Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Teddy_W
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Điều gì khiến bạn ấn tượng nhất về Chunie?

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-5-2013 12:33:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc sơ qua bình luận của mọi người, mình rút ra một kết luận chung " chẳng biết vì lí do gì mà yêu Chun đến ngơ ngẩn"
Mình yêu anh đến nay được 6 tháng hơn, có lẽ so với mọi người con số đó thật ít ỏi, nhưng so với lịch sử yêu thích các ngôi sao của mình thì đây là một kỷ lục không tưởng.
Mình chưa bao giờ thích một ngôi sao nào cả, cũng không thích nghe nhạc Hàn, idol lại càng không.
Có lẽ YuChun đã rất sáng suốt khi lấn sân sang diễn viên, vì nhờ có điều đó anh đã bước vào cuộc đời mình. Đúng mình yêu anh từ nhân vật Han Jung Woo, sau đó là Lee Gak, rồi Park YuChun và JYJ, DBSK. Cũng có thời mình cũng tăm tia hai anh em Kim lớn Kim nhỏ, nhưng không hiểu sao Chun đối với mình như gia đình ấy, đi đâu rồi cũng quay về yêu anh thắm thiết ^_^
Lý do yêu anh thì có lẽ mọi người đã nói hộ mình rồi, mỗi thứ một ít, tổng hòa nên nét duyên ngầm thu hút một cách kỳ lạ.
Thôi thì mình thêm một điều này nữa thôi, một chút cảm xúc cũ về anh mình xin gợi lại:

"Em yêu nụ cười hạnh phúc của anh lúc này,
Em yêu cảm giác ấm áp trong đáy mắt anh
Em không cần biết anh có là một ngôi sao hay không

Nhưng

Ngay khoảnh khắc này, em nhìn thấy
Anh, một người đàn ông chính chắn, trưởng thành
Anh, một con người giàu tình cảm, yêu thương chân thành và luôn nỗ lực vượt qua mọi trở ngại
Anh, một người đàn ông của gia đình, yêu trẻ thơ và là chỗ dựa tuyệt vời cho "ai đó" xứng đáng
.
.
.
Em yêu khoảnh khắc này không hẳn vì anh, một Park Yuchun của JYJ, mà hơn hết em nhìn thấy ở đây hình ảnh một người đàn ông mà em muốn nương tựa. Cảm ơn anh đã cho em cảm giác đó "
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách