Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Fun9h1h1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[ Poll ] Backstreet Boys, Westlife, Michael Learns To Rock hay Linkin Park? Đâu

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 3-5-2013 22:26:12 | Chỉ xem của tác giả
Thực tế thì nhóm mà mình thích nhất là Blue, từng một thời mê mẩn những nốt cao của Lee ryan, nhưng mà ở đây lại không có mấy anh í.
còn nói về fan tại Việt Nam thì chẳng nhóm nào qua nổi Westlife đâu                                                
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 4-5-2013 00:03:33 | Chỉ xem của tác giả
Mình nghĩ nổi nhất ở Việt Nam chắc là Westlife và thứ hai Linkin Park,, Westlife thì có đội ngũ fan hùng hậu và trung thành, hồi sang VN là đủ biết rồi, còn nhạc của Linkin Park thì trong giới trẻ rất phổ biến, có lẽ không đông fan như WL nhưng độ nổi thì chắc tương đương

Bản thân mình rất thích những boyband thiên về ballad như Westlife hay Take that, tiếc là hai nhóm đều tan rã, Take that gần đây có tái hợp nhưng cũng không thấy có hoạt động gì mới. Vẫn thích nghe những ca khúc bất hủ của WL
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 4-5-2013 13:43:14 | Chỉ xem của tác giả
mrdora gửi lúc 3-5-2013 19:18
Westlife là nhất. Thích nghe westlife từ khi mình học lớp 6. Ngày xưa không biết tốn bao ...

backsreet boy là số 1
westlife số 2
hai nhóm nhạc này mình thích từ hồi năm 12 tuổi ,bây giờ mình đã 24 tuổi rồi mà vẫn còn thích
tối nào cũng phải nghe mấy bài rồi mới đi ngủ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 4-5-2013 15:03:03 | Chỉ xem của tác giả
Westlife - Tình yêu đầu tiên. Tình yêu duy nhất ở US-UK
Nghe nhạc Westlife nhẹ nhàng, mộc mạc, ^^
Ngoài Big bang ra thì Westlife đem đến cho tôi cảm xúc thật khó tả :)               
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 9-5-2013 11:54:50 | Chỉ xem của tác giả
LINKIN PARK là lựa chọn số 1.
Tiếp theo là Backstreet Boys
Cuối cùng là Westlife.
Mà nói chung, mình nghe nhạc của cả 3 nhóm này, thích rất nhiều bài hát của họ. Nhưng phong cách của Linkin Park để lại ấn tượng sâu đậm nhất, có lẽ hợp với sự nổi loạn ẩn bên trong mình, nên thành ra hiện tại, nhạc US-UK thì thích nhất là Linkin Park.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 9-5-2013 18:15:19 | Chỉ xem của tác giả
Westlife là no.1
có nhiều bài của nhóm này mình rất thích nhưng đặc biệt thích nhất là bài until you
lời lẻ giọng hát quá ngọt ngào làm mình say đắm {:425:} cuồng đến giờ vẫn còn lưu trong đt
để lâu lâu nghe lại
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 9-5-2013 19:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Michael Learns To Rock nhóm nhạc có bài hát mình cảm thấy ấn tượng nhất với mình là bài take me to your heart , còn về nhóm nhạc được ưa thích thì mình thích westlife hơn :))                                                                                          
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 10-5-2013 10:18:27 | Chỉ xem của tác giả
Em thì em chỉ thích LINKIN PARK thôi, từ lúc nghe nhạc của nhóm này tự nhiên nổi máu thích Rock mặc dù trước đó còn vu vơ câu hỏi:" Rock là cái gì, có ăn được không?" . Cũng khoái Westlife nữa, nghe từ lúc cấp 1, mê lun.
Nhóm còn lại thì chưa nghe bao vờ nên mù tịt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 10-5-2013 17:39:16 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cả WL và BTB nhưng thích WL hơn
bắt đầu nghe WL từ hồi cấp 1
bài nào cũng hay hết á?                                           

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 10-5-2013 22:32:07 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là nếu nói về nhóm nhạc thì ở Việt Nam westlife luôn là số một, phần lớn các bài hát của westlife mọi người đều biết, mấy nhóm nhạc khác chỉ biết 1 vài bài nổi tiếng của nhóm thôi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách