Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fun9h1h1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Poll ] Backstreet Boys, Westlife, Michael Learns To Rock hay Linkin Park? Đâu

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 20-4-2013 10:39:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình hay nghe nhất là nhạc của Michael Learns To Rock (MLTR) nên vote cho nhóm nhạc này. Nhưng ở Việt Nam. Weslife có vẻ phổ biến hơn. Nhưng dù gì thì đây toàn là nhóm nhạc huyền thoại rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 20-4-2013 12:05:45 | Chỉ xem của tác giả
Westlife có rất nhiều bài hát hay, đây là nhóm nhạc us yêu thích nhất của mình. thích nhóm này lém nhưng khi nhóm qua việt nam, mình lại chẳng đi xem được, tiếc thật{:441:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 20-4-2013 12:12:59 | Chỉ xem của tác giả
Thích nhất là Westlife....Dù nhóm này có tan rã thì mình vẫn thấy nhóm này hát hay nhất trong các nhóm nhạc nam....

Thích nhất là chất nhạc của nhóm....Nghe mãi không chán lun....

Thích nghe nhạc của Linkin Park rất là chất...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 21-4-2013 14:53:31 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích Backstreet Boys, nghe rất hay.
Nhóm nhạc khác cũng được, nhưng mình vẫn thích nghe của Backstreet Boys
Hiện tại là Linkin Park.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 22-4-2013 07:06:09 | Chỉ xem của tác giả
Westlife No.1, thích nhất các anh, biết đến Westlife từ ngày nghe My love rồi thích luôn.{:418:}
Dù các anh có tan rã thì vẫn thích và tiếp tục ủng hộ
Nhạc của Backstreet Boys cũng có thích một số bài nhưng không nhiều như Westlife
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 22-4-2013 09:04:55 | Chỉ xem của tác giả
Mình sẽ có 2 phiếu bình chọn đó là: 1 phiếu vote cho Backstreet Boys và phiếu còn lại vote cho Westlife, đây là 2 trong số những nhóm nhac hát nhạc Âu-Mỹ mà mình thích nhất đó kể từ khi đc nghe nhạc quốc tế cho đến bây giờ luôn ah, hihi.........:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 22-4-2013 12:18:43 | Chỉ xem của tác giả
vote cho MLTR rất thích các bài hát của nhóm này.
nhưng  ở việt nam thì chắc westlife là phổ biến nhất.
hồi trước hay nghe linkin park nhưng dạo gần đây thấy mấy bài mơi không hay bằng bài cũ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 22-4-2013 14:05:40 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Westlife nhất, nhóm này quá nhiều bài hát bất hủ, chất nhạc nhẹ nhàng lời hát lại rất ý nghĩa. trong đó mình cuồng nhất là My love :)
CÒn backstreet boys, mình cung thích một vài bài, những bài hát của nhóm sôi động hơn nhưng thường man mác buồn như As long as you love me hay Show me the meaning of being lonely
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 23-4-2013 16:28:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì thích Backstreet Boys nhất. Hà hà.                                                                                                

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 23-4-2013 20:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Vote 1 phiếu cho Westlife, mình thích các bài hát của nhóm này.

Hồi còn bé đã bị tiêm nhiễm nhạc của nhóm từ bà chị họ, nửa chữ tiếng anh bẻ đôi k biết nhưng mỗi lần nghe thấy nhạc là nghêu ngao gào theo. Ôi, tuổi nhỏ khờ dại ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách