Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: marie
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Peter Ho - Hà Nhuận Đông (何润东) ♥ - Vietsub MV page 1

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 13-8-2012 14:10:02 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 13-8-2012 14:22:25 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 13-8-2012 14:23:49 | Chỉ xem của tác giả

weibo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 14-8-2012 04:48:03 | Chỉ xem của tác giả

Des by Me

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 14-8-2012 04:49:37 | Chỉ xem của tác giả

Cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 16-8-2012 13:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Mình chính thức thích Peter sau phim Ring Ring Bell này rồi cả nhà ạ. Lâu lắm lắm rồi mình mới lại xem phim Đài Loan. Một buổi tối đẹp trời, sau khi vô tình bật TV và bấn loạn bởi vẻ đẹp trai, hào hoa nhưng cũng rất là chân thành, sâu sắc của Nhậm Gia Khải, mình chợt nhận ra ngày xưa mình đã từng thích Peter, trong phim Ngọc Quan Âm.
Chỉ vì cái tất thích giai nào là cứ phải tìm hiểu hết mọi ngõ ngách thông tin về giai đó, mình khá là vất vả. Hic, có vè lượng thông tin về Peter không được nhiều như mình mong đợi. Nhưng không sao, mình vẫn sẽ thích Peter. Peter anh già cố lên.
P.S. Nhìn mặt thế này ko ai nghĩ ảnh sinh năm 75, hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
Đăng lúc 18-8-2012 19:10:51 | Chỉ xem của tác giả
Thôi, nhớ về anh bằng cách này vậy. Chả hiểu đây là buổi giới thiệu sản phẩm gì mà lại bảo là tặng xà phòng cho cả Phùng Đức Luân. Chứng tỏ 2 anh này thân nhau phết.
何润东欲送冯德伦1箱洁面皂
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 18-8-2012 19:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Còn đây là lý do mình càng yêu càng thích Peter. Peter đã từng đến Việt Nam với Trương Quân Ninh (đóng cặp trong Ring Ring Bell) đầu năm 2011 làm tình nguyện, theo chương trình của tổ chức Tầm nhìn Thế giới. Hai anh chị đã có 6 ngày 5 đêm sống cùng trẻ em Quảng Nam.
張鈞甯、何潤東 越南關懷之旅-民視新聞
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 18-8-2012 19:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Và đây là tin về Peter cách đây 1 tháng, bảo là anh ấy muốn kết hôn trước tuổi 40, hehe. Thế là sắp phải lấy vợ rồi đấy anh iu ạ.Anh giờ đã 37 mà. Hahahaha. Cố lên!!!

何润东希望可以在40岁前娶到老婆

Té ra từng có tin đồn anh với Peggy à. Hihi, mình thích Peter với Janine hơn. Iu cặp này trong Ring Ring Bell vô đối!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 18-8-2012 19:39:18 | Chỉ xem của tác giả
何润东否认秘密女友 自曝下体保养法

Còn theo đây, anh í từng bị nghi là có tình ý với Giả Tịnh Văn, Từ Hy Viên, Jang Na Ra, Trương Quân Ninh. Nhưng theo mình từng đọc thì anh ấy mới chỉ công nhận có quan hệ tình cảm với Tông Tân Ni (chị này đóng vai Chi Chi trong Ring Ring Bell). Không ngờ trong này còn đề cập đến cả Peggy (chị này đóng Khả Lợi trong Ring Ring Bell). Có vẻ như vừa rộ lên scandal tình ái giữa Peter và Peggy.

Hic, xem anh í bị phỏng vấn về chuyện tình cảm mà thấy đau lòng quá. Peter cố lên!!!

Bình luận

Vô rồi mà, hehe  Đăng lúc 22-8-2012 10:24 AM
bạn ơi, vô chơi cho xôm tụ ^^  Đăng lúc 21-8-2012 02:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách