Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: lucky_days
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Poll] Bạn thích Vlogger Việt Nam nào nhất?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 17-4-2013 09:17:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích nhất anh chàng số 2                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                 
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 18-4-2013 13:15:39 | Chỉ xem của tác giả
1. JVermind đưa ra được chính kiến
2. Huyme Production ;)) e này bắng nhắng
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 18-4-2013 16:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote cho JV! Vlog được diễn tả với góc nhìn hài hước, lần nào xem cũng làm mình cười lăn lộn vì quá đúng!
Có những điều JV nói mà hồi trước mình không để ý, xem vlog xong thì mới ngộ ra!^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 18-4-2013 17:00:22 | Chỉ xem của tác giả
mình thích JVevermind - Vlogger, cách nói chuyện của JV rất hay và dí dỏm cộng thêm trong video lúc nào cũng có cách minh họa đóng giả nhân vật khiến mình cười lăn cười bò ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 18-4-2013 19:27:15 | Chỉ xem của tác giả
Thích JV nhất....Nhìn cái mặt ổng là thấy ngay chữ troll....Làm Vlog vừa hay, ý nghĩa lại hài hước nữa...

Những lần đang buồn mà coi Vlog của ổng là cười muốn té ghế :)

Với lại ổng là người đưa mình đến với Vlog....Và cũng coi đúng Vlog của ổng :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 18-4-2013 23:54:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình thực sự thick Đu Đồ Đút nhưng sao ko có vote vật ta????
Vote cho JV vậy :v
Mình thấy Vlog của Đu Đồ Đút với JV rất chuẩn, nó kiểu vừa dễ nghe, giải trí lại đáng iêu, vui vẻ, nói chung là đáng xem...còm nhìu vloger quá nên ko xem dc hết :v

Bình luận

tại nhiều quá nên mình quên mất bạn này ^^  Đăng lúc 28-4-2013 12:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 18-4-2013 23:56:52 | Chỉ xem của tác giả
Of Course JVevermind :))
thích em Việt nhất, Vlog em làm luôn có tính giải trí và gây hài, ko nghiêm túc như duhocsinhmy, thực ra Toàn Shinoda cũng hay, nhưng không hiểu sao không đặc biệt được như em Việt, nói chung là mình ủng hộ JVevermind nhất, dù em có bị anti ném đá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 19-4-2013 08:16:10 | Chỉ xem của tác giả
chủ yếu là xem vlog của JV thôi =))

vừa ôm bụng, mà lại thấy nhiều thứ đáng suy ngẫm

thỉnh thoảng cũng xem của Toàn si đa vs Huy me =))))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 19-4-2013 21:26:25 | Chỉ xem của tác giả
2. JVevermind - Vlogger có nhiều fan nhất                                                                     
3. Toàn Shinoda - Anh chàng chuyên hát nhạc chế                                                              
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 20-4-2013 09:59:05 | Chỉ xem của tác giả
Mình vote đầu tiên cho JV. nhờ anh ý mà mình chú ý đến Vlog. mặc dù nói tục khá nhiều nhưng cách dẫn dắt và cách giải quyết các chủ đề hóm hỉnh và cũng khá có lý. Các chủ đề thì gần gũi và đáng trúng tâm lí giới trẻ. toàn các vấn đề hot
Sau là Huyme, điển trai và có cái giọng khá là hay và hấp dẫn, nhưng mà dạo này Huyme ra hơi chậm. muốn nghe lắm mà đợi mãi chẳng thấy đâu

Bình luận

huyme chỉ khi nào bạn ấy thích thì bạn ấy mới làm thôi, chứ ko đầu tư vào vlog như JV. Làm vlog 3 năm rồi mà mới có mười mấy cái, trong khi JV làm 2 năm đã 41 cái   Đăng lúc 28-4-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách