Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 21-11-2013 20:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người
khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.
oạch, công nhận mình cũng buồn vui thất thường, khi buồn suy nghĩ cực kì tiêu cực và bi quan và khi vui thì phơi phới phởn phởn lắm luôn, nhưng tài nghệ vẽ của mình chỉ hơn bọn trẻ con lớp 1 có tí xíu thôi,><
mình không được lòng cả nam và nữ cho lắm vì cơ bản tính minh ít ng chịu đc ý, ôi soa mềnh chỉ có 2 hoa tay là sao, >"<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 21-11-2013 21:24:13 | Chỉ xem của tác giả
tám hoa tay

bị đúng nha! vẽ cũng tàm tạm đi, nhưng mà chữ viết chắc cũng đẹp )

dao động trong giờ KT => đúng luôn = cứ mỗi lần đọc lại bài là thấy mình chọn câu này ko đúng, phải sửa, cuối cùng sai luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 22-11-2013 09:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Một con người sáng tạo mang đầy những phong cách mới lạ chính là bạn. Trong bất cứ điều gì bạn đều tìm ra được sự thú vị và mới mẻ. Dù việc đó có nhàm chán đến đâu chỉ cần bạn thổi bùng ngọn lửa khí thế là ai cũng muốn làm. Bạn khá mạnh mẽ và đứng đắn. Bạn có tố chất của một người lãnh đạo và chỉ huy người khác. Tuy nhiên đôi khi bạn hơi lạm dụng quyền hành và tự cao vì thế gây không ít hiểu nhầm cho bạn bè và người thân.
hihihi, đúng quá đi. "bạn có tố chất của người lãnh đạo và chỉ huy người khác":)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 22-11-2013 11:27:33 | Chỉ xem của tác giả
1 Hoa tay
vẽ siêu xấu, viết chữ cũng siêu xấu,
phải chăng là lời đồn đúng sự thật
hực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

cơ mà chuẩn quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 22-11-2013 19:35:52 | Chỉ xem của tác giả

- Không có cái nào

Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Hic hic ... Vậy mà mình luôn tự ti rằng mình không hề có cái hoa tay nào! Hì, giờ thì thấy tự tin hơn nhiều...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 24-11-2013 00:23:38 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là người ở giữa tức là vẽ và chữ viết không quá đẹp cũng không quá xấu, bạn giống một hòn ngọc thô chưa được mài dũa vậy. Bạn là một người có thể nói là khá thẳng thắn và có chính kiến. Bạn luôn quan tâm tới bạn bè và người thân, có thể nói bạn là chỗ dựa tinh thần cho khá nhiều người. Bên cạnh đó bạn còn luôn nhận được sự tin tưởng của bạn bè. Tuy nhiên bạn chưa biết cách cư xử thực sự đúng mực, điều này có nghĩa là bạn hành động hơi thái quá trong nhiều việc, điều này khiến cho nhiều người không thích bạn.
Có cái đúng có cái không mình có bao giờ hành động thái quá đâu. Mình còn bị nhiều người nhận xét là người nhút nhát mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 24-11-2013 20:39:03 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

về khoản chữ viết thì chẳng đúng tẹo nào, chữ mình vừa tròn vừa to, được bạn khen quá trời luôn :)
khoản nấu ăn lại càng sai, hồi lúc mới biết nấu thì nấu cũng được, nhưng càng nấu càng dở, bây giờ riết rồi chẳng dám nấu luôn, bị chê quá mà :((
Ân cần thì cũng đúng nhưng khoảng 50% thôi, còn cả tin thì lại đúng 100%, phải nói là mình bị lừa suốt chẳng rút được tí kinh nghiệm nào cả huhu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 28-11-2013 22:37:44 | Chỉ xem của tác giả
"Có vẻ bạn là một người luôn được thầy cô chú ý về cái khoản chữ viết vì thực tế là khá khó đọc": chưa khi nào như vậy. chữ viết mình tàm tạm. "Bạn là một người khá năng động, nhiệt tình hoạt bát nhưng đôi khi cũng hơi lanh chanh": hehe, cái này đúng, tự nhận là mình khá lanh chanh.
"Bạn được khá nhiều người yêu quý đặc biệt là những người lớn tuổi bởi cách cư xử thông minh và đúng mực của mình": cái này thi fk biết đc, ngại tiếp xúc vs ng lớn.
"Tuy nhiên bạn là một điểm yếu là nói năng không suy nghĩ, bởi thế bạn thường đưa ra những nhận xét hay lời nói làm mất lòng bạn bè. Tất nhiên là cũng có người không để bụng vì biết tính bạn nhưng cũng có nhiều người không thích chút nào" cái này đúng. có khi miệng nói ra mà trg đầu chưa kịp nghĩ tới, hay là nghĩ tới mà chưa thấu đáo, đã nói ra.
khá đúng ^^.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 30-11-2013 04:20:54 | Chỉ xem của tác giả
Lại bị lộ tẩy nữa rồi
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Chữ viết hay được khen là đẹp, hồi xưa thi vở sạch chữ đẹp nữa ha ha nhưng mà giờ tốc ký nhiều nên không thể coi là đẹp nữa rồi.
Lúc onl không những nói nhiều mà còn bị "nhí nhảnh hóa" nữa, tự đọc lại bài còn phải tự hỏi oimeoi mình đây sao
Hoàn toàn không chủ động trong tình yêu đâu vì kinh nghiệm đau thương là con gái mà chủ động thì thiệt thòi lắm. Không phải phân biệt đối xử hay suy nghĩ cổ hủ hay gì nhưng mà thấy kết quả nó hay thành ra như vậy đấy. Hồi xưa cũng toàn xông pha, "thích ai thì phải nói cho người đó biết chứ", giờ mà thấy mình thể hiện rõ ràng mà người ta không nói năng gì thì cũng im luôn, vì nếu thật sự thích mình thì người ta chả có lý do gì mà không tiến lên cả, nếu không tiến lên thì là do chưa đủ tình cảm đó thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 30-11-2013 08:25:27 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần
=]] không ngờ luôn á, đồ ăn mình nấu luôn luôn dư muối, sở trường là món lẩu "đại dương". hơi bị hơn "ổn" rồi đấy =))
mấy cái tốt đẹp khác thì chak đúng :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách