Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: lovesnsd
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bình chọn "tiểu hoa đán" Trung Quốc mà bạn yêu thích nhất !!!!!

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 29-5-2013 17:06:25 | Chỉ xem của tác giả
Nàng nào cũng đẹp, biết chọn ai đây T.T
Giờ mới biết Lưu Diệc Phi mới chỉ là tiểu hoa đán thôi, trước giờ cứ nghĩ là đại hoa đán chứ.
mà Lưu Thi Thi đóng trong phim thiếu niên dương gia tướng đúng không nhỉ? Sao ảnh này trông đẹp qua vậy, mình không nhận ra luôn :D nói thật là xem phim đóng thấy không được nổi bật lắm, nhưng thích sự dịu dàng nhu mì của Lưu Thi Thi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 5-6-2013 08:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Dương Mịch {:288:}

Lưu Diệc Phi cũng dễ thương, {:297:}

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 8-6-2013 13:48:44 | Chỉ xem của tác giả
vote một phiếu cho Lưu Diệc Phi, Dương Mịch và Lưu Thi Thi, về Lưu Diệc Phi thì coi khá nhiều phim rồi, thấy lưu diệc phi đóng rất có cảm xúc thể hiện nhân vật rất hay, mà ngoại hình thì rất đẹp, thích nhất khi cô đóng trong Thiên Long bát bộ, còn về Dương Mịch thì xem toàn phim truyền hình cô tham gia thôi, nhưng vẫn rất kết tài năng của cô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 8-6-2013 16:47:37 | Chỉ xem của tác giả
1 phiếu cho cô cô yêu quý của em
Yêu chị Lưu Diệc Phi nhất nhất
Chị đóng phim hay thôi rồi Lại còn xinh nữa
Còn lại thì mình không rõ lắm nên không vote, có người chỉ nghe tên thôi chứ chưa xem phim của mấy chị ý bao giờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 9-6-2013 13:26:17 | Chỉ xem của tác giả
minh vote cho Luu Thi Thi
truoc gio minh khong de y den phim trung quoc lam
nhung tu luc minh xem bo phim "Bo Bo Kinh Tam" minh cam Luu Thi Thi la 1 dien vien tai nang ,trong phim chi ay dien rat hay va loi cuon.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 9-6-2013 21:36:35 | Chỉ xem của tác giả
Kết nhất là Lưu Thi Thi, cá tính ( giống tom boy) và đóng được nhiều loại vai kết nhất là trong phim bộ bộ kinh tâm và hiên viên kiếm. Hóng pé đóng bộ bộ kinh tâm 2
Kế đến là ẻm Đường Yên vẻ đẹp sắc sào nhưng đóng hơi bị đơ đang theo dõi bộ nữ đặc công X của ẻm
Cuối cùng là pé Trịnh Sảng trong Thái Bình công chúa bí sử
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 13-6-2013 22:35:04 | Chỉ xem của tác giả
Thích bạn Dương Mịch <3
Thích bạn í từ hồi Quách Tương của Thiên Long Bát Bộ. Sau rùi xem Hoạ bì cũng rất thích (và thương) nhân vật của bạn í. Kết hẳn sau mấy phim Cung Toả Tâm Ngọc với Mỹ Nhân Tâm Kế :"> Yêu cặp đôi Tình Xuyên với Bát A Ca vô cùng lun >.<

Bình luận

hị hị, nhầm Quách Tương của Thần Điêu Đại Hiệp chứ nhị, ngộ phim roài =))  Đăng lúc 13-6-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 29-6-2013 02:03:03 | Chỉ xem của tác giả
ơ có cái poll hay thía

mà người nào cũng thích thì bít nhàm sao

nhưng kiu j cũng có Yên tỷ của mềnh roài, sau đó là Thi tỷ nè, cả Hiên tỷ cũng thích nữa, Phi tỷ thì đẹp khỏi nói cơ mờ người như tỷ ấy có còn đc coi là tiểuhoa đán ko nhể ờ còn 1 phiếu cho bé Trịnh Sản vì đôi Hàn Sảng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 3-7-2013 14:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Lưu Thi Thi, Dương Mịch, Lưu Diệc Phi, Trịnh Sảng là mấy cái tên mình thích nhất ...
Ấn tượng qua các bộ phim mà mấy ss đó đóng

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 4-7-2013 21:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho LDP và LTT :">
Mình biết chị LDP từ hồi còn bé, lúc xem mấy phim của Kim Dung do chị đóng vai, bị cuồng bởi vẻ đẹp thuần khiết của chị luôn TT________________TT
Còn Lưu Thi Thi thì mình chỉ mới xem 1 bộ của chị ý là Bộ Bộ Kinh Tâm, nhưng phải nói là một trong những bộ phim trung mà mình thích nhất, mình rất thích lối diễn xuất, cả phong cách giản dị của chị ý nữa :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách