Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: himido
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Phòng PR của Subteam] Hỏi / đáp - Đề cử phim bạn muốn được Vietsub

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 17-2-2012 21:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Nói thật lầm đầu em tâm sự với subteam {:263:}
em rât rất muốn xem trọn bộ bộ phim Xin đừng quên em (Đồng đại vĩ- Dương tuyết)
Nhưng mà hok thể xem được
Em hi vọng nhà mềnh cố gắng làm trọn bộ phim này được không ạ? {:302:}
Phim này thật sự rât rất hay.... Và em thì em là người cực thích những phim tình cảm kiểu chết chốc này ... Hehe {:285:}
Phim này em cực ấn tượng bởi sự xáo trộn tâm lí cực phức tạp của nhân vật nam chính... Hot Boy lun
Hi vọng Subteam nghe thấy thỉnh cầu nhỏ của em và suy nghĩ....
Hi vọng các bạn members nhà mềnh anh thích bộ phim này Conmment ủng hộ Subteam để có thể chóng ra mắt phim này trên Kites nhà mềnh....
Và cũng chỉ có Kites có phim này... {:301:}
ước gì... ước gì....
I'm Hoping..... {:263:}

Bình luận

Mong bạn đọc kỹ lại yêu cầu post 1 và làm theo. Nhưng trước mắt ST chưa có kế hoạch làm phim này bạn nhé.  Đăng lúc 22-2-2012 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 22-2-2012 16:06:45 | Chỉ xem của tác giả
cho mình đề cử phim "Mỹ nhân thiên hạ"
Ths ST nhiều
Thấy giới thiệu hay quá, mà dàn diễn viên đẹp nữa, Minh Đạo và Trương đình, iu iu

Bình luận

Mong bạn đọc kỹ lại yêu cầu post 1 và làm theo. Nhưng trước mắt ST chưa có kế hoạch làm phim này bạn nhé.  Đăng lúc 22-2-2012 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 23-2-2012 08:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Tôn Tử Đại Truyện : Cảnh Điềm , Tôn Hồng Lôi , bộ này đã có trên mạng , mình tải về rùi ( SUNTZU.01.divx ) , nhưng chưa có Sub , ST có thể sub bộ này được ko ?

Bình luận

Bạn lộn rùi , Cảnh Điềm đóng 2 bộ lận , 1 là movie "Chiến Quốc" , 2 là drama "Tôn tử đại truyện "  Đăng lúc 30-4-2012 02:29 PM
@ss Nguyệt: thank ss Nguyệt đã trả lời hộ e ạ!  Đăng lúc 23-2-2012 01:36 PM
ST đã làm sub từ năm trước rồi bạn, tên để theo tên gốc là Chiến quốc. Và Chiến quốc là movie chứ không phải drama. Bạn vào khu Drama thì nhầm box rồi :D  Đăng lúc 23-2-2012 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 24-2-2012 21:04:57 | Chỉ xem của tác giả
Các cậu ơi các cậu làm lại phim thơ ngây 1 đi, phim ý hay mà xem mãi cũng chả biết chán
các cậu xem xét đề ngị của mình nhé, mình cám ơn
các bạn ơi ai cũng thcish phim này thì ủng hộ comment của mình để sub team xem xét nhá, thanks các bạn

Bình luận

Mong bạn đọc kỹ lại yêu cầu post 1 và làm theo. Nhưng trước mắt ST chưa có kế hoạch làm phim này bạn nhé.  Đăng lúc 24-2-2012 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 25-2-2012 16:28:56 | Chỉ xem của tác giả
Em xin chao ST , e thay moi nguoi thuong lay fim deu co sub tieng Hoa ca vay the cho e hoi trong cac AD co ai biet Link phim Mai Que Giang Ho do Ton Phi Phi, Tran Kien Phong, Phung Thieu Phong... dong ma co sub Hoa cho e xin duoc ko a. !{:420:}

Bình luận

oh oh da hinh nhu dung roi do a ! tai ba chi em thjx fim nay wa nen e moi len day danh lieu 1 phen ! That la lam fien ST wa di mat ^^  Đăng lúc 29-2-2012 12:01 AM
Mình ko biết phim này. Nhưng mình nhớ có 1 bộ phim tên là Mai Khôi Giang Hồ do Trần Kiện Phong đóng, ko biết có phải ko. Do bạn mình hồi đó thích anh í nên bị tiêm nhiễm.   Đăng lúc 27-2-2012 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 2-3-2012 09:00:56 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi là ST nhà mình có dự định làm phim Tĩnh Trung Nhạc Phi không vậy
mình rất thích nhân vật này và vì có Ruby và Lưu Thi Thi trong phim nữa

Bình luận

đã công chiếu đâu mà sub hả bạn ^^  Đăng lúc 2-3-2012 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 7-3-2012 18:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Mình vào đề cử nào
Mình đề cử Hậu cung Chân Hoàn truyện(Tôn Lệ,Trần Kiến Bân,Lý Đông Học)
Phim này mình xem raw thôi,kiểu chính kịch,xem rất hay,rất thâm sâu
Bộ này hình như dựng từ tiểu thuyết,nói ra thì Cung2 của anh Vu là lấy từ tiểu thuyết đó,vậy nên nội dung 2 phim tương đối giống nhau(nói về Hi Phi,chị này vào cung nhưng còn có mối bận tình cảm với 17ak)
Diễn viên tuy k quá long lanh rực rỡ,màu phim cũng khá u tối nhưng xem rất hay

Hình như phải dẫn link down raw phim,nhưng mình k biết cách tìm raw tiếng Trung,k biết phải làm sao nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 11-3-2012 15:18:28 | Chỉ xem của tác giả
em muốn đề nghị phim Kết Hôn Cuồng Tưởng Khúc
Diễn viên chính:
Lee Seung Hyun
An Dĩ Hiên
Thanh Tinh Mỵ
Vương Diệp
Hồng Kiếm Đào
An Quân Xán

Bình luận

ok mai mốt em sẽ rút kinh nghiệm  Đăng lúc 12-3-2012 11:23 PM
Mong bạn đọc kỹ lại yêu cầu post 1 và làm theo. Nhưng trước mắt ST chưa có kế hoạch làm phim này bạn nhé.  Đăng lúc 12-3-2012 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 12-3-2012 00:40:35 | Chỉ xem của tác giả
Mấy nàng ơi,cho ta yêu cầu sub phim Biệt thự táo đỏ nhé
,ta thích phim này lắm mà ko tìm dc bản nào có sub hay thuyết minh
Ta ko nhớ tên chị nhân vật chính,chỉ biết có Huỳnh Thánh Y đóng vai phụ thôi

Bình luận

mình cũng răt kết phim này, cơ mà không thể tìm thấy trên mạng  Đăng lúc 20-12-2012 12:05 AM
Mong bạn đọc kỹ lại yêu cầu post 1 và làm theo. Nhưng trước mắt ST chưa có kế hoạch làm phim này bạn nhé.  Đăng lúc 12-3-2012 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 12-3-2012 19:22:34 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng muốn làm sub phim Biệt thự táo đỏ, tks sub team n` n`.....................................................

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách