Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: nthh267
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll]Môn học yêu thích

Đóng [Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 10-12-2012 19:45:36 | Chỉ xem của tác giả
thích sử và địa môn mà nhiều bạn sợ
ghét toán.
học mãi mà vẫn ko hiểu.
thể dục nữa vì ghét phải vận động
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-12-2012 21:33:05 | Chỉ xem của tác giả
TOÁN, LÝ HÓA ANH VĂN ĐỊA MỸ THUẬT ÂM NHẠC    .................................................................................................................................................................................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 19-12-2012 00:01:37 | Chỉ xem của tác giả
Ngày còn đi học thích nhất giờ Thể Dục :))
Vì cơ bản toàn chơi chứ chả phải tập tành giề =))

Bình luận

gặp trúng giáo viên nghiêm khắc thì khác, có mà chơi. :D:D:D  Đăng lúc 9-3-2013 04:06 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-12-2012 11:44:40 | Chỉ xem của tác giả
Thích tiếng Anh nhất,
nhì là âm nhạc (nhờ hồi cấp 1 học hát =)))
ba là Hóa

Thực ra nếu hỏi hồi cấp 2 thích môn nào nhất thì mình chọn Hóa đầu rồi đến tiếng Anh =))
Nhưng sang cấp 3 học chuyên Hóa nên nhiệt huyết hơi bị giảm xuống một chút vì học quá nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-12-2012 17:13:13 | Chỉ xem của tác giả
Thích Toán Hóa Anh. Mà chỉ giỏi Anh, Khá Hóa, gặp may ở Toán.
Ngu nhất môn Lí và cũng ghét nhất môn này.
Mình giỏi Địa và Sinh.
Văn và Sử ư? không ghét. Mình luôn dành cho Văn một "tình cảm đặc biệt" nhưng chẳng bao giờ được 8 phẩy môn này. Sử học dữ dội nhưng thi quên hết trơn. Nhớ hồi thi tốt nghiệp môn sử đề 3 câu làm được có một câu, mà mừng húm tưởng out môn này rồi. Đó là câu về Bác Hồ. ra về đi ngang ủy ban thấy dòng chữ " bác Hồ luôn sống mãi trong cuộc đời mỗi chúng ta" nghĩ lại đúng thiệt :)
Mà giờ học lên cao lại thấy sử quan trọng, nhiều khi gặp người nước ngoài, họ hỏi mình sử Việt mình không biết mà thấy xấu hổ quá chừng. ><"
Môn thể dục học rất vui nhưng mình học dở tệ, thể loại nào cũng tệ: từ bóng chuyền tới cầu lông, nhảy xa, chạy bền, nhảy xà, bơi, v.v....
À mà hồi cấp 1, cấp 2 giỏi nhất và cũng thích nhất môn nhạc. Hihi tại xấu quá, chứ ko mình cũng muốn thử vài cuộc thi âm nhạc cho vui.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 28-12-2012 21:31:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích môn Âm nhạc và Giáo dục công dân. trong tất cả các giờ học mình thích nhất 2 môn này. Nhưng vì không có khối nào thi cùng lúc 2 môn này nên mình đã phải chọn thi khối A.:@:P:'(:o:):(:D;P:loveliness::funk::curse::dizzy::lol:Q
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 29-12-2012 01:44:39 | Chỉ xem của tác giả
Thích tất cả các môn nhưng mình yêu nhất môn sử thôi :X
Thứ nhất là may mắn có cô giáo dạy hay
Hai nữa đó vốn là môn mình vô cùng thích từ khi bắt đầu học nó :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 2-1-2013 22:27:20 | Chỉ xem của tác giả
Ta chỉ thích 3 môn: Văn, Anh và Nhạc thôi

Ghét nhất Toán Lý Hóa -------------------------------

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-1-2013 09:45:04 | Chỉ xem của tác giả
thích toán, hóa với văn sử, lại chẳng mê lý để thi vào ban a, ko mê địa để thi vào ban c, thế là đành thi toán hóa sinh vào ban b và đỗ cntt ban a:)

hóa là dc truyền cảm hứng từ những thầy cô dễ thương nhất quả đất, toán là những ngày ngồi luyện riết thành thích, văn là do thích đọc truyện của các nhà văn, sử là do vn có 1 lịch sử quá hào hùng:)

có ai giống mình ko nhỉ:D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 5-2-2013 10:50:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình kết môn Văn nhất đấy, mỗi lần có bài viết hay miêu tả là thích lắm, chắc là con gái nên thế ^^
Được học thêm thơ, văn của các tác giả, được nghe cô kể chuyện văn học nữa, nói chung là vui không kể xiết
Vì thế mà cũng kết môn sử luôn, sao mà yêu mấy môn văn học thế này?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách