Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Tsan
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(^^) Phi Vũ nhân gia - Động 888 và chia sẻ tình yêu với Phi Phi (Tem 500$ page 800)

[Lấy địa chỉ]
7361#
Đăng lúc 2-11-2014 13:02:19 | Chỉ xem của tác giả
Càng già thấy lão đại càng đáng yêu )) nhìn nửa con mắt thui cũng hấp hối

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7362#
Đăng lúc 2-11-2014 14:05:17 | Chỉ xem của tác giả
Blogger gửi lúc 27-9-2014 03:16 PM
Ngộ ghê ! dạo gần đây 3,4 cái tin xếp hạng Mỹ Nhân Châu Á , TQ Phi nhà ta bị đá kh ...

ôi dào! toàn nhà báo bịa chuyện ra thui,con ng Fei sống sao từ lúc vào showbiz tối giờ cg đủ khẳng định ba chuyện này tào lao mía lao chả có gì phải sợ,Fei vẫn là Fei,tin Fei là đc rùi

Thời điểm hiện giờ k phải là Phi k nổi tiếng mà là nổi tiếng theo kiểu diễn viên thực lực,k phải kiểu Idol tuổi teen nửa,nhìn cách Fei chọn vai trong các bộ phim gần đây cg thấy rõ.Fan Trung hay Phi cg k cần lọt top này nọ trên mạng làm gì nhìu,có cg đc mà k cg k sao,quan trọng là mấy giải thưởng lớn do các nhà phê bình trao giải mới đáng tự hào,khích lệ Fei nhìu hơn,vì chính Fei tự mình giành lấy bằng chính tài năng diễn xuất trong các bộ phim của mình,công sức bỏ ra tự mình có đc mới đáng quý và h.phúc hơn nhìu,cũng cho thấy năng lực bản thân ngày càng tiến bộ giúp Fei phấn đấu để đạt đc nhìu hơn,giải tầm quy mô lớn hơn.Tình cảm của fans k qua mấy cái lượt vote,nó thể hiện rõ,cảm nhận đc phải chính là tiếng hò hét cổ vũ ở những lần tuyên truyền,tiếng cười đùa với nhau,cách nói chuyện xưng hô thân mật,sự quan tâm comment khích lệ ở blog bla bla
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7363#
Đăng lúc 2-11-2014 20:26:27 | Chỉ xem của tác giả
Nhà Phi tuyển thêm mod, bạn nào thấy có hứng thú và khả năng thì đăng ký nhé
Lương thưởng đầy đủ, môi trường hòa đồng và sếp dễ thương nhé

http://kitesvn.com/thread/tuyen- ... phi-439070-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7364#
Đăng lúc 7-11-2014 15:20:40 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay 7/11 , công chiếu rùi thì phải , chừng nào rạp Việt Nam chiếu nhỉ đang hóng quá trời mà Hồng Nhan Lộ Thủy hình như là có mấy cảnh nóng lận thì phải , thấy HNLT là phim mà phi Bạo nhất đấy , Để ý mấy bà sao có bồ là hay có cảnh nóng , có khi nào bà Phi giấu mà chúng mình tưởng ế   , thiết chứ tính từ thời điểm đóng Kim Phấn Thế Gia h là trên 10 năm rùi , đến h vẫn ko tin bà Phi ko có gấu , vẫn tin bả có mà  giấu

Hài nhớ lại hồi phim Đổng Tước Đài , rủ mấy thằng bạn coi [ toàn thằng mê Phi cả ] mà chúng nó nói ko thích coi phim lịch sử , để Peer cho chúng nó coi đánh đồng cả đám mê gái lúc đó làm cái Gif dụ khỉ tụi nó và đã hoàn thành giữ tới h , làm gif xong dụ tụi nói thêm vài câu " còn cảnh nóng hơn tao làm có nhiêu đấy , tụi mày mún xem hay ko thì tùy "

Trẻ em ko nên xem nhé

Thế là dụ được cả đám ngồi xem chung , mà lúc đó  mình biên tập lại , cut khúc đó rùi , tại có mấy đứa em gái với mấy ông bác xem , đợi sắp hết phim mình dọt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7365#
Đăng lúc 7-11-2014 20:54:06 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào các bạn Box Lưu Diệc Phi!

Nhân dịp kỷ niệm Kỷ niệm ngày công khai kết hôn Uy Mịch tròn một năm, Bee's House tổ chức Gameshow chúc mừng, thay mặt Box Dương Mịch, mình xin trân trọng kính mời các bạn trong đại gia đình Box Lưu Diệp Phi đến chung vui với bọn mình nhé! Hân hạnh đón chào!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7366#
Đăng lúc 30-11-2014 16:36:03 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
huongntd gửi lúc 7-11-2014 08:54 PM
Xin chào các bạn Box Lưu Diệp Phi!

Nhân dịp kỷ niệm Kỷ niệm ngày công khai kết hôn U ...

Lưu Diệc Phi bạn ơi, thế này là k có thành ý rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7367#
 Tác giả| Đăng lúc 13-12-2014 23:16:13 | Chỉ xem của tác giả
lâu quá mới vào lại nhà lượn lờ
mấy bé nhà mình đâu hết rồi ta :3
Tân TĐĐH mới coi tới khúc tiểu long nữ xuất hiện cái phải quay lại coi bản Minh Phi để lấy lại hình tượng cô cô
cô cô 2014 này tạo hình dìm quá @@ nuốt không nổi >"< sầu tỉ xinh dã man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7368#
Đăng lúc 10-12-2015 20:04:17 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7369#
Đăng lúc 31-12-2015 23:38:48 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người, mình là mem mới xin được gia nhập vào hội ạ đã xem phim của tỷ từ hồi nhỏ và rất hâm mộ tỷ.

Mọi người cho mình hỏi "Phi Vũ nhân gia" nghĩa là gì thế ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7370#
Đăng lúc 5-2-2016 20:53:50 | Chỉ xem của tác giả
lâu rồi mới vào sao nhà mình vắng thế nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách