Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: lucky_days
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích Vlogger Việt Nam nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 25-4-2013 12:46:56 | Chỉ xem của tác giả
JVevermind :v
kết cách a ấy troll họ và đồng thời tự troll mình luôn :v :v
kết cái bộ tóc giả của JV, đẹp độc hiếm có khó tìm {:418:}
kết cái mặt không đểu không chịu được nữa
v.v.......
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 26-4-2013 00:33:40 | Chỉ xem của tác giả
JVevermind no 1!!!
Cách nói chuyện rất có duyên,lại gần gũi và thân mật,đi kèm với những câu nói bất hủ giờ đã thành câu cửa miệng của không ít bạn trẻ,có cả mình :)) Mặc dù anh không phải Vlogger mình xem đầu tiên mà là duhocsinhmy nhưng xem vlog của anh là mình quên duhocsinhmy luôn...
Kết nhất là quả khăn trải bàn huyền thoại thêm những pha nhập vai siêu bá đạo chỉ có ở JV và không ai có thể bắt chước được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 26-4-2013 18:57:32 | Chỉ xem của tác giả
Quá nhiều người thích jv :3
Mình cũng thích jv nhấttt :3 vừa đáng yêu vừa hài hước mỉa mai lại rất thông minh :)
Nhưng những đoạn nào cần nói nghiêm túc thì vẫn rất nghiêm túc :) nói chung là một người đáng nể :) dù anh ý có hay chửi bậy trong vlog nhg mình thấy không saO cả :) có lúc cần như thế mới gần gũi và chân thực
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 26-4-2013 19:26:40 | Chỉ xem của tác giả
Chắc chắn là JVevermind rồi. Phải nói giọng bạn ấy diễn cảm nhất, vid nào làm cũng tỉ mỉ và cẩn thận. Quan trọng nhất là có sự hài hước trong đó, khiến cho người xem thư giãn hơn và mở lòng với ý kiến của bạn ý ^^
Còn Lee D thì mình coi vid của bạn ý tình cờ, vid của hủ nữ, thấy cũng khá nhộn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 26-4-2013 21:04:01 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là anh JV rồi thích anh JV nhất quả đất luôn, chủ đề đánh đúng tâm lý
lại còn hài hước kiểu bựa bựa nữa chứ, phục nhất lão JV 1 mình đóng nhiều vai chỉ với mấy đạo cụ đơn giản
đặc biệt là quả khăn trải bàn huyền thoại mô có sức hút vô cùng lớn
lượng vote của JV cũng áp đảo luôn kìa mà nghĩ lại cũng buồn cười, vlogs của anh JV mình với con bạn xem chán chê mê mải đến thuộc làu làu từng câu từng chữ rồi cư dân mạng và mn` mới khai quật được anh ý và anh ý đã nổi tiếng kinh khủng đây
mặc dù không bằng anh JV nhưng anh huyme cũng rất cute, đặc biệt là điệu cười tít mắt của anh ý
và độ trẻ con ngây thơ của anh ý được thể hiện rõ khi góp mặt cùng JV và Toan shinoda
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 27-4-2013 16:30:32 | Chỉ xem của tác giả
JVevermind :d:d:d
vì cách nói chuyện của a gần gũi, thân thiện nên mình thích nhất
và thực sự là a hiểu biết cũng nhiều
tuy ở Mĩ nhưng mà nắm khá rõ mọi tình hình trong nước. Tuy nhiều lúc anh hay chửi thề =)))
Dù sao thì mình cũng thích a Việt nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 27-4-2013 17:13:36 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho JV.                                                                                                     
Dựng được MV có sự đầu tư tốt, kích bản tương đối hay :)
Giọng nói truyền cảm, khá duyên nữa.                                                                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 28-4-2013 23:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Một phiếu cho JV. Dù sao thì cách làm cũng hấp dẫn, không khiến ng xem cảm giác như bị đập thẳng vào mặt he he... Cũng còn để lại ít mặt mũi cho ng đang đc nói tới...kiểu thâm sâu khó lường :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 29-4-2013 16:52:00 | Chỉ xem của tác giả
1 vote cho anh JVevermind {:286:}
Vlog của anh ấy mang tính thuyết phục và châm biếm rất sâu sắc lâu lâu xen lẫn 1 vài yếu tố hài hước khiến cho anh ấy luôn có 1 lực lượng fan hùng mạnh
Kết nhất là bộ tóc giả huyền thoại bằng khăn trải bàn của anh ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 29-4-2013 16:57:27 | Chỉ xem của tác giả
thích bộ 3 Toàn shinoda-JV-Huyme, mấy anh hài hước thôi rồi :))))
Chủ đề Vlog  cx rất ý nghĩa :3 cả mấy cái hiệu ứng chèn tiếng, sửa tiếng, nhạc chuông "Thu éo"...v...v nghe mà cười đau cả bụng :)))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách