Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: alena93
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[POLL] Bạn mang nhóm máu gì?

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 8-5-2013 02:27:48 | Chỉ xem của tác giả
có khả năng mình máu A hoặc AB ...

bố mình máu O nhưng mình chắc k phải máu O rồi, tại máu O hay đỏ mặt lắm, còn mình thì k đỏ mặt bao h ...

mẹ thì máu A, có thể bố có gen lặn B nên theo phỏng đoán của mình là A hoặc AB ...

tụi bạn thì cứ kêu mình AB, rằng "m biến thái lắm !"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 8-5-2013 06:42:07 | Chỉ xem của tác giả
mình nhóm máu A :3
nghe bảo những người nào mà nhóm máu A thường rất hay bảo thủ :))
nhưng bù lại rất có tư duy và coi trọng tình cảm :P
mình cũng thấy đúng hhihihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 9-5-2013 00:35:47 | Chỉ xem của tác giả
Mình máu O, ngày xưa học cấp 3, coi phim hàn nhiều với lại ngày nhỏ mẹ hay đùa mẹ nhặt về nuôi nên cứ tưởng tượng lỡ may không phải con ba mẹ thì sao {:295:}, hôm đó trường có hiến máu, phần vì lười học phần vì muốn coi xem giả thuyết kinh dị kia đúng hay sai nên bụp một phát hiến lun => giờ thì đúng con của ba mẹ rồi
{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 17-5-2013 12:21:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhóm máu A . hê hê
hôm bị ốm đi xét nghiệm máu thì biết.
Ở nhà bố mình cũng nhóm máu A :)))) còn mẹ thì không biết .

Liệu nhóm máu có liên quan nhiều tới tích cách không nhỷ :s
ngày xưa xem mấy bộ phim về nhóm máu mà giờ không nhớ luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 17-5-2013 13:58:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa biết mình thuộc nhóm máu nào cả .Chả mấy khi ốm mà phải nhập viện cả .
Nhưng nếu muốn thì mình muốn mình thuộc nhóm mau AB vì nhóm máu đó truyền được cho cả nhóm máu A và nhóm máu B .
p/s Mai phải đi xét nghiệm mới được .Có lần đi xét nghiệm để đi nghĩa vụ quân sự mà người ta chả nói mình nhóm máu nào cả .  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 18-5-2013 07:08:37 | Chỉ xem của tác giả
hình như cũng có nhiều người giống mình hỉ, thì ra cũng chẳng biết nhóm máu của mình là gì cơ, nhiều lần cũng  có đi khám máu, đi chính ngừa và đi check up toàn thân nhưng chẳng ai thèm cho mình biết nhóm máu của mình là gi hết, nhưng cũng không sao, bây giờ khi đọc cái này mới thấy hơi buồn ....vì sao vậy?...........
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 18-5-2013 11:43:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình thuộc nhóm máu AB. Không biết các ca sĩ và diễn viên nào mang nhóm máu AB không ta? Mình ít quan tâm đến vấn đề này trên các trang báo mạng nên cũng không rỏ nữa? Không biết nhóm máu AB có nét gì đặc biệt ta?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 19-5-2013 16:03:45 | Chỉ xem của tác giả
Mình thuộc nhóm máu B :D Người Hàn có vẻ rất tin vào đoán tính cách qua nhóm máu nhỉ. Chị mình cũng nhóm máu B mà 2 chị em tính cách trái ngược nhau. Mình thì thấy horoscope chuẩn hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 20-5-2013 14:31:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình có đi hiến máu nhân đạo mấy lần nên mình biết được mình thuộc nhóm màu O rh+. Nhóm máu phổ biến dễ cho dễ nhận nhất trong các nhóm máu, vậy chắc mình là người bao dung rồi đây
{:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 21-5-2013 23:13:53 | Chỉ xem của tác giả
Mình không biết mình nhóm máu gì cả.
Ngày trước tò mò lắm nhưng không biết làm thế nào biết được cả. Đến cách đây một năm bị vào viện rút một đống máu, hai lần hỏi người ta, cả hai lần đều được nghe câu "Đợi chị ra xem lại rồi nói lại cho em sau." Rồi ra viện ngậm ngùi vì vẫn chưa biết được mình nhóm máu gì =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách