh sẽ chính là phiền phức lớn nhất cuộc đời này của hắn ta...

Nữ đặc công X - 2013

Bình luận

Cái quần của bạn này 18+ mất ;)), bỏng mắt, bá đạo, mờ ám...=)))))  Đăng lúc 14-4-2013 10:28 AM

Rate

Pap + 1 Quote bá đạo :&quot;&gt;&gt;

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 14-4-2013 12:21:05 | Chỉ xem của tác giả
mãi mãi là bộ phim mà mình yêu nhất ♥♥♥

Minam:
Nói thế thì, em đang dựa vào anh, giống như mặt trăng đang dựa vào mặt trời để phát sáng vậy.

Tae Kyung:
Nhưng mà cũng không thể nói là mặt trăng không có ích. Cho dù là trong đêm tối có nhiều sao đến thế nào, thì trong mắt tôi cũng chỉ thấy mặt trăng.

You're beautiful - SBS 2009 - ep 07

Minam:
Em khó khăn lắm mới tìm thấy ngôi sao của mình, nên tuyệt đối sẽ không để mất đâu.

Tae Kyung:
Đúng thế, tuyệt đối không được để tuột mất. Vì ngôi sao đó sẽ chỉ tỏa sáng lấp lánh trước mình em mà thôi.

You're beautiful - SBS 2009 - ep 16

Bình luận

thêm nữa đê :v YAB cũng còn mấy cái chất lắm mà :v  Đăng lúc 14-4-2013 05:28 PM
Nhạc đó mụ =___=  Đăng lúc 14-4-2013 02:54 PM
sao không cho thêm ảnh cuối phim hở mụ kia =____=  Đăng lúc 14-4-2013 12:23 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
haccihouse + 5 Nhớ phim quá :(
Hanami95 + 5 YAB :x bộ phim của đời tôi
Pap + 3 Phim hayyyyyyyyyyy :X~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 14-4-2013 12:21:24 | Chỉ xem của tác giả
Thật buồn cười vì chỉ khi bạn chết đi, mọi người mới bắt đầu lắng nghe những gì bạn nói.

If I Die Young - The Band Perry

Câu hát hay nhất trong bài luôn ^^ thật ra phía trước còn một số câu nhưng nội dung không rõ bằng câu này, câu này vẫn hay nhất :)

Bình luận

đây là phim hay nhạc ế? :-ss  Đăng lúc 14-4-2013 02:52 PM

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +12 Thu lại Lý do
jinny_kdrama + 1 :) like mạnh
haccihouse + 5 Ủng hộ 1 cái!
Hanami95 + 5 một thời bấn loạn với bài này :x.
Pap + 1 :X~~

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách