Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Gumi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] ♥XÒE BÀN TAY ~ ĐẾM HOA TAY♥ ai hay vẽ thì sẽ vẽ hay ;)) ~ vẽ hay thì sẽ có hoa tay ^_^

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 27-10-2013 20:41:45 | Chỉ xem của tác giả
2 hoa tay :v ~~~
lời nói cũng đúng, chỉ trừ câu này : Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. ;))
bùn vui thất thường :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 28-10-2013 15:05:16 | Chỉ xem của tác giả
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

- Không có cái nào
Cơ mà hổng đúng Mình đâu có trầm tính , chữ thì tàm tạm còn lạnh lùng thì chả thấy đâu cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 29-10-2013 13:09:09 | Chỉ xem của tác giả
mình có 3 hoa tay, cơ mà chữ mình đâu có xấu :3
đễ đọc mừ, đẹp là đằng khác :3 *tự kỉ tí* hoa tay chỉ đánh giá khéo tay thôi ak, còn đánh giá được gì nữa không nhoz, kết máy vụ xem bói này, hiu hiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 30-10-2013 08:55:13 | Chỉ xem của tác giả
Xòe bàn tay, đếm hoa tay : Mình có hai hoa tay
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

Mình thấy cũng khá đúng đến khoảng 60%. Khoản vẽ vời thì mình vẽ cực xấu =.='' mình không phải là người vui tính chút nào cả, còn chỗ kiên định với buồn vui thất thường thì tính cách mình đúng là rất thất thường, nhưng mình cũng có nhìu chuyện kiên định lắm mà đâu phải là không phải người kiên định đâu @@. Khi buồn suy nghĩ tiêu cực thì đấy là chuyện của quá khứ, giờ đây đã khác, khi buồn không có khuynh hướng tiêu cực mà lại chuyển sang khuynh hướng lạc quan thái quá thì đúng hơn hehe :))). Còn cái được lòng khác giới thì cái này 100% là ... sai hoàn toàn =))).
Thanks chủ thớt, cái này thú vị thật ^_^  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-11-2013 14:03:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình có 5 hoa tay :3 hạnh phúc dễ sợ luôn
Có 1 chút gọi là khéo tayy và chữ thì không tệ
Hồi nhỏ hay thích coi hoa tay đứa này đứa kia xong bói này nọ haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 3-11-2013 21:14:25 | Chỉ xem của tác giả
Chữ viết của bạn cũng bình thường tóm lại là có thể đọc được. Bạn là một người khá ít nói, trầm tính nhưng đấy chỉ là trong cuộc sống bình thường thôi. Mỗi khi bạn online là bạn nói khá nhiều nhiều đến nỗi chẳng ai ngờ đó là bạn. Bạn là một người có ngoại hình khá ổn, có vài tài lẻ cộng thêm sự lạnh lùng vốn có bạn trở thành "tâm điểm" của khá nhiều người. Bạn được khá nhiều người theo đuổi đấy nhé. Bạn thường không chủ động trong tình iu cho lắm nên phần lớn là người ấy chủ động thôi.

Hình như khá đúng với mình thì phải, cũng lạnh lùng, lắm khi ít nói nhưng sao chả phải tâm điểm của sự chú ý nhỉ Từ trước đến nay hay tủi thân vì chả có cái hoa tay nào cả nhưng xem ra số người không có hoa tay trong poll này là đông hơn cả...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 5-11-2013 07:17:45 | Chỉ xem của tác giả
Bạn vẽ cũng tàm tạm, tóm lại là nếu nhìn một hình để vẽ lại thì chính xác khoảng 70%. Trên thực tế bạn là một người khá cầu toàn trong mọi chuyện. Bất cứ thứ gì hay bất cứ điều gì nếu không làm thì thôi nhưng một khi đã đụng tay vào thì bạn muốn hoàn thành thật xuất sắc. Bạn là người khá vui tính bởi thế luôn là tâm điểm của những cuộc vui. Tuy nhiên bạn không phải là người kiên định mà buồn vui thất thường. Và thực tế cho thấy mỗi khi buồn thì bạn thường có khuynh hướng suy nghĩ hơi tiêu cực. Bạn khá được lòng người khác giới.

vẽ cũng tàm tạ á, mình vẽ cực ngu luôn ý, suốt những năm đi học ghét nhứt môn vẽ luôn, may lên đến cấp 3 thì thoát {:412:}
khá cấu toàn thì chắc chắn rùi, có những việc mà mấy đứa bạn cứ can ngăn là không cần thiết phải làm, đừng có làm nhưng mà mình cứ khăng khăng phải làm cho ra ngô ra khoai cơ {:448:}
những điều còn lại thì có cái đúng có cái không
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 5-11-2013 23:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế bạn không phải là người viết đẹp hay vẽ đẹp cho lắm nhưng bù lại bạn nấu ăn cực ổn. Bất cứ món ăn nào mới bạn chỉ cần học một lúc là có thể làm ngon như đã biết làm từ lâu rồi. Thêm vào đó bạn là một người khá ân cần chu đáo, phần lớn những người quen bạn đều nhận thấy ở bạn một sự tốt bụng đến chân thành. Chính bởi thế mà bạn luôn được mọi người tin tưởng để chia sẻ mọi điều. Tuy nhiên bạn lại là người hơi cả tin, nên đôi khi bị "lừa" mà không biết. Bạn là một khuôn mẫu hoàn hảo cho con người của gia đình.

EEEE CÁI ĐOẠN ĐẦU KO ĐÚNG LẮM. : TẠI MÌNH VẼ VS VIẾT ĐẸP CỰC Ý (HỒI TIỂU HỌC CÒN ĐC GIẢI CHỮ ĐẸP CẤP THÀNH PHỐ) NHƯNG MÀ VỀ CÁI KHOẢN NẤU ĂN THÌ XIN KIẾU LUÔN. =
NHƯNG ĐẾN ĐOẠN SAU THÌ CÓ VẺ ĐÚNG HÍ HÍ. :"> MÌNH RẤT KIỂU HÀO PHÓNG TỐT BỤNG NHỚ. NHIỆT TÌNH QUÁ HÓA NGU. =_= TIN NG DỄ QUÁ NÊN TOÀN BỊ NGTA LỪA LỌC DỤ DỖ. KHỔ LÉM. :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 7-11-2013 09:17:07 | Chỉ xem của tác giả
"Bạn là một người vẽ hem có đẹp gì cả. Trong mắt mọi người bạn là một người bạn là một người sống khá độc lập và suy nghĩ khá ổn. Bạn có vẻ là chỗ dựa vững chắc cho khá nhiều người. Bạn cũng là người sống hòa đồng và hết mình vì người khác, một ưu điểm khá hoàn hảo." cái này chuẩn luôn, hị hị{:268:}. cơ mà cái sau "Tuy nhiên bạn lại là người không biết cách kiềm chế cảm xúc, bạn dễ nổi giận và đôi khi là vô cớ với người khác. Chính bạn đôi khi cũng không hiểu tại sao mình lại như thế. Điều này làm bạn mất điểm kha khá trong mắt người khác đấy." còn chuẩn hơn nữa, thế là mình vẫn thường bị mất điểm trong mắt người khác à,  hức, thảo nào mãu chưa có người yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 7-11-2013 14:05:56 | Chỉ xem của tác giả
Bạn là một người có khả năng vẽ. Trong cuộc sống của mình bạn là một người cực kì thân thiện, bạn cũng là một người khá lạc quan trong cuộc sống. Nếu như những người khác chỉ biết ngồi than thở thì bạn thực hiện bằng hành động. Đơn giản vì theo bạn hành động thực tế sẽ chứng minh cho khả năng của bạn. Bạn nói chuyện khá có duyên vì thế có thể vẻ ngoài của bạn không nổi bật nhưng lại được khá nhiều người theo đuổi. Bạn có ước mơ xong bạn chưa thực sự tin vào khả năng của mình, vào những điều bạn có thể làm được.

Mình thật sự khá đơn giản nhưng việc mình có khả năng thì không biết :))

Ở đây trúng được 60% về mình :''>

Trỏ này vui quá ! hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách