Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: violetrose
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng Tâm sự_Tư Vấn] Tản mạn Bin ♥ Những dòng cảm nhận... Ký sự fangirl - những

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-10-2011 08:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Post on 4-3-2011 19:23:56
Mình thích Huyn Bin từ khi xem KSS. lúc mà anh ấy nói với với SS là "chúng ta phải làm gì với giám đốc Na". lúc đó mình nhìn thấy một người đàn ông chững chạc sau gương mặt baby này.
hi... một khoảng thời gian dùi đầu kinh sử làm mình quên đi gương mặt đó, nhưng khi mình xem lại phim thì vẫn là  lúc ấy, chài ơi... mình chết mất với cái gương mặt và nụ cười này.... sao trong đây nhìn hình của Huyn Bin quá vậy. Sắp tiễn anh đi nghĩa vụ quân sự rồi... Hi vọng là trước đó có thể nhìn thấy bạn gái của Huyn Bin và anh ấy bên nhau. Ending Happy

Đây là cái com đầu tiên của em trong nhà lớn

Nhắc tới cái com đầu tiên em thật là ức chế nhớ về kỉ niệm ngày ấy, ngày đó hí hửng trong lòng, quyết tâm com 1 phát cho hoành tráng, đánh máy quá trời xong trang web thông báo reg nick xong phải qua 5 tiếng mới cho com... em lại lầm lũi copy lại những gì mình đã đánh ngồi chờ 5 tiếng trôi qua, rầu lại paste vào thì nó bảo không được... lại một lần nữa ức chế, máu chảy lên đầu, thế là e nghĩ ko thèm com nữa...
Rầu vào nhà, lại bị cái không khí vui vẻ ấy vây quanh, lại lao đầu vào com, và kết quả là như trên. tuy tâm tình lúc đó thì không hưng phấn bằng cái com lúc đầu, cũng ko dài như cái com lúc đầu nhưng có thể nó là nó xúc xích hơn cái com đầu tiên...

Bình luận

đề nghị bạn này edit nha, ko là del bài + phạt tiền à  Đăng lúc 24-11-2011 05:59 PM
E-đít mau để ta còn rết nào :))  Đăng lúc 14-10-2011 04:05 PM
đây đâu phải nhà lớn, sáng sớm chưa tỉnh ngủ hả cô 2 =))))  Đăng lúc 14-10-2011 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 15-10-2011 01:05:19 | Chỉ xem của tác giả
Dù đã reg nick, đã ghi danh vào nhà lán, đã comment vớ vẩn lung tung khắp nơi trong nhà mình, nhưng thật sự thì em vẫn giống một SR hơn.
Hôm nay đánh dấu ngày cái lap thân yêu quay trở lại với em, xông vào đây đọc các dòng tâm sự của nhà mình, cũng muốn viết cái gì đó cho nhà. Thật sự đã định viết từ 7h tối ấy, vừa vào là muốn viết ngay, nhưng viết rồi lại xoá, xoá rồi lại viết, mà chẳng có cái nào ra hồn, sợ viết dở ẹc không ai thèm đọc :">
Ngồi nghĩ văn chương chữ nghĩa cho nó hay mãi mà cũng chẳng ra, thôi đành SR tiếp.
Tự dưng vừa nãy, em xem show We Got Married, show này các idol kết hôn với nhau giả ấy nhà mình ạ, nhà mình có ai xem chưa nhỉ... Lúc couple này hẹn hò ở tháp Namsan, cái chỗ mà cầu thang dài lê thê mà Sam Shik với Sam Soon cùng đi đoạn cuối phim ấy, cảnh kiss ấy... Cái chỗ cái tháp đó, treo một cái bảng rõ to, hình chữ nhật, chụp cái ảnh anh chị ấy hôn nhau đoạn giữa cầu thang, cái bảng nó ghi "Let's Scene like Kim Sam Soon" bằng 5 thứ tiếng luôn...
Xem tới đây em ngồi hú hét tự kỷ luôn, kiểu như lâu ngày mới gặp Binnie ấy, vui lắm nhà ạ. Em chả biết bỏ những dòng này ở nhà lán hay nhà lớn nữa, cơ mà cái khung cảnh ấy, hình ảnh ấy làm em nhớ lại ngày xưa khi lần đầu em gặp Binnie trong KSS...đúng cái kiểu "Thuở ban đầu lưu luyến ấy". Binnie hạ gục em ngay từ lần đầu tiên em xem phim đấy, nói kiểu tình yêu sét đánh thì cũng hơi quá, nhưng mà cũng đại loại như thế, đến giờ vẫn yêu và mãi yêu mình Binnie, như lần đầu gặp anh.

Em chỉ nói thế thôi nhà ạ. thật là còn nhiều cái muốn nói, nhiều cái muốn viết, nhưng ....

Bình luận

...e hú hét loạn lên.sướng k thể tả đc như đc gặp Bin thật ấy.mà k nếu đc gặp thật chắc hú hét xong ngất luôn.sướng hơn cả sướng bt=))))  Đăng lúc 15-10-2011 07:48 PM
có e nữa này.công nhận vs chị luôn đấy.dù chỉ là nhỏ nhặt thôi nhưng mà có Bin là thấy sướng kinh khủng.như hôm trên kênh YanTV hay M4me chiếu bài "That man" ấy...   Đăng lúc 15-10-2011 07:46 PM
=)) thui chạy qa chạy lại cho nó jảm cân vậy ;)) mà này, lần trc nàg bẩu chỉ ta ít music nge jải khuây mờ thấy lặn mất tăm là sao là sao là sao??? :-???  Đăng lúc 15-10-2011 01:28 AM
ta xin nàg, nàg vào lán post hộ ta 1cái cho ta có chỗ còm, chứ cứ chạy đi chạy lại vậy ta chết yểu mất thoai =.=  Đăng lúc 15-10-2011 01:20 AM
chị Tôm về ^o^  Đăng lúc 15-10-2011 01:15 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
DinhDinh + 5 Rết cái cho dzui :))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 24-11-2011 10:09:09 | Chỉ xem của tác giả
Thread này của chị tím dạo này có vẻ vắng quá nhỉ
Tự dưng em nhớ ra 1 câu chuyện vui vui,thôi thì để em kể lại cho cả nhà mình nghe nha
Chống chỉ định:những ng đang ăn
Chẳng là em có tham gia vào hội thanh niên vận động hiến máu của trường.Đội của em thì vào thứ 4 hàng tuần đều tổ chức họp và trong các buổi họp ấy bao h cũng có tiết mục khoác vai nhau và hát
Hôm đấy chẳng biết xui rủi thế nào em lại đứng cạnh 1 bạn nam (cho em xin phép đc giấu tên).Mọi chuyện vẫn bt cho đến khi chị đội trưởng bắt nhịp cho cả đội hát.Như thường lệ bọn em bắt đầu khoác vai nhau  và say sưa hát.Đc vài s em bất chợt cảm thấy là lạ,1 mùi hương nồng nàn bay đến mũi em.Sau 5 s em mới định thần đc cái hương thơm kì lại ấy là mùi cánh và nó dc phát ra từ cái bạn đứng bên cạnh.Em vội vàng quay mặt đi để tránh cái mùi hương khủng khiếp ấy.Đc 1 lúc thì em chợt nhớ đến nhà mình và Bin và thế là em cười hô hố như 1 con điên bất chấp cả đống ng đang đứng đầy xung quanh mình.Đố cả nhà biết vì sao em lại cười?
10 xèng sẽ đc trao cho ng có câu trả lời đúng và sớm nhất,ném cà phê trả lời ngay tại đây
EDIT:K ngờ mn vẫn còn nhớ đến cái tuyệt tác thi ca đấy của em,em xúc động quá
Vâng,đáp án đúng chính là "tình yêu mùi cánh" và chị tồ t3 đã trở thành ng có câu trả lời đúng và chính xác nhất,xin chúc mừng chị 10 xèng sẽ đc chuyển đến tài khoản của chị trong ít phút nữa
P/s:k biết tuyệt tác ấy của em h đang lưu lạc phương nao rồi Nhà ai còn giữ hoặc biết bh em nó đang ở đâu làm ơn nói lại cho em biết với.Em đang định đóng khung treo tường để sau này khi về già em còn có cái mà đem khoe với con cháu .Khi ấy em sẽ tự hào mà khoe với các cháu là "bà ngày xưa cũng thuộc hàng đại thi hào của VN đấy các cháu ạ"

Bình luận

tìm lại đc 1 tác phẩm vô giá như thế mà chị chỉ lấy có 10 xèng thôi sao;))))))))  Đăng lúc 25-11-2011 11:35 AM
Jin ơi chị đi tìm bài thơ ấy về cho e nhé, tìm đc e cho thêm chị 10 xèng nữa đc hông :))))  Đăng lúc 25-11-2011 09:47 AM
tiếc là vào muộn, chứ đọc tới nửa bài là nhớ ra bài Tình yêu mùi cánh của em rồi =))))))  Đăng lúc 24-11-2011 11:44 PM
ôi trời "tình yêu mùi cánh", mối tình thuở nào sặc mùi Regiona :(  Đăng lúc 24-11-2011 05:58 PM
Chàng zai viêm cánh của Jin  Đăng lúc 24-11-2011 05:57 PM

Rate

DinhDinh + 5 :))))))))))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-2-2012 23:29:55 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ko vào đây nói nhảm
Hôm này mò vào nhà thấy cuộc thi "Chúng tôi viết về chúng tôi 2" lại sắp bắt đầu rồi. Vậy là cũng đã gần 1 năm em bước chân vào nhà Bin, cảm xúc thì nhiều lắm nhưng những lời muốn nói lại chẳng nói ra hết, mỗi khi đi xa, ko vào nhà vài ngày là lại thấy nhớ vô cùng...nhiều khi chả để làm j, chỉ nói nhảm vài câu vớ vẩn, có lẽ, nó đã thành 1 thói quen, và nhà Bin đã thành 1 điểm tựa...{:414:}
Hôm nay trong lớp học vang lên tiếng tin nhắn "Munjawashong, munjawashong" của 1 bạn nào đó, nhiều đứa hỏi "tiếng j lạ thế", chỉ có em là mỉm cười 1 mình, vì biết vẫn có rất nhiều người yêu SG, dư âm của SG, Tửng và Ri vẫn vẹn nguyên hơn 1 năm nay, vì mình biết, có người giống mình
Hôm nay Hà Nội ẩm ướt, mưa và lạnh, 1 thời tiết khá tuyệt vời cho việc...đắp chăn ngủ, nhưng em vẫn phải đi học và đội mưa về, rét cóng tay, em lại nghĩ đến tiếng chuông đt của bạn kia và cười Đôi khi trong khoảnh khắc nào đó ta chợt nhận ra rằng, cuộc sống thật muôn màu, và những ngày ảm đạm cũng có thể chứa đựng những khoảnh khắc vui vẻ ^^
Em còn nhớ lần đầu đọc CTVVCT, em còn tự hỏi "áo tù là gì?" rồi nhiều biệt danh mà em chẳng thể hiểu được, thấy lạ lẫm với mọi thứ, cảm giác đầu tiên của em là "nhà Bin vừa dễ thương mà vừa...thâm hiểm" {:438:} quả là càng tiếp xúc càng thâm hiểm
Đến h em vẫn ko nhớ cái com đầu tiên ở nhà là khi nào, nhưng không như 1 số người làm SR, tìm được nhà lán là em nhảy vào com luôn <hình như là em xin đc đki vào nhà, mong mọi ng giúp đỡ {:420:}> rồi mãi sau em mới biết là có nhà lớn
Cuộc thi em tham gia đầu tiên là Sắc màu tình yêu, thơ thẩn, rồi Hoa hậu nhà Bin, đại hội Emo,... hồi đó ham hố quá, baayh nhà mình đông hơn, nhiều mem mới hơn, nên có lẽ lui về làm "hậu trường" là vừa hihi
Nhắc đến cái thớt này lại nhớ đến chị Tím
Thôi dừng ở đây được rồi, mà ko dừng thì cũng chẳng biết viết j...để dành cảm xúc để viết CTVVCT 2

Bình luận

........................................................................  Đăng lúc 12-2-2012 06:49 AM
"như 1 thói quen":x:x:x  Đăng lúc 11-2-2012 08:52 PM
những ngày mưa lạnh lẽo này , đọc đc những dòng tâm sự của c thấy ấm áp quá.hic  Đăng lúc 11-2-2012 07:12 PM
Mong sao c Tím vẫn thỉnh thoảng ghé lại, mong sao thói quen của c ấy vẫn chưa thay đổi  Đăng lúc 11-2-2012 10:50 AM
Mỗi một người khi đến và đi đều để lại dấu ấn. Dấu ấn mà c Tím để lại ở đây ko chỉ là một post nào đó bị đè lấp bởi nhiều post mới khác.  Đăng lúc 11-2-2012 10:47 AM

Rate

DinhDinh + 5 :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 21-2-2012 23:57:28 | Chỉ xem của tác giả
đêm nay chị em xúm xính tụ tập bên nhà lán show hàng "Thị Thẩm"
mềnh ngồi trôi giạt vào thớt này
trôi dạt vào theo đúng cái ý nghĩa ban đầu của thớt
"Dù ở đâu, làm gì, giờ phút nào, có thể trong chúng ta đều có 1 chút suy nghĩ (hay rất nhiều suy nghĩ) về con người ấy nhỉ?

Những bài viết mừng Sinh Nhật, mình cũng thấy thấp thoáng nhiều bài như thế, những bài viết không đầu không cuối, ngập tràn cảm xúc về Hyun Bin..."

là tại vì mình đang tâm trạng sau khi xem xong cái Vid countdown này

hôm nay là ngày dài và mệt
chiều về trời mưa cũng chả buồn mặc áo mưa
mở máy vào FB, vô tình thấy nó trên fb chị kiki
nghe thử 1 lần và nghe lại cả tối

Let me go home
I’m just too far from where you are
I wanna come home

mình vốn thích bài này từ lâu, nhưng hôm nay nghe cảm giác khác
chắc tại vì hình ảnh trong vid nhỉ?
cảm giác có người thân ở xa, mong mỏi chờ người trở về,
cảm giác anh đang cố gắng từ giây từng phút
cảm giác niềm vui sau những nụ cười mệt mỏi của anh
cảm giác tự hào và cảm giác nhớ thương
cảm giác ấm áp trong một con người đang dần lạnh lẽo

ừ, em muốn tìm một người để nói "em mệt quá rồi, em sợ ngày mai..."
nhưng nhìn anh em sẽ lại nói khác " anh trai à, em sẽ cố gắng như anh..."

Bình luận

"anh trai à, em sẽ cố gắng như anh" -- bài này của Sel thực sự cho Sao thêm can đảm đấy! thank nhé! :xxx  Đăng lúc 22-2-2012 12:34 AM
Ngủ ngon e yêu :x  Đăng lúc 22-2-2012 12:25 AM
sut
♥  Đăng lúc 22-2-2012 12:01 AM
sut
:)  Đăng lúc 22-2-2012 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 22-2-2012 23:00:05 | Chỉ xem của tác giả
Cả ngày hôm nay vật vờ ở nhà, chỉ nghe mỗi bài hát “Home” này thôi. Mỗi lần nghe đến câu “Let me go home” cảm giác thương Binnie nhiều hơn, cứ như có gì đó chèn ngang ngực vậy.

Cuộc sống nhập ngũ có vất vả không? Câu trả lời chắc ai cũng biết. Nếu quá mệt mỏi, một người con có thể gọi điện về nhà để kể với cha mẹ, thâm chí có thế viết thư cho bạn bè để chia sẻ. Nhưng với Bin, liệu có dễ dàng để làm điều đó không? Anh là người của công chúng, nhất cử nhất động của anh đều được đưa tin rất sát sao, dù quân ngũ vốn nổi tiếng là nghiêm ngặt nhưng cũng không thể ngăn báo chí lấy tin về anh được. Dù có mệt mỏi hay khó khăn thế nào, hẳn anh cũng chỉ giữ ở trong lòng mà không nói ra. Vì thế mà thương Bin nhiều hơn…

Những hình ảnh Bin trong quân ngũ thể hiện một gương mặt anh lính Kim Tae Pyung nghiêm nghị, rắn rỏi và kiên cường.

Ước mong rằng trong thời gian ở đây, ngoài những lúc vất vả ra, anh sẽ có những khoảnh khắc cho riêng mình, để khám phá bản thân như anh đã từng nói trước khi nhập ngũ.

Ước mong rằng 24 giờ trong một ngày anh sẽ có nhiều thời gian sống cho con người mình, được nói, được cười, được khóc như anh muốn.

Ước mong rằng mỗi sáng mai thức dậy, anh lại mỉm cười như thế này với bản thân nhé.

Anh lính Kim Tae Pyung…

Bình luận

chiếc áo 1 thời của c tím đây mà:x:x:x  Đăng lúc 24-2-2012 04:59 PM
ôi, anh lính già của em :x  Đăng lúc 23-2-2012 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 23-2-2012 00:02:42 | Chỉ xem của tác giả
redapple gửi lúc 22-2-2012 23:00
Cả ngày hôm nay vật vờ ở nhà, chỉ nghe mỗi bài hát “Home” này thôi. Mỗi lần nghe đ ...

Tối nay e ngồi xem lại một loạt các video của Bin mà e lưu trong máy
Chị xem clip Esub phỏng vấn Bin trên đường phố Pusan chưa ạ? Bin lúc ấy tóc tai quần áo y hệt Ji Oh, cực kỳ hiền lành và giản dị

Em nhìn cả biển người đông nghẹt, gào thét vây xung quanh anh, rồi bao nhiêu người đứng chen chúc trên các tòa nhà cao tầng giơ tay vẫy chào anh nữa, Bin của chúng ta là người được yêu thương nhiều như vậy đấy chị ạ. Nhưng cùng với đó là hình ảnh anh nhỏ bé đứng giữa vòng vây, bối rối cười đi cười lại, luôn miệng cảm ơn....

Em chợt nghĩ, nếu sau này có cơ hội đc gặp mặt Bin, liệu em cũng như hàng ngàn người ấy, chen chúc bằng được để kêu gào tên anh, rồi nhìn anh lướt qua thật nhanh như thế?

Tính Bin rất hay ngượng, dù đã là người nổi tiếng và có nhiều người hâm mộ, thế nhưng anh vẫn chưa bỏ được cái tính hay xấu hổ của mình. Khi được người khác khen ngợi trực diện, Bin toàn múm mím cúi xuống cười, lấy tay che mắt hay vừa cười vừa quay mặt đi. Ngay cả hôm làm MC cho Hải quân, trước mặt đồng đội, fan hú hét to quá, làm Bin đứng trên sân khấu ngượng ngùng vô cùng. Em ko muốn mình là một trong số fan nữ cuồng nhiệt, để Bin phải bối rối như thế đâu.

Em chỉ muốn sau này dù làm gì, anh luôn đc thỏa mái vì bản thân mình mà lựa chọn. Nếu mệt mỏi thì ko cần phải cười, nếu yêu thì cứ nói là yêu, và nếu ko muốn thì tự do mà từ chối

Hiện giờ còn lâu mới xuất ngũ, vậy mà công việc đã đc tính toán, chuẩn bị sẵn cả rồi. Bởi vì anh nói yêu thích diễn xuất nhất trên đời, anh bảo chỉ cần ai nhắc tên mình và có thêm từ diễn viên vào là đủ, thế nên e mong rằng anh sẽ thấy vui vì được làm việc mà mình thích. Còn đối với em, dù anh có đóng phim gì đi chăng nữa, dù anh làm gì, thì sau này e vẫn một lòng yêu quý ủng hộ anh.
Muộn thế này rồi, anh lính của nhà ta chắc đã ngủ từ lâu. Sao mà e khao khát muốn biết hiện giờ anh thế nào quá. Lâu lắm rồi ko có tin tức anh ơi {:402:}

Bình luận

Clip nào thế Tồ ơi, nghe Tồ bảo là giống Ji Oh là mắt mình sáng lên như đèn pha rồi này  Đăng lúc 7-9-2012 02:27 PM
Đáng yêu quá !(k phải fan cuồng nhiệt vì quá cuồng nhiệt)  Đăng lúc 21-3-2012 10:48 PM
sut
chắc là sắp có lời nhắn tháng 2 rồi đó chị :X  Đăng lúc 23-2-2012 11:42 PM
:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:xx:x:x:x:x*phù phù*=))))))))))))  Đăng lúc 23-2-2012 10:21 AM
em cũng xem clip pv ấy rồi, pv thực hiện trước khi quay FOL thì phải :x  Đăng lúc 23-2-2012 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 21-3-2012 10:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Đã rời HP đc hơn 2 ngày nhưng trong em vẫn có cái gì đó lâng lâng khó tả lắm í.Ấn tượng sâu sắc nhất của em về HP là những con ng nồng hậu,mến khách(chị Tồ,chị Kẹo,bác bán mít).Trong chuyến đi em đã có cơ hội đc kiểm chứng câu nói "GHP" và rút ra kết luận là câu này hoàn toàn chính xác.Riêng chị Kẹo thì em k tính là GHP vì em tin chắc chị k phải ng gốc HP đúng k chị?Chị Kẹo của em hiền lành dễ mến chứ k như GHP nào đó đâu chị Kẹo nhờ
Muốn dẫn dắt thật hay vào vấn đề cơ mà em tài hèn sức mọn nên k làm sao viết nổi nên xin đc tóm lại là:Trong chuyến đi này em đã đc nghe nhiều chuyện và cũng đã hiểu hơn rất nhiều về nhà mình.Có những câu chuyện đã làm rất vui nhưng cũng k tránh khỏi có những việc khiến em phải suy nghĩ rất nhiều.Em của hiện tại đã biết yêu thương nhiều hơn rồi cả nhà ạ,k còn là con bé thô cứng chai lì cảm xúc như ngày nào nữa.Minh chứng hùng hồn cho câu nói này của em là ngay bh em đang nhớ,rất nhớ 2 GHP của em và cũng đang suy nghĩ rất nhiều về 1 ng.Em chỉ mong cả nhà mình sẽ mãi mãi thế này thôi.Thực sự em yêu quý mn lắm lắm đấy ạ,mn có biết k đấy

Bình luận

@ C Táo:c k có phần đâu;))  Đăng lúc 21-3-2012 06:20 PM
C thật sự có nói gì đâu :)) Sao ai cũng nghĩ là c chứ  Đăng lúc 21-3-2012 12:51 PM
chi To lai noi nhieu bi mat roi =))))))))))))))  Đăng lúc 21-3-2012 12:24 PM
"đang suy nghĩ rất nhiều về 1 ng" --> ai đấy??? *tò mò* =)))))))))))  Đăng lúc 21-3-2012 11:02 AM
^^ đúng là ko uổng 1 chuyến đi nhờ :X:X:X  Đăng lúc 21-3-2012 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 21-3-2012 11:43:22 | Chỉ xem của tác giả
jinjin gửi lúc 21-3-2012 10:01
Đã rời HP đc hơn 2 ngày nhưng trong em vẫn có cái gì đó lâng lâng khó tả lắm í{:4 ...

Gớm con bé này, trưa mò vào đọc tâm sự của em mà ngổn ngang quá )))))
Kẹo ko chính hiệu HP thì còn ai vào đây nữa ))
Người ta bảo cái tên nói lên tất cả, chị ko hiền thì HP này ko đứa nào dám nhận mình là thục nữ đâu {:262:} Đừng đổ tiếng oan cho chị nha cưng {:260:}
Mà chị kể cho nghe nhớ, chị ngồi chờ mấy chị em ở bến, trong đầu đã hình dung 99% hình dạng của cả nhà, thế nên thoáng thấy bóng dáng em là chị nhảy chồm lên gọi Jin ơi Jin ơi {:306:}
Thế mà sao e lại ko nhận ra chị chứ hở, để chị quê chết được {:264:}
Hôm đó đi bộ mệt quá nên chị tóc tai rối bù, quần áo bẩn thỉu, cơ thể mệt mỏi ko còn sức để giữ gìn hình tượng, thành ra ấn tượng mà cả nhà dành cho GHP này chỉ có bấy nhiêu thôi
Mấy chị em về HP chị cũng rất vui, chỉ tại bãi vệ sinh của Giấy mà chúng ta ko có cảnh chia tay chia chân như trong phim được
Ước gì Bin về VN, ngày đó Si đa ăn chơi có lôi chị em trong ấy ra HN ko, nhà ta làm quả long trời lở đất Nghĩ đến đã thèm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 21-3-2012 13:08:49 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 21-3-2012 11:43
Gớm con bé này, trưa mò vào đọc tâm sự của em mà ngổn ngang quá )))))
Kẹo ko ch ...

hự.....
em đang ngồi trong phòng trọ... tay go gõ... mắt lăm le...
SG thì sấm chớp mưa bão ì đùng,
sẵn tiện chị em viết bài hồi tưởng về chuyến đi vừa qua e cũng ráng ăn ké,
nhà mình có HN ra thăm HP, cũng đã có HP đi thăm HN,
chị tím cũng từng lặn lội vượt 2 miền đất nước,
mang tin yêu gửi gắm từ miền Nam đến đồng bào miến Bắc xa xôi,
nay mai chị táo lại mang thương yêu HN vào với SG,
sang đến tháng 8 chúng ta lại còn được hưởng cả không khí trời Tây khi chị Hậu
từ Pháp về đoàn tụ nữa... ôi em nghĩ mà sung sướng quá cả nhà ơi...
chỉ có 1 ước ao nhỏ nhoi ngày nào đó chị em mình đc gặp nhau,
tay bắt mặt mừng, em thề phải véo má tồ cho đỡ thèm,
phải xem bằng được vòng 2 của chị Ha, đùi voi của miu già,
sà vào đống thịt mỡ của Ú để sưởi ấm, đưa chị Hậu với chị táo đi chơi nhìu nơi nữa...
rồi cả nhà cùng nhau ăn uống, chụp 1 tấm hình chung gia đình, em sẽ lồng khung thật đẹp treo lên banner, khoe với tất cả khách đến thăm nhà, ừ đấy... gia đình tôi đấy....{:418:}

Bình luận

này e bụng mỡ tay to chứ k đùi voi đâu :((  Đăng lúc 21-3-2012 11:43 PM
Siđa chờ đấy, tôi sẽ cằn cô 1 phát ... vào đâu thì chưa biết =))))))))))))))  Đăng lúc 21-3-2012 01:56 PM
người ta có mua bảo hiểm 10000 cash đấy nhá =))))  Đăng lúc 21-3-2012 01:17 PM
Hức hức, chị thì nhất định phải chọc thủng cái má lõm của Mod ra :((((  Đăng lúc 21-3-2012 01:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách